Home / ਦੁਨੀਆ ਭਰ / ਰਾਸਨ ਕਾਰਡ ਧਾਰਕਾ ਲਈ ਵੱਡੀ ਖਬਰ !

ਰਾਸਨ ਕਾਰਡ ਧਾਰਕਾ ਲਈ ਵੱਡੀ ਖਬਰ !

ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਕਾਫੀ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਪੈਨਸਲਾਂ ਧਾਰਨਾ ਲਈ ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਹੁਣ ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਪੱਚੀ ਸ਼ੋ ਰੁਪਇਆ ਮਿਲਿਆ ਕਰੇਗਾ ਚਾਹੇ ਉਹ ਵਿਧਵਾ ਹੋਵੇ ਬੁਢਾਪਾ ਅਪਾਹਜ਼ ਇਹਨਾਂ ਦੀ ਪ੍ਰਿੰਟਡ ਪੰਦਰਾਂ ਸੌ ਰੁਪਏ ਤੋਂ ਪੱਚੀ ਸੌ ਰੁਪਿਆ ਵਧਾ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਹੁਣ ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਦੀ ਸਰਕਾਰ ਹੈ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਸਹੁੰ ਚੁੱਕਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਵੱਡੇ ਫ਼ੈਸਲੇ ਕੀਤੇ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਾਅਦਿਆਂ ਵਿਚੋਂ ਇਕ ਵਾਅਦਾ ਪੈਨਸ਼ਨਧਾਰਕਾਂ ਨੂੰ ਪੰਦਰਾਂ ਸੌ ਰੁਪਏ ਤੋਂ ਪੱਚੀ ਸੌ ਰੁਪਏ ਪ੍ਰਤੀ

ਮਹੀਨਾ ਮਿਲਿਆ ਕਰੇ ਕੁਝ ਮਹੀਨਿਆਂ ਤੋਂ ਕਹਿ ਰਹੇ ਹਨ ਸਾਨੂੰ ਪੈਨਸ਼ਨ ਨਹੀਂ ਮਿਲੀ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੋਟਾਂ ਕਰਕੇ ਕੁਝ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੀਆਂ ਡਿਊਟੀਆਂ ਲੱਗੀਆਂ ਹੋਈਆਂ ਸਨ ਇਸ ਕਰਕੇ ਦੋ ਤਿੰਨ ਮਹੀਨਿਆਂ ਤੋਂ ਪਨਸਲਾ ਬੰਦ ਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਘਬਰਾਉਣ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਜਿਹੜੀ ਤਾੜੀ ਦੋ ਤਿੰਨ ਮਹੀਨਿਆਂ ਦੀ ਪੈਨਸ਼ਨ ਬੰਦ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਮਿਲ ਜਾਵੇਗੀ ਤੇ ਹੁਣ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੱਚੀ ਸੌ ਰੁਪਿਆ ਪ੍ਰਤੀ ਮਹੀਨੇ ਮਿਲਿਆ ਕਰੇਗਾ ਤੁਸੀਂ ਬੈਂਕ ਵਿਚ ਜਾ ਕੇ ਆਪਣਾ ਬੈਂਕ ਖਾਤਾ ਚੈੱਕ ਕਰਵਾਉਣਾ ਹੈ

ਉਹ ਐਕਟਿਵ ਨੈਗੇਟਿਵ ਹੈ ਉਸ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਆਧਾਰ ਕਾਰਡ ਅਤੇ ਮੋਬਾਇਲ ਨੰਬਰ ਲਿੰਕ ਕਰਵਾ ਦੇਣਾ ਹੈ ਇਸ ਕਰਕੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੱਚੀ ਸੌਂਪਿਆ ਵੀ ਨਾ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਰਿਕਾਰਡ

ਜਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾ। ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਜੇ ਅੱਗੇ ਤੋ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤਾ ਜੋ ਹਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਦੀ ਹੋ ਸਕੇ।

Check Also

Ravneet Bittu ਨੇ ਸਿੱਖਾਂ ਲਈ ਕੀਤਾ ਦਿਲ ਵੱਡਾ ?