1099 ਰੁਪਏ ਦਾ ਇਹ ਮਿੰਨੀ ਏਸੀ ਕੂਲਰ

ਗਰਮੀ ਪੂਰੇ ਸ਼ੁਮਾਰ ‘ਤੇ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਜੂਨ ਦਾ ਅੱਧ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਹੈ, ਭਕਦੀ ਗਰਮੀ ਨੇ ਆਪਣਾ ਕਹਿਰ ਦਿਖਾਉਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਘਰੋਂ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲਦੇ ਹੀ ਜਿੱਥੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਗਰਮੀ ਨਾਲ ਬੁਰਾ ਹਾਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਉੱਥੇ ਘਰ ਦੇ ਅੰਦਰ ਵੀ ਕੋਈ ਬਹੁਤੇ ਚੰਗੇ ਹਾਲਾਤ ਨਹੀਂ ਹਨ। ਕਿਉਂਕਿ ਸੂਰਜ ਦੀ ਤਪਸ਼ ਕਾਰਨ ਕਮਰੇ ਗਰਮ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ । ਅਜਿਹੇ ‘ਚ ਲੋਕਾਂ ਕੋਲ ਗਰਮੀ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ ਸਿਰਫ ਕੂਲਰ ਅਤੇ ਏ.ਸੀ. ਹੀ ਸਹਾਰਾ ਹਨ,ਪਰ ਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਹਨ ਜੋ AC ਨਹੀਂ ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ, ਅਜਿਹੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅਸੀਂ ਲੈ ਕੇ ਆਏ ਹਾਂ। ਮਿੰਨੀ ਏਸੀ ਕੂਲਰ ਜੋ ਕੂਲਰ ਦੀ ਕੀਮਤ ‘ਤੇ ਏਸੀ ਦਾ ਮਜ਼ਾ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਕਮਰੇ ਨੂੰ ਪਹਾੜੀ ਸਟੇਸ਼ਨ ਵਾਂਗ ਠੰਡਕ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦਾ ਹੈ।

ਮਿੰਨੀ AC ਕੂਲਰ ਆਮ ਕੂਲਰ ਨਾਲੋਂ ਥੋੜ੍ਹਾ ਛੋਟਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ ਕਮਰੇ ਦੀ ਖਿੜਕੀ ‘ਤੇ ਜਾਂ ਕਮਰੇ ਦੇ ਅੰਦਰ ਸਟੈਂਡ ‘ਤੇ ਰੱਖ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਮਿੰਨੀ ਏਸੀ ਕੂਲਰ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਖਾਸੀਅਤ ਇਸ ਦਾ ਕੂਲਿੰਗ ਪੈਟਰਨ ਹੈ, ਇਹ ਕੂਲਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਘੱਟ ਬਿਜਲੀ ਦੀ ਖਪਤ ਦੇ ਨਾਲ ਹਿੱਲ ਸਟੇਸ਼ਨ ਵਾਂਗ ਠੰਡੀ ਹਵਾ ਦਿੰਦਾ ਹੈ।ਮਾਰਕੀਟ ਵਿੱਚ ਮਿੰਨੀ ਏਸੀ ਕੂਲਰ ਦੇ ਕਈ ਵਿਕਲਪ ਉਪਲਬਧ ਹਨ। ਜਿਸ ਵਿੱਚੋਂ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਲੋੜ ਅਨੁਸਾਰ ਚੋਣ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਗਰਮੀਆਂ ਦੇ ਮੌਸਮ ‘ਚ ਕੂਲਰ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰਨ ਲਈ ਬਾਜ਼ਾਰ ਨਹੀਂ ਜਾਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਈ-ਕਾਮਰਸ ਸਾਈਟ ਅਮੇਜ਼ਨ ‘ਤੇ ਵੀ ਮਿੰਨੀ ਏਸੀ ਕੂਲਰ ਦੇ ਕਈ ਵਿਕਲਪ ਮਿਲਣਗੇ। ਇੱਥੇ ਤੁਹਾਨੂੰ 1000 ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਕਈ ਏਸੀ ਕੂਲਰ ਵਿਕਲਪ ਮਿਲਣਗੇ। ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚਿੰਤਨ ਮਿਨੀ ਏਸੀ ਕੂਲਰ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲੈ ਕੇ ਆਏ ਹਾਂ, ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਐਮਾਜ਼ਾਨ ‘ਤੇ ਸਿਰਫ 1099 ਰੁਪਏ ਵਿੱਚ ਮਿਲੇਗਾ।

ਇਹ ਕੂਲਰ ਸਾਧਾਰਨ ਕੂਲਰ ਨਾਲੋਂ ਆਕਾਰ ਵਿਚ ਬਹੁਤ ਛੋਟਾ ਹੈ। ਕੰਪਨੀ ਦੀ ਤਰਫੋਂ, ਇਸ ਕੂਲਰ ਵਿੱਚ AC ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਡਸਟ ਫਿਲਟਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ, ਜੋ ਧੂੜ ਨੂੰ ਕਮਰੇ ਵਿੱਚ ਜਾਣ ਤੋਂ ਰੋਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਕੂਲਰ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਤੁਸੀਂ ਪਾਣੀ ਵਿੱਚ ਥੋੜ੍ਹੀ ਜਿਹੀ ਬਰਫ਼ ਮਿਕਸ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਹ ਕੂਲਰ ਤੁਹਾਨੂੰ AC ਨਾਲੋਂ ਠੰਡੀ ਹਵਾ ਦੇਵੇਗਾ।ਚਿੰਤਨ ਮਿੰਨੀ ਏਸੀ ਕੂਲਰ ਏਸੀ ਅਤੇ ਆਮ ਕੂਲਰ ਦੇ ਮੁਕਾਬਲੇ ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਪਾਵਰ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਕੂਲਰ ਰਾਹੀਂ ਤੁਸੀਂ 90 ਫੀਸਦੀ ਤੱਕ ਬਿਜਲੀ ਦੀ ਬੱਚਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸ ਕੂਲਰ ਨਾਲ ਰਾਤ ਨੂੰ ਨਿਸ਼ਚਤ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗੀ ਨੀਂਦ ਆਵੇਗੀ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਤੁਸੀਂ ਦਿਨ ਦੀ ਗਰਮੀ ਤੋਂ ਵੀ ਬਚ ਸਕੋਗੇ।