ਕੈਨੇਡਾ ਤੋਂ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਬਾਰੇ ਵੱਡੀ ਖਬਰ

ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਵਿਚ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਵਿਚ ਹਾਰਟ ਅਟੈਕ ਆਊਣ ਦੇ ਸਭ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਕਾਰਨ ਇਹ ਬਣੇ ਹੋਏ ਹਨ ਕਿੱਕ ਤਾਂ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਵਿਚ my ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਕਰੇਜ਼ ਅੱਜਕੱਲ ਨਵੀਆਂ-ਨਵੀਆਂ ਗੇਮਾ ਚੱਲੀਆਂ ਹਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮੰਜ਼ਿਲ ਕੇ ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਬੁੱਲ੍ਹ ਸਾਰਾ ਟਾਈਮ ਉਪਰੋਕਤ ਵਾਧਾ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਸਬਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਦਿਮਾਗ਼ ਵੀ ਬਹੁਤ ਜਿਆਦਾ ਖਰਾਬ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਜਿੰਨੀਆਂ ਵੀ ਨਵੀਆਂ ਗੇਮਾ ਆ ਰਹੀਆਂ ਹਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਖੇਲ ਖੇਲ ਕੇ ਬੱਚੇ ਆਪਣਾ ਦਿਮਾਗ ਖਰਾਬ ਕਰ ਹੀ ਰਹੇ ਹਨ ਉਸ ਦੇ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਦਿਮਾਗ ਦੇ ਵਿਚ ਬਹੁਤ ਜਿਆਦਾ ਸੰਘਰਸ਼ ਵੀ ਵਧ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਜੇਕਰ ਮੈਂ ਗੱਲ ਕਰ ਲਵਾਂ ਤਾਂ ਕਨੇਡਾ ਦੇ ਵਿੱਚ ਜਨਮੇ ਬੱਚੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕਈ ਵਾਰ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਟੈਨਸ਼ਨਾਂ ਪੈ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ

ਸਹਿਸਰਾਂ ਇਸ ਵਜ੍ਹਾ ਕਰਕੇ ਪੈ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ ਕਿਉਂਕਿ ਕਈ ਵਾਰ ਤਾਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਨੌਜਵਾਨ ਨੇ ਇਥੇ ਆ ਕੇ ਨਸ਼ੀਲੇ ਪਦਾਰਥ ਲੈਣੇ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੰਦੇ ਹਨ ਉਸਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਹਾਰਟ ਅਟੈਕ ਆਉਂਦੇ ਸਭ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਚਾਅ ਚੜ੍ਹ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਉਹ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਸੁਣਦੇ ਨਹੀਂ ਹਨ ਜਦੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਸਾਰਾ ਦਿਨ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਰਾਤ ਵੇਲੇ ਉਹ ਪਹਿਲਾਂ ਵਿਚ ਲੱਗੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ ਜਦੋਂ ਆਪਣੇ ਸਰੀਰ ਨੂੰ ਸਹੀ ਤਰੀਕੇ ਦੇ ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਸਮਾਂ ਦੇ ਸਕਦੇ ਸੀ ਉਸ ਦੇ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਹਾਰਟ ਅਟੈਕ ਹੋਣ ਦੀ ਪ੍ਰੋਬਲਮ ਜਿਆਦਾ ਵਧ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਹਾਰਟ ਅਟੈਕ ਹੋਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਦੂਰ ਹੀ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਜਾਂ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸਰੀਰ ਨੂੰ ਸਹੀ ਤਰੀਕੇ ਦੇ ਨਾਲ ਨੀਂਦ ਨਹੀਂ ਦੇ ਰਹੇਜਾਂ ਫਿਰ ਆਪਣੇ ਸਰੀਰ ਦਾ ਖਾਣ-ਪੀਣ ਦਾ ਧਿਆਨ ਤੁਸੀਂ ਬਿਲਕੁਲ ਵੀ ਨਹੀਂ ਰੱਖਦੇ ਹੋ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਖਾਣਪੀਣ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਪਾਠਕਾਂ ਦੇ ਵਿਚਾਰ + ਜਾਂਦੇ ਆ ਕਿਉਂਕਿ ਜਿਹੜੇ ਬੱਚੇ ਇੱਥੇ ਆ ਕੇ ਪਾਣੀ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਘੱਟ ਪੀਂਦੇ ਹਨ

ਕਿਉਂਕਿ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਵਿਚ ਇੰਨੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਗਰਮੀ ਨਹੀਂ ਪੈਂਦੀ ਹੈ ਬੱਚੇ ਪਾਣੀ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਘੱਟ ਪੀਂਦੇ ਹਨ ਜਿਸ ਵਜ੍ਹਾ ਕਰਕੇ ਵੀ ਇਤਿਹਾਸ ਅਟੈਕ ਹੋਣ ਦੇ ਸਭ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣਦੇ ਹਨ ਤੀਜਾ ਕਾਰਨ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਇੱਥੇ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਠੰਢ ਪੈਂਦੀ ਹੈ ਜਿਹੜੇ ਬੱਚੇ ਲੰਮੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਉਹ ਸ਼ਾਇਦ ਇਸ ਖਾਣ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਚੱਲ ਸਕਦੇ ਉਸ ਨਾਲ ਵੀ ਹਾਰਟ ਅਟੈਕ ਆਉਣ ਦੇ ਸਭ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣਦੇ ਹਨ ਹਾਰਟ ਅਟੈਕ ਆਉਂਦੇ ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕਾਰਨ ਹਨ ਇਸ ਲਈ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲ ਕੇ ਰੱਖੋ ਕਿਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਨਾ ਕਰੋ ਹਰ ਇੱਕ ਚੀਜ਼ ਸਮੇਂ ਨਾਲ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ।।