Home / ਪੰਜਾਬੀ ਖਬਰਾਂ / ਪੇਪਰ ਆਰਟਿਸਟ ਨੇ ਵਧਾਇਆ ਸਿੱਖਾਂ ਦਾ ਮਾਨ

ਪੇਪਰ ਆਰਟਿਸਟ ਨੇ ਵਧਾਇਆ ਸਿੱਖਾਂ ਦਾ ਮਾਨ


ਪੇਪਰ ਆਰਟਿਸਟ ਨੇ ਵਧਾਇਆ ਸਿੱਖਾਂ ਦਾ ਮਾਨ ।ਪੇਪਰ ਆਰਟਿਸਟ ਨੂੰ ਆਇਆ ਪਾਰਲੀਮੈਂਟ ਤੋਂ ਸੱਦਾ ਟਰੂਡੋ ਨੇ ਵੀ ਕੀਤੀਆਂ ਕਲਾ ਨੂੰ ਸਲਾਮਾਂ ।ਟਰੂਡੋ ਨੇ ਆਪਣੀ ਸ਼ੋਸ਼ਲ ਸਾਈਟਾਂ ਤੇ ਤਸਵੀਰਾਂ ਕੀਤੀਆਂ ਸਾਂਝੀਆਂ । ਪੰਜਾਬੀਆਂ ਦੀ ਹੋ ਗਈ ਬੱਲੇ ਬੱਲੇ….ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਜਸਟਿਨ ਟਰੂਡੋ ਨੇ ਇੱਕ ਪੋਸਟ ਸਾਝੀ ਕਰਦਿਆਂ ਪੇਪਰ ਆਰਟਿਸਟ ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਦੀ ਤਸਵੀਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦਿਆਂ ਵਿਸਾਖੀ ਖਾਲਸਾ ਦਿਵਸ ਦੀਆਂ ਵਧਾਈਆਂ ਦਿੱਤੀਆਂ ਹਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਲਿਖਿਆ ਹੈ

new

ਵਿਸਾਖੀ ਮੁਬਾਰਕ! ਅੱਜ ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਉਦਾਰਤਾ ਦਾ ਦਿਨ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਸਿੱਖ ਕੈਨੇਡੀਅਨ ਇੱਕ ਭਾਈਚਾਰੇ ਵਜੋਂ ਮਨਾਉਣ, ਸੇਵਾ ਕਰਨ ਅਤੇ ਖਾਲਸੇ ਦੀਆਂ ਕਦਰਾਂ-ਕੀਮਤਾਂ ਦਾ ਸਨਮਾਨ ਕਰਨ ਲਈ ਇਕੱਠੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ – ਜਿਵੇਂ ਅਸੀਂ ਇੱਥੇ ਸਿੱਖ ਕਾਕਸ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਪਾਰਲੀਮੈਂਟ ਹਿੱਲ ‘ਤੇ ਕੀਤਾ ਸੀ।

ਵਿਸਾਖੀ ਮੁਬਾਰਕ! ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਉਦਾਰਤਾ ਦੇ ਇਸ ਦਿਨ ‘ਤੇ, ਸਿੱਖ ਭਾਈਚਾਰਿਆਂ ਦੇ ਕੈਨੇਡੀਅਨ ਖਾਲਸਾਈ ਕਦਰਾਂ-ਕੀਮਤਾਂ ਦਾ ਜਸ਼ਨ ਮਨਾਉਣ, ਸੇਵਾ ਕਰਨ ਅਤੇ ਸਤਿਕਾਰ ਕਰਨ ਲਈ ਇਕੱਠੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ – ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਇੱਥੇ ਸਿੱਖ ਕਾਕਸ ਦੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨਾਲ ਪਾਰਲੀਮੈਂਟ ਹਿੱਲ ‘ਤੇ ਕੀਤਾ ਸੀ।

Advertisement

Check Also

ਗਰਮੀ ਦੌਰਾਨ ਸਕੂਲਾਂ ‘ਚ ਛੁੱਟੀਆਂ ਦਾ ਐਲਾਨ

 ਇਸ ਵੇਲੇ ਭਿਆਨਕ ਗਰਮੀ ਪੈਣ ਕਾਰਨ ਲੋਕ ਹਾਲੋਂ ਬੇਹਾਲ ਹੋ ਚੁੱਕੇ ਹਨ।ਇਸੇ ਦਰਮਿਆਨ ਪੰਜਾਬ …

error: Content is protected !!