Home / ਪੰਜਾਬੀ ਖਬਰਾਂ / ਧੜੰਮ ਕਰਕੇ ਡਿੱਗੀ ਆਈਫੋਨ 15 ਦੀ ਕੀਮਤ

ਧੜੰਮ ਕਰਕੇ ਡਿੱਗੀ ਆਈਫੋਨ 15 ਦੀ ਕੀਮਤ

new

ਆਈਫੋਨ 15 ਸਭ ਤੋਂ ਪ੍ਰਸਿੱਧ ਐਪਲ ਫੋਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਡਿਵਾਈਸ ਨੇ ਆਈਫੋਨ 14 ਦੇ ਮੁਕਾਬਲੇ ਵੱਡੇ ਅੱਪਗ੍ਰੇਡ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤੇ ਹਨ। ਦਰਅਸਲ iPhone 13 ਤੇ iPhone 15 ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਅੰਤਰ ਨਹੀਂ ਸੀ ਪਰ ਜਦੋਂ ਆਈਫੋਨ 15 ਦੀ ਘੋਸ਼ਣਾ ਕੀਤੀ ਗਈ ਸੀ ਤਾਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਡਿਵਾਈਸ ਨੂੰ ਇਸ ਦੇ ਨਵੇਂ ਫੀਚਰ, ਡਿਜ਼ਾਈਨ, ਪ੍ਰਫੌਰਮੰਸ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਕੈਮਰੇ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਬਿਹਤਰ ਅਨੁਭਵ ਕਾਰਨ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ।

ਆਈਫੋਨ 15 ਕਈ ਵਾਰ ਵੱਡੇ ਡਿਸਕਾਊਂਟ ਆਫਰ ਦੇ ਨਾਲ ਸੇਲ ‘ਤੇ ਆਇਆਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਫਲੈਗਸ਼ਿਪ ਫੋਨ ਫਿਲਹਾਲ ਸਭ ਤੋਂ ਘੱਟ ਕੀਮਤ ‘ਤੇ ਐਮਾਜ਼ਾਨ ‘ਤੇ ਉਪਲਬਧ ਹੈ। ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ…

newhttps://punjabiinworld.com/wp-admin/options-general.php?page=ad-inserter.php#tab-4


iPhone 15 ਨੂੰ Amazon ‘ਤੇ 128GB ਸਟੋਰੇਜ ਮਾਡਲ ਲਈ 72,690 ਰੁਪਏ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਕੀਮਤ ਨਾਲ ਸੂਚੀਬੱਧ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਡਿਵਾਈਸ ਦੀ ਅਸਲ ਕੀਮਤ 79,900 ਰੁਪਏ ਹੈ। ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸਾਈਟ ਖਪਤਕਾਰਾਂ ਨੂੰ 7,210 ਰੁਪਏ ਦੀ ਫਲੈਟ ਛੋਟ ਮਿਲ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ICICI ਬੈਂਕ ਕ੍ਰੈਡਿਟ ਕਾਰਡ ਤੇ SBI ਬੈਂਕ ਕ੍ਰੈਡਿਟ ਕਾਰਡ ‘ਤੇ 6,000 ਰੁਪਏ ਦੀ ਛੋਟ ਦਾ ਆਫਰ ਵੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਇਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਕੋਈ ਵੀ ਕਾਰਡ ਹੈ ਤੇ ਇਸ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਕੇ ਆਈਫੋਨ 15 ਖਰੀਦਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ 66,900 ਰੁਪਏ ਦੀ ਪ੍ਰਭਾਵੀ ਕੀਮਤ ‘ਤੇ ਆਈਫੋਨ 15 ਖਰੀਦ ਸਕੋਗੇ। ਫਿਲਹਾਲ ਇਹ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਕਿ ਇਹ ਸੇਲ ਆਫਰ ਕਦੋਂ ਖਤਮ ਹੋਵੇਗਾ।

new

ਦਿਲਚਸਪੀ ਰੱਖਣ ਵਾਲੇ ਖਰੀਦਦਾਰ ਐਮਾਜ਼ਾਨ ‘ਤੇ ਉਪਲਬਧ ਐਕਸਚੇਂਜ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਦਾ ਦਾਅਵਾ ਵੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪੁਰਾਣੇ ਫੋਨ ਨੂੰ ਐਕਸਚੇਂਜ ਕਰਨ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ 27,550 ਰੁਪਏ ਤੱਕ ਦਾ ਡਿਸਕਾਊਂਟ ਆਫਰ ਹੈ ਪਰ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਕਿ ਐਕਸਚੇਂਜ ਦੀ ਰਕਮ ਦੀ ਗਣਨਾ ਤੁਹਾਡੇ ਫ਼ੋਨ ਦੀ ਉਮਰ ਤੇ ਸਥਿਤੀ ਦੇ ਆਧਾਰ ‘ਤੇ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਦੇ ਵੀ ਪੂਰੀ ਐਕਸਚੇਂਜ ਛੂਟ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਦਾ ਕਲੇਮ ਨਹੀਂ ਮਿਲਦਾ, ਪਰ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਅਜੇ ਵੀ ਇੱਕ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਛੂਟ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਮਿਲਦੀ ਹੈ ਜੋ ਫ਼ੋਨ ਨੂੰ ਹੋਰ ਵੀ ਕਿਫਾਇਤੀ ਕੀਮਤ ‘ਤੇ ਉਪਲਬਧ ਕਰਵਾਉਂਦੀ ਹੈ।

ਆਈਫੋਨ 15 ਪ੍ਰੋ ਮੈਕਸ ਨੂੰ ਵੀ ਐਮਾਜ਼ਾਨ ‘ਤੇ ਵਧੇਰੇ ਕਫਾਇਤੀ ਕੀਮਤ ‘ਤੇ ਸੂਚੀਬੱਧ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਡਿਵਾਈਸ ਨੂੰ 1,48,900 ਰੁਪਏ ‘ਚ ਖਰੀਦਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਯਾਦ ਰਹੇ ਕਿ ਮੈਕਸ ਮਾਡਲ ਨੂੰ 256GB ਸਟੋਰੇਜ ਮਾਡਲ ਲਈ 1,59,900 ਰੁਪਏ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਕੀਮਤ ਨਾਲ ਲਾਂਚ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ। ਇਸ ਲਈ ਈ-ਕਾਮਰਸ ਪਲੇਟਫਾਰਮ 11,000 ਰੁਪਏ ਦੀ ਫਲੈਟ ਡਿਸਕਾਉਂਟ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਲੋਕ SBI ਤੇ ਕ੍ਰੈਡਿਟ ਕਾਰਡਾਂ ‘ਤੇ ਵਾਧੂ 3,000 ਰੁਪਏ ਦੀ ਛੋਟ ਦਾ ਦਾਅਵਾ ਵੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। Amazon ‘ਤੇ ਐਕਸਚੇਂਜ ਆਫਰ ਤਹਿਤ 27,550 ਰੁਪਏ ਤੱਕ ਦਾ ਡਿਸਕਾਊਂਟ ਆਫਰ ਉਪਲਬਧ ਹੈ।

Advertisement

Check Also

ਗਰਮੀ ਦੌਰਾਨ ਸਕੂਲਾਂ ‘ਚ ਛੁੱਟੀਆਂ ਦਾ ਐਲਾਨ

 ਇਸ ਵੇਲੇ ਭਿਆਨਕ ਗਰਮੀ ਪੈਣ ਕਾਰਨ ਲੋਕ ਹਾਲੋਂ ਬੇਹਾਲ ਹੋ ਚੁੱਕੇ ਹਨ।ਇਸੇ ਦਰਮਿਆਨ ਪੰਜਾਬ …

error: Content is protected !!