Home / ਦੁਨੀਆ ਭਰ / ਇਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਆਈ ਵੱਡੀ ਖਬਰ

ਇਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਆਈ ਵੱਡੀ ਖਬਰ

ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਕਾਫੀ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਦੱਸ ਮਈ ਮੌਰਨਿੰਗ ਨਿਊਜ਼ ਆਟਾ ਪਨਤਾਲੀ ਰੁਪਏ ਕਿਲੋ ਕਣਕ ਦੇ ਰੇਟ ਵਧੇ ਪੰਜਾਬ ਪਰ ਸੀਜ਼ਰ ਟਰੇਨਾਂ ਬੰਦ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਧਨ ਦੁਨੀਆਂ ਦੀ ਮੁੱਖ ਖ਼ਬਰਾਂ ਬਾਰੇ ਦੱਸਿਆ ਜਾਵੇਗਾ ਅੱਜ ਦੀ ਵੱਡੀ ਮੁੱਖ ਖਬਰ ਹੈ ਜੁਲਾਈ ਵਿੱਚ ਵਧੇਗਾ ਕੇਂਦਰੀ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦਾ ਭੱਤਾ ਤਨਖਾਹ

ਵਿੱਚ ਸਤਾਈ ਹਜਾਰ ਤਿੱਨ ਸੌ ਰੁਪਏ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਮਾਰਚ ਮਹੀਨੇ ਵਿਚ ਕੇਂਦਰੀ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੀ ਮਹਿੰਗਾਈ ਭੱਤੇ ਐਲਾਨ ਕਰਨ ਦਾ ਵਾਅਦਾ ਵਾਧਾ ਕੀਤਾ ਸੀ ਜੁਲਾਈ ਮਹੀਨੇ ਵਿਚ ਕੇਂਦਰੀ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੀ ਤਨਖਾਹ ਵਧਣ ਦੀ ੳਮੀਦ ਹੈ ਅਪਰੈਲ ਵਿੱਚ ਪਹਿਰੇ ਅਸਮਾਨ ਦੀਆਂ ਹੁੰਗਾਰਿਆਂ ਤੋਂ ਮਈ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਮਿਲੇਗੀ ਰਾਹਤ ਜਾਣੋ

ਕੀ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ਮੌਸਮ ਵਿਭਾਗ ਇਹ ਕੀ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ਅਪ੍ਰੈਲ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਵੀ ਨਹੀਂ ਪਵੇਗਾ ਹਰਿਆਣਾ ਤੇ ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਤਾਪਮਾਨ ਕੰਟਰੋਲ ਵਿਚ ਰਹੇ ਗਿਆ ਇੱਕੀ ਤੋਂ ਪੱਚੀ ਮਈ ਤੱਕ ਇਕੱਤੀ ਪੈਸੇਂਜਰ ਟਰੇਨਾਂ ਹੋਈਆਂ ਰੱਦ ਉਣੱਤੀ ਟ੍ਰੇਨਾਂ ਡਿਵਾਈਟ ਰੇਲ ਮੰਤਰੀ ਨੇ ਇੱਕੀ ਤੋਂ ਪੱਚੀ ਮਈ ਤੱਕ ਇਕੱਤੀ ਪੈਸੈਂਜਰ ਟਰੇਨ ਟ੍ਰੇਨਾਂ ਰੱਦ ਕਰਨ ਦਾ ਫ਼ੈਸਲਾ ਲਿਆ

ਹੈ ਅਗਲੀ ਖ਼ਬਰ ਹੈ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਸਕੂਲਾਂ ਦੇ ਮੁਕਾਬਲੇ ਸਰਕਾਰੀ ਸਕੂਲਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਘਟੀ ਸਾਲ ਅੰਦਰ ਹੀ ਇਕਵੰਜਾ ਹਜ਼ਾਰ ਸਕੂਲਾਂ ਨੂੰ ਲੱਗਾ ਤਾਲਾ ਅਗਲੀ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਹੈ ਹੁਣ ਆਟਾ ਹੋਇਆ ਮਹਿੰਗਾ ਬਾਰਾਂ ਸਾਲਾਂ ਵਿਚ ਰਿਕਾਰਡ ਟੁੱਟਿਆ ਮਾਪਿਆਂ ਨੂੰ ਇਸ ਦਾ ਕੀ ਹੈ ਘਰ ਮਹਿੰਗਾਈ ਦੇ ਕਾਰਨ ਹੁਣ ਆਟਾ ਵੀ ਮਹਿੰਗਾ ਹੋ ਗਿਆ ਆਟੇ ਦੀ

ਕੀਮਤ ਪਨਤਾਲੀ ਰੁਪਏ ਕਿਲੋ ਹੋਈ ਵੱਧ ਪੈਟਰੋਲ ਤੇ ਡੀਜ਼ਲ ਦੀਆਂ ਵੱਧਦੀਆਂ ਕੀਮਤਾਂ ਨੇ ਆਟੇ ਦਾ ਵੀ ਮਹੱਤਵ ਵਿਗਾੜ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਜਿਸ ਕਰਕੇ ਪਰਿਵਾਰਾਂ ਦਾ ਬਜਟ ਵਿਗੜਿਆ ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਕਰੋਨਾ ਦੇ ਤਿੱਨ ਸੌ ਸੱਤ ਨਵੇਂ ਕੇਸ ਤੇ ਉਣੱਤੀ ਜਣਿਆਂ ਦੀ ਹੋਈ ਮੌਤ ਕੋਰੋਨਾ ਕਰਕੇ ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਪੰਜਾਬ ਪੁਲੀਸ ਐਸਐਚਓ ਡੀ ਐਸ ਪੀ ਸਣੇ ਚੌਦਾਂ ਮੁਲਜ਼ਮਾਂ ਇੱਥੇ

ਰਾਜਸਥਾਨ ਵਿਚ ਕੇਸ ਦਰਜ ਇਹ ਕੇਸ ਨੌਜਵਾਨ ਨੂੰ ਚੁੱਕਣ ਪੰਜਾਬ ਪੁਲੀਸ ਤੇ ਦਰਜ ਹੋਇਆ ਹੈ ਬਰਤਾਨੀਆ ਦੀ ਭਰਤੀ ਇੱਕ ਹਜਾਰ ਨਵੇਂ ਪਟਵਾਰੀਆਂ ਦੀ ਭਰਤੀ ਜਲਦੀ ਹੀ ਜਾਰੀ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ ਇਹ ਨੇ ਅੱਜ ਦੀਆਂ ਮੁੱਖ ਵੱਡੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ

ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਰਿਕਾਰਡ ਜਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾ। ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਜੇ ਅੱਗੇ ਤੋ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤਾ ਜੋ ਹਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਦੀ ਹੋ ਸਕੇ।

Check Also

Ravneet Bittu ਨੇ ਸਿੱਖਾਂ ਲਈ ਕੀਤਾ ਦਿਲ ਵੱਡਾ ?