Home / ਦੁਨੀਆ ਭਰ / ਧਰਮਿੰਦਰ ਦੇ ਘਰੋਂ ਆਈ ਵੱਡੀ ਖਬਰ

ਧਰਮਿੰਦਰ ਦੇ ਘਰੋਂ ਆਈ ਵੱਡੀ ਖਬਰ

ਧਰਮੇਂਦਰ ਜੋ ਬਾਲੀਵੁਡ ਫਿਲਮ ਇੰਡਸਟਰੀ ਵਿੱਚ ਹੀ ਮੈਨ ਦੇ ਨਾਮ ਵਲੋਂ ਪਹਿਚਾਣੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਇਹ ਐਕਟਰ ਹਮੇਸ਼ਾ ਹੀ ਆਪਣੇ ਨਿਜੀ ਸਧਾਂ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਚਰਚਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਿਓ ਕਿਧਰਮੇਂਦਰ ਨੇ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਕਾਲ ਵਿੱਚ ਦੋ ਸ਼ਾਦੀਆਂ ਕੀਤੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕੋਲ 6 ਬੱਚੇ ਹਨ । ਹਾਲਾਂਕਿ ਧਰਮੇਂਦਰ ਦੀ ਸਭਤੋਂ ਵੱਡੀ ਖਾਸਿਅਤ ਇਹ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਆਪਣੀ ਦੋਨਾਂ ਹੀ ਪਤਨੀਆਂ ਨੂੰ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਕੱਠੇ ਰੱਖਿਆ ਅਤੇ ਕਦੇ ਵੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੋਨਾਂ ਵਲੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਤਕ ਦੀ ਨੌਬਤ ਨਹੀਂ ਆਈ । ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਹੁਣ ਧਮੇਂਦਰ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਇਹ ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਆ ਗਈ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ

new

ਇੱਕ ਪੁੱਤਰ 46 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਘੋੜੀ ਚੜ੍ਹਨੇ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਬਹੁਤ ਧੂਮਧਾਮ ਵਲੋਂ ਦੇਓਲ ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਇਹ ਵਿਆਹ ਹੋਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ । ਆਓ ਜੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹਨ ਧਰਮੇਂਦਰ ਦਾ ਕਿਹੜਾਪੁੱਤਰ ਹੁਣ ਘੋੜੀ ਚੜ੍ਹਨੇ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ । ਰਮੇਂਦਰ ਦਾ ਪੁੱਤਰ ਚੜ੍ਹਨੇ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਘੋੜੀ ਧਰਮੇਂਦਰ ਦੀ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਬਹੂ ਹੈ ਬੇਹੱਦ ਖੂਬਸੂਰਤ , ਚੜ੍ਹਨੇ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਧਰਮੇਂਦਰ ਦਾ ਪੁੱਤਰ 46 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਘੋੜੀਕੁੱਝ ਦਿਨਾਂ ਵਲੋਂ ਧਰਮੇਂਦਰ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਰਹੀ ਗੱਲ ਕਹੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਘਰ ਉੱਤੇ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਵਲੋਂ ਸ਼ਹਿਨਾਈ ਦੀ ਗੂੰਜ ਵੱਜਣ ਵਾਲੀ ਹੈ ।

ਇਸ ਗੱਲ ਨੂੰ ਸੁਣਕੇ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਵੀ ਭਰੋਸਾ ਨਹੀਂ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਧਰਮੇਂਦਰ ਦੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਮੌਜੂਦ ਸਾਰੇ ਬੱਚੀਆਂ ਦੇ ਵਿਆਹ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਹੈ ਲੇਕਿਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਿਓ ਕਿ ਅਭਏ ਦੇਓਲ ਜੋ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਧਰਮੇਂਦਰ ਅਤੇ ਹੇਮਾ ਮਾਲਿਨੀ ਦੇ ਬੇਟੇ ਲੱਗਦੇ ਹਨ ਉਹ ਬਹੁਤ ਛੇਤੀ ਘੋੜੀ ਚੜ੍ਹਨੇ ਵਾਲੇ ਹੈ । ਦਰਅਸਲ ਸਾਲ 2022 ਵਿੱਚ ਅਭਏ ਦੇਓਲ ਨੇ ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਜਿਕਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਸੀ ਕਿ ਉਹ ਬਹੁਤ ਹੀ ਛੇਤੀ ਵਿਆਹ ਕਰਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿਉਂਕਿ 46 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਵੀ ਅਭਏ ਦੇਓਲ ਅੱਜ ਤੱਕ ਕੁੰਵਾਰੇ ਸਨ । ਆਓ ਜੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹਨ ਅਭਏ ਦੇਓਲ ਅਖੀਰ ਕਿਸ ਖੂਬਸੂਰਤ ਹੁਸੀਨਾ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿੱਚ ਵਿਆਹ ਕਰਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹੈ ਜੋ ਖੂਬਸੂਰਤੀ ਵਿੱਚ ਬਿਲਕੁੱਲ ਸੁੰਦਰਤਾ ਦੀ ਮੂਰਤ ਨਜ਼ਰ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ।

newhttps://punjabiinworld.com/wp-admin/options-general.php?page=ad-inserter.php#tab-4
Advertisement

Check Also

H-1B ਵੀਜ਼ਾ ਤੇ ਗ੍ਰੀਨ ਕਾਰਡ ਨੂੰ ਲੈਕੇ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ

ਅਮਰੀਕੀ ਰਾਸ਼ਟਰਪਤੀ ਜੋਅ ਬਾਈਡੇਨ ਐੱਚ-1ਬੀ ਵੀਜ਼ਾ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ, ਗ੍ਰੀਨ ਕਾਰਡ ਬੈਕਲਾਗ ਅਤੇ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਪ੍ਰਣਾਲੀ ਨਾਲ ਜੁੜੇ …

error: Content is protected !!