Home / ਪੰਜਾਬੀ ਖਬਰਾਂ / ਵਿਆਹ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਦੱਸੀਆਂ ਦੋ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਇੱਛਾਵਾਂ

ਵਿਆਹ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਦੱਸੀਆਂ ਦੋ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਇੱਛਾਵਾਂ

new

ਗੁਜਰਾਤ ਦੇ ਜਾਮਨਗਰ ‘ਚ ਅੱਜ ਤੋਂ ਅਨੰਤ ਅੰਬਾਨੀ ਤੇ ਰਾਧਿਕਾ ਮਰਚੈਂਟ ਦੀ ਪ੍ਰੀ ਵੈਡਿੰਗ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ. ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਰਿਲਾਇੰਸ ਫਾਊਂਡੇਸ਼ਨ ਦੀ ਸੰਸਥਾਪਕ ਅਤੇ ਚੇਅਰਪਰਸਨ ਨੀਤਾ ਅੰਬਾਨੀ ਨੇ ਪ੍ਰੀ ਵੈਡਿੰਗ ਫੰਕਸ਼ਨ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕਿਹਾ ਕਿ. ਜਦੋਂ ਰਾਧਿਕਾ ਨਾਲ ਮੇਰੇ ਸਭ ਤੋਂ ਛੋਟੇ ਬੇਟੇ ਅਨੰਤ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੀ ਗੱਲ ਆਈ, ਤਾਂ ਮੇਰੀਆਂ ਦੋ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਇੱਛਾਵਾਂ ਸਨ. ਪਹਿਲੀ ਕਿ, ਮੈਂ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀਆਂ ਜੜ੍ਹਾਂ ਦਾ ਜਸ਼ਨ ਮਨਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਸੀ ਅਤੇ ਦੂਜਾ, ਮੈਂ ਚਾਹੁੰਦੀ ਸੀ ਕਿ, ਇਹ ਜਸ਼ਨ ਸਾਡੀ ਕਲਾ ਅਤੇ ਸੱਭਿਆਚਾਰ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਸ਼ਰਧਾਂਜਲੀ ਹੋਵੇ.


ਅਮਰੀਕਾ ਦੇ ਸਾਬਕਾ ਰਾਸ਼ਟਰਪਤੀ ਡੋਨਾਲਡ ਟਰੰਪ ਦੀ ਬੇਟੀ ਇਵਾਂਕਾ ਟਰੰਪ ਵੀ ਰਿਲਾਇੰਸ ਇੰਡਸਟਰੀਜ਼ ਦੇ ਚੇਅਰਮੈਨ ਅਤੇ ਸੀਐੱਮਡੀ ਮੁਕੇਸ਼ ਅੰਬਾਨੀ ਦੇ ਬੇਟੇ ਅਨੰਤ ਅੰਬਾਨੀ ਅਤੇ ਉਦਯੋਗਪਤੀ ਵੀਰੇਨ ਮਰਚੈਂਟ ਦੀ ਬੇਟੀ ਰਾਧਿਕਾ ਮਰਚੈਂਟ ਦੇ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇ ਸਮਾਰੋਹ ‘ਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣ ਲਈ ਜਾਮਨਗਰ ਪਹੁੰਚ ਗਈ ਹੈ। ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੀ ਰਸਮ ਦਾ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਅੱਜ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਵੇਗਾ ਜੋ 3 ਮਾਰਚ ਤੱਕ ਜਾਰੀ ਰਹੇਗਾ। ਇਸ ਸਮਾਗਮ ਵਿੱਚ ਖੇਡ ਜਗਤ, ਫਿਲਮਾਂ ਅਤੇ ਟੈਕਨਾਲੋਜੀ ਜਗਤ ਦੀਆਂ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹਸਤੀਆਂ ਹਿੱਸਾ ਲੈਣ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਸਾਰੇ ਖਾਸ ਪਲਾਂ ਨੂੰ ਕੈਦ ਕਰਨ ਲਈ ਮੀਡੀਆ ਮਹਿਮਾਨ ਵੀ ਘਟਨਾ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਗਏ ਹਨ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਮੀਡੀਆ ਕਰਮੀਆਂ ਨੂੰ ਨਾਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਗੁਜਰਾਤੀ ਪਕਵਾਨ ਵੀ ਦਿੱਤੇ ਗਏ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਢੋਕਲਾ, ਸੈਂਡਵਿਚ, ਫਲ, ਜਲੇਬੀ, ਨਮਕ ਪਰਾ ਅਤੇ ਜੂਸ ਸਮੇਤ ਕਈ ਰਵਾਇਤੀ ਗੁਜਰਾਤੀ ਪਕਵਾਨ ਪਰੋਸੇ ਗਏ।

newhttps://punjabiinworld.com/wp-admin/options-general.php?page=ad-inserter.php#tab-4

ਮੀਡੀਆ ਗੈਸਟ ਨੂੰ ਪਰੋਸੇ ਗਏ ਰਵਾਇਤੀ ਗੁਜਰਾਤੀ ਪਕਵਾਨਾਂ ਦਾ ਵੀਡੀਓ ਵੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਵਿਰਲਭਯਾਨੀ ਨੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਕੈਪਸ਼ਨ ‘ਚ ਲਿਖਿਆ ਹੈ ਕਿ ‘ਅਨੰਤ ਅਤੇ ਰਾਧਿਕਾ ਦੇ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇ ਤਿਉਹਾਰ ‘ਚ ਹਰ ਚੀਜ਼ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਮੀਡੀਆ ਮਹਿਮਾਨ ਨੂੰ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਾਸ਼ਤੇ ਦਾ ਡੱਬਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ।

new
Advertisement

Check Also

ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਬਾਰੇ ਆਈ ਵੱਡੀ ਖਬਰ

 ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਸੁਪਰਸਟਾਰ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਦੇ ਘਰ ਦੇ ਬਾਹਰ ਗੋਲੀਬਾਰੀ ਦੀ ਘਟਨਾ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੰਜਾਬ …

error: Content is protected !!