Home / ਨੁਸਖੇ ਤੇ ਮੌਸਮ ਖੇਤੀ-ਬਾਰੇ / ਅਮਰੀਕਾ ਤੋਂ ਆਈ ਵੱਡੀ ਖਬਰ

ਅਮਰੀਕਾ ਤੋਂ ਆਈ ਵੱਡੀ ਖਬਰ

ਇਸ ਵੇਲੇ ਦੀ ਵੱਡੀ ਖ਼ਬਰ ਅਮੈਰਿਕਾ ਤੋਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਅਮਰੀਕਾ ਤੋਂ ਭਾਰਤੀਆਂ ਦੇ ਵਾਸਤੇ ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਅਮਰੀਕਾ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਬਾਰਾਂ ਮਹੀਨਿਆਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਅੱਠ ਲੱਖ ਵੀਜ਼ਾ ਜਾਰੀ ਕਰਨ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਅਮਰੀਕਾ ਜਾਣ ਵਾਸਤੇ ਭਾਰਤੀਆਂ ਲਈ ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਹੈ ਅਮਰੀਕੀ ਦੂਤਘਰ ਅਗਲੇ ਬਾਰਾਂ ਮਹੀਨਿਆਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਭਾਰਤ ਨੂੰ ਅੱਠ ਲੱਖ ਵੀਜ਼ੇ ਜਾਰੀ ਕਰਨ ਦੀ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਪੂਰੀ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਅਮਰੀਕੀ ਦੂਤਘਰ ਦੇ ਇਕ ਸੀਨੀਅਰ ਡਿਪਲੋਮੈਟ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਸ ਨਾਲ ਕਈ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਰਾਹਤ ਮਿਲੇਗੀ ਪੱਤਰਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਸੰਬੋਧਨ ਕਰਦਿਆਂ ਹੋਇਆਂ ਅਮਰੀਕੀ ਦੂਤਾਵਾਸ ਦੇ ਕੌਂਸਲਰ ਦੇ ਮਾਮਲਿਅਾਂ ਦੇ ਮੰਤਰੀ ਕੌਂਸਲਰ ਡੋਨਾਲਡ ਐਲ ਐਫ ਲਿਨ ਨੇ

new

ਕਿਹਾ ਕਿ ਅਗਲੇ ਬਾਰਾਂ ਮਹੀਨਿਆਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਅੱਠ ਲੱਖ ਵੀਜ਼ੇ ਜਾਰੀ ਕੀਤੇ ਜਾਣ ਦਾ ਅਨੁਮਾਨ ਅਸੀਂ ਐੱਚ ਅਤੇ ਐਲ ਵੀਜ਼ਾ ਦੀ ਮੰਗ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਲਈ ਵੀਜ਼ਾ ਪ੍ਰੋਸੈਸਿੰਗ ਲਈ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਸਲਾਟ ਖੁੱਲ੍ਹੇ ਨੇ ਗੋਭੀ ਨਾਈਟੀ ਦੇ ਫੈਲਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਜਾਰੀ ਕੀਤੇ ਗਏ ਕੁੱਲ ਵੀਜ਼ਿਆਂ ਬਾਰੇ ਪੁੱਛੇ ਜਾਣ ਤੇ ਉਸ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਕ ਪੁਆਇੰਟ ਦੋ ਮਟੀਰੀਅਲ ਵੀਜ਼ੇ ਜਾਰੀ ਕੀਤੇ ਗਏ ਸਨ ਅਮਰੀਕੀ ਦੂਤਾਵਾਸ ਦੇ ਕੌਂਸਲਰ ਮਾਮਲਿਆਂ ਦੇ

ਮੰਤਰੀ ਕੌਂਸਲਰ ਡੋਨਾਲਡ ਐਲ ਐਫ ਨੇ ਕਿਹਾ ਇੱਕੀ ਦੋ ਹਜਾਰ ਤੇਈ ਹਜਾਰ ਚੌਵੀ ਤੱਕ ਵੀਜ਼ਾ ਪ੍ਰੋਸੈਸਿੰਗ ਦੀ ਕੀਤੀ ਕੌਮੀ ਨਾਇਕ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇ ਪੱਧਰ ਤਕ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ ਹੈਫੇਲੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਕੌਮੀ ਨਿਯੁਕਤੀ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਇੱਕ ਪੁਆਇੰਟ ਤੋਂ ਮਿਲੇ ਵੀਜ਼ੇ ਜਾਰੀ ਕੀਤੇ ਗਏ ਸਨ ਅਸੀਂ ਦੋ ਹਜਾਰ ਤੇਈ ਚੌਵੀ ਵਿਚ ਕਿਸੇ ਸਮੇਂ ਇਸ ਪੱਧਰ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਣ ਦੀ ਉਮੀਦ ਕਰਦਿਆਂ ਕੌਂਸਲ ਦਫ਼ਤਰ ਵੀ ਪੂਰੇ ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੀ

newhttps://punjabiinworld.com/wp-admin/options-general.php?page=ad-inserter.php#tab-4

ਗਿਣਤੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਕਰੇ ਅਤੇ ਨਾ ਦਫ਼ਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਵਧਣ ਨਾਲ ਵੀਜ਼ਾ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਦੇ ਵਿੱਚ ਡਾ ਤੇਜ਼ੀ ਆਵੇਗੀ ਡੋਨਾਲਡ ਐਲ ਹੈਫਲੇ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਵੀਜ਼ਾ ਪ੍ਰੋਸੈਸਿੰਗ ਪੰਜਾਬ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ ਸਟਾਫ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤੀ ਗਈ ਸੀ ਅਸੀਂ ਆਪਣੇ ਦਫ਼ਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਕਰਮਚਾਰੀ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਾਂਗੇ ਅਸੀਂ ਹੈਦਰਾਬਾਦ ਵਿੱਚ ਇਕ ਨਵੀਂ ਵੱਡੀ ਇਮਾਰਤ ਤੋਂ ਖੁੱਲ੍ਹ ਰਿਹਾ ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ ਮੁੰਬਈ ਅਤੇ ਕੋਲਕਾਤਾ ਦੇ ਵਿਚ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਸੋਬਰਜ਼ ਇੱਕ

new

ਕਰਮਚਾਰੀ ਨੇ ਵੀਜ਼ਾ ਬਿਨੈਕਾਰਾਂ ਦੁਆਰਾ ਉਠਾਏ ਗਏ ਸਵਾਲਾਂ ਦੇ ਹੱਲ ਲਈ ਵਣਜ ਦੂਤਾਵਾਸ ਦੁਆਰਾ ਇੱਕ ਸਮਰਪਿਤ ਹੈਲਪਲਾਈਨ ਸਥਾਪਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਪੁੱਛੇ ਗਏ ਸਵਾਲ ਦੇ ਜਵਾਬ ਦੇ ਵਿੱਚ ਅੰਤ੍ਰਿਮ ਵਕੀਲ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਸਾਰੇ ਕੌਂਸਲੇਟਾਂ ਤੇ ਕੋਲ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਇੱਕ ਸਮਰਪਿਤ ਫੋਨ ਨੰਬਰ ਦੇ ਨਾਲ ਇਕ ਈ ਮੇਲ ਪਤਾ ਵੀ ਹੈ ਜਿਸ ਰਾਹੀਂ ਵੀਜ਼ਾ ਬਿਨੈਕਾਰ ਕਰ ਸਕਦੇ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸਹਾਇਤਾ ਲਈ ਸੰਪਰਕ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇ

Advertisement

Check Also

ਅਮਰੀਕਾ ’ਚ ਭੁੱਖੇ ਮਰਨ ਨੂੰ ਮਜਬੂਰ ਹੋ ਰਹੇ ਪੰਜਾਬੀ

 ਭਵਿੱਖ ਦੇ ਸੁਨਹਿਰੇ ਸੁਪਨੇ ਲੈ ਕੇ ਕਈ ਭਾਰਤੀ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਵਿਦੇਸ਼ ਪਹੁੰਚਣਾ …

error: Content is protected !!