Home / ਦੁਨੀਆ ਭਰ / ਕੈਨੇਡਾ ਤੋਂ ਆਈ ਵੱਡੀ ਖਬਰ

ਕੈਨੇਡਾ ਤੋਂ ਆਈ ਵੱਡੀ ਖਬਰ

ਕਿਸੇ ਵੇਲੇ ਦੀ ਵੱਡੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਕੈਨੇਡਾ ਵਿਚ ਜਿਹੜੇ ਲੋਕ ਸੀ ਕਿ ਉਹ ਜਲਦੀ ਪੀਆਰ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਨੇ ਜਿਹਾ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਇਸ ਬਿੱਲ ਦੇ ਮੁਤਾਬਕ ਚੜ੍ਹਾ ਹਾਊਸ ਵਿੱਚ ਬਿੱਲ ਪਾਸ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਉਸ ਮੁਤਾਬਕ ਜਿਹੜੇ ਕੈਨੇਡਾ ਦੀਵੇ ਚ ਟੈਂਮਪਰੇਰੀ ਵਰਕਰ ਜਿਹੜੇ ਰਹਿ ਰਹੇ ਸੀ ਕਿ ਉਹ ਜਲਦੀ ਹੀ ਹੁਣ ਪੱਕੇ ਹੋ ਜਾਣਗੇ ਪੀ ਆਰ ਓ ਨੂੰ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤੇਰੀ ਕਿਹੜੀ ਕੈਟਾਗਰੀਜ਼ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੈ॥ ਵਿਸਥਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਇਸ ਸਬੰਧੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵੀ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ਅ ਸ਼ੁਰੂਅਾਤ ਕਰ ਲੈਨੇ ਆਂ ਹੇਠਾਂ ਇਸ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਹੋਈ ਸੌਖੀ ਹਾਊਸ ਆਫ਼ ਕਾਮਨਜ਼ ਚ ਸਰਬ ਸਹਿਮਤੀ ਨਾਲ ਬਿਲ ਚੁਤਾਲੀ ਹੋਇਆ ਪਾਸ ਕੁਝ ਪਰਿਵਾਰਕ ਪ੍ਰਬੰਧ ਲਈ ਯੋਗ ਤੋਂ ਗ੍ਰੰਥ ਨੂੰ ਸੋਨਾ ਖਰੀਦਦਾਰਾਂ ਨੂੰ ਜਾਇਦਾਦ ਟਰਾਂਸਫਰ ਟੈਕਸ ਦਾ ਭੁਗਤਾਨ ਕਰਨ ਤੋਂ ਛੋਟ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਜੋ ਪਾਠਕਾਂ ਤੋਂ ਅੱਠ ਚੁਤਾਲੀ ਵਿਕਾਸ ਹਿਸਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਔਰਤਾਂ ਦਾ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਉਹ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਤਾਂ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਦਾ ਸੀ॥

new

ਕਿ ਜਿਹੜੇ ਟੈਂਮਪਰੇਰੀ ਵਰਕਰ ਨੇ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਵਿਚ ਕਾਫੀ ਲੰਮੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਰਹਿ ਰਹੇ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਪੀਆਰ ਜਿਹੜਾ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕਰ ਰਹੇ ਸੀ ਲੱਗਣ ਦਾ ਕਿਸੇ ਨਾ ਕਿਸੇ ਵਜ੍ਹਾ ਕਰਕੇ ਪੁਆਇੰਟਸ ਪੂਰੇ ਨਹੀਂ ਹੋ ਪਾ ਰਹੀ ਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਲਈ ਇਹ ਬਹੁਤ ਹੀ ਵੱਡੀ ਖ਼ਬਰ ਮੰਨੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਜਲਦ ਹੀ ਉਹ ਪੱਕੇ ਹੋ ਜਾਣਗੇ ਬਿਲ ਚੜ੍ਹਾ ਐੱਮ ਚੁਤਾਲੀ ਯਾਨੀ ਅਹਿਮ ਫੌਜੀ ਫੋਲ ਬਿਲ ਜਿਹੜਾ ਉਹ ਹਾਊਸ ਵਿਚ ਪਾਸ ਹੋ ਚੁੱਕਿਆ ਹੈ ਇਸ ਬਿਲ ਦੇ ਵਿੱਚ ਘਿਰੀ ਕੈਟਾਗਿਰੀ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੈ ।

ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪੱਕਾ ਕੀਤਾ ਜਾਏਗਾ ਕਿਹੜੀਆਂ ਸਹੂਲਤਾਂ ਨੇ ਘੇਰੀ ਉਹ ਕੌਂਸਲਰ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਰਾਹਤ ਮਿਲੇਗੀ ਆਉਦੇ ਗਿਆ ਸਾਰੇ ਸਹਿਯੋਗੀ ਜਸਕਰਨ ਸਹੋਤਾ ਦੇ ਨਾਲ ਕੀਤੀ ਇਸ ਸਬੰਧੀ ਖਾਸ ਗੱਲਬਾਤ ਉਨ੍ਹਾਂ ਸਬੰਧੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦਿਆਂ ਹੋਇਆਂ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਜਿਹੜੇ ਕਿ ਕੈਨੇਡਾ ਵਿਚ ਪਰਵਾਸੀ ਬਹੁਤ ਲੰਮੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਹੀ ਵਰਕ ਪਰਮਿਟਾਂ ਅਤੇ ਪੜ੍ਹਾਈ ਕਰ ਚੁੱਕੇ ਹਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲਈ ਇਹ ਵੱਡਾ ਐਲਾਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪੀਆਰ ਹੁਣ ਜਲਦੀ ਹੀ ਅਪਲਾਈ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕੇਗੀ ਅਤੇ ਉਹ ਜਲਦ ਤੋਂ ਜਲਦ ਪੱਕੇ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ॥

newhttps://punjabiinworld.com/wp-admin/options-general.php?page=ad-inserter.php#tab-4

ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਜਾਣਨ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਹਰ ਇਕ ਨਵੀਂ ਅਪਡੇਟ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ। ਆਪਣੀ ਰਾਇ ਸਾਨੂੰ ਕੁਮੈਂਟ ਕਰਕੇ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਚੰਗੀਆਂ ਮਾੜੀਆਂ ਅਤੇ ਨਵੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ।ਤਾਂ ਦੋਸਤੋ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਵੀਡੀਓ ਕਲਿੱਪ ਹੁਣੀ ਦੇਖੀ ਹੈ ਕਿ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਉਹ ਵੀਡੀਓ ਕਲਿੱਪ ਨਾਲ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਹੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਪੂਰੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਦੇ ਨਾਲ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬਣੇ ਰਹੋ ਕਿਉਂਕਿ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਅੱਗੇ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਅਸੀਂ ਹਰ ਇੱਕ ਖ਼ਬਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਜੀ ਅਤੇ ਜੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੀਆਂ ਵੀਡਿਓਜ਼ ਪਸੰਦ ਆਈਆਂ ਤਾਂ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰਿਓ ਧੰਨਵਾਦ ਜੀ

new
Advertisement

Check Also

H-1B ਵੀਜ਼ਾ ਤੇ ਗ੍ਰੀਨ ਕਾਰਡ ਨੂੰ ਲੈਕੇ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ

ਅਮਰੀਕੀ ਰਾਸ਼ਟਰਪਤੀ ਜੋਅ ਬਾਈਡੇਨ ਐੱਚ-1ਬੀ ਵੀਜ਼ਾ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ, ਗ੍ਰੀਨ ਕਾਰਡ ਬੈਕਲਾਗ ਅਤੇ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਪ੍ਰਣਾਲੀ ਨਾਲ ਜੁੜੇ …

error: Content is protected !!