Home / ਨੁਸਖੇ ਤੇ ਮੌਸਮ ਖੇਤੀ-ਬਾਰੇ / ਦੇਸ਼ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਦੁਕਾਨ ਤੇ ਸਸਤੀ

ਦੇਸ਼ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਦੁਕਾਨ ਤੇ ਸਸਤੀ

ਦੋਸਤੋ ਅਸੀ ਸਾਰੇ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਘਰ ਵਿੱਚ ਇਸਤੇਮਾਲ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਹਰ ਚੀਜ ਸਾਨੂ ਘੱਟ ਕੀਮਤ ਵਿੱਚ ਮਿਲ ਜਾਵੇ। ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਬਾਲਟੀਆਂ, ਟਬ, ਅਪਲਾਇੰਸੇਸ, ਬੱਚੀਆਂ ਦੇ ਖਿਡੌਣੇ, ac, ਇਲੇਕਟਰਾਨਿਕਸ ਦਾ ਸਾਮਾਨ ਅਤੇ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸਾਰਾ ਸਾਮਾਨ ਸਾਨੂੰ ਘੱਟ ਕੀਮਤ ਵਿੱਚ ਮਿਲ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਸਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਅਜਿਹੀ ਹੀ ਦੁਕਾਨ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਵਾਂਗੇ।

ਜਿੱਥੋਂ ਤੁਸੀ ਇਸ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦਾ ਸਾਰਾ ਸਾਮਾਨ ਸਿਰਫ 73 ਰੁਪਏ ਦੀ ਕੀਮਤ ਵਿੱਚ ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਜੀ ਹਾਂ ਇੱਥੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਇੱਕ ਚੀਜ਼ ਸਿਰਫ ਇੱਕ ਹੀ ਕੀਮਤ ਯਾਨੀ ਸਿਰਫ 73 ਰੁਪਏ ਵਿੱਚ ਮਿਲੇਗੀ। ਇਸ ਸਟੋਰ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦੀਆਂ ਚੀਜਾਂ ਮਿਲਗੀਆਂ ਅਤੇ ਉਹ ਵੀ ਸਭਤੋਂ ਘੱਟ ਕੀਮਤ ਵਿੱਚ। ਤੁਸੀ ਚਾਹੋ ਤਾਂ ਇੱਥੋਂ ਸਮਾਂ ਖਰੀਦਕੇ ਆਪਣਾ ਸਟੋਰ ਵੀ ਖੋਲ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਇਸ ਦੁਕਾਨ ਦਾ ਨਾਮ 99 Express ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਦਿੱਲੀ ਵਿੱਚ ਸਥਿਤ ਹੈ। ਇੱਥੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ LED ਟੀਵੀ, ਲੈਪਟਾਪ, ਡੇਸਕਟਾਪ, ac, ਵਾਸ਼ਿੰਗ ਮਸ਼ੀਨ ਅਤੇ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਸਾਰਾ ਸਾਮਾਨ ਵੀ ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਕੀਮਤ ਵਿੱਚ ਮਿਲ ਜਾਵੇਗਾ। ਤੁਸੀ ਇਸ ਸਮਾਨ ਨੂੰ ਖਰੀਦਕੇ ਆਪਣੇ ਸ਼ਹਿਰ ਵਿੱਚ ਬਿਜਨੇਸ ਕਰਕੇ ਲੱਖਾਂ ਦਾ ਮੁਨਾਫਾ ਕਮਾ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਤੁਸੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ 73 ਰੁਪਏ ਵਿੱਚ ਖਰੀਦਕੇ ਸਾਰੇ ਪ੍ਰੋਡਕਟਸ ਨੂੰ ਘੱਟ ਤੋਂ ਘੱਟ 99 ਰੁਪਏ ਵਿੱਚ ਵੇਚ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਯਾਨੀ ਤੁਸੀ ਇੱਕ 99 ਸਟੋਰ ਖੋਲ ਸਕਦੇ ਹੋ। AC ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਇੱਥੋਂ ਕੂਲਰ ਦੀ ਕੀਮਤ ਵਿੱਚ ਗੋਦਰੇਜ ਦਾ AC ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸ AC ਨੂੰ ਤੁਸੀ ਸਿਰਫ 26500 ਰੁਪਏ ਦੀ ਕੀਮਤ ਵਿੱਚ ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬਾਕੀ ਪ੍ਰੋਡਕਟਸ ਬਾਰੇ ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖੋ….Company Name:-99 Express Address:- 116 neb sarai ignou road new Delhi Contact no:- 9811995552, 9560752290

Check Also

ਇਨ੍ਹਾਂ 9 ਜ਼ਿਲ੍ਹਿਆਂ ‘ਚ ਮੀਂਹ ਦਾ ਯੈਲੋ ਅਲਰਟ ਜਾਰੀ

ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਹੁਣ ਤੱਕ ਸਿਰਫ਼ 4 ਜ਼ਿਲ੍ਹਿਆਂ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ, ਤਰਨਤਾਰਨ, ਮਾਨਸਾ ਅਤੇ ਸੰਗਰੂਰ ਵਿੱਚ ਆਮ ਮੀਂਹ …