Home / ਦੁਨੀਆ ਭਰ / ਸਿਲੰਡਰ ਵਰਤਣ ਵਾਲਿਆਂ ਲਈ ਵੱਡੀ ਖਬਰ

ਸਿਲੰਡਰ ਵਰਤਣ ਵਾਲਿਆਂ ਲਈ ਵੱਡੀ ਖਬਰ

ਕੇਂਦਰ ਸਰਕਾਰ ਦੇ ਵਲੋ ਲੋਕਾ ਨੂੰ ਫਰੀ ਭਰਿਆ ਹੌਇਆ ਸਿਲੰਡਰ ਦੇਣ ਦੇ ਬਾਰੇ ਐਲਾਨ ਕਰਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਕਿਸ ਏਜੰਸੀ ਦੇ ਕੋਲੋ ਤੁਸੀ ਇਸ ਫਰੀ ਸਿਲੰਡਰ ਦਾ ਲਾਭ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ।ਸਰਕਾਰ ਦੇ ਵਲੋ ਦਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਸਿਲੰਡਰ ਦਾ ਲਾਭ ਲੈਣ ਦੇ ਲਈ ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ ਦੇ ਵਲੋ ਫੈਸਲਾ ਲਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

new

ਪਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਦੇ ਵਲੋ ਗਰੀਬ ਪਰਿਵਾਰ ਜਿਨਾ ਦੇ ਘਰੋ ਕੋਈ ਨੌਕਰੀ ਨਹੀ ਕਰਦਾ ਜਿਨਾ ਦੇ ਕੋਲ ਘੱਟ ਆਮਦਨ ਹੈ। ਚਾਹੇ ਜਾਤ ਕਿਹੜੀ ਮਰਜੀ ਹੋਵੇ ਇਸ ਸਕੀਮ ਦਾ ਲਾਭ ਕੋਈ ਵੀ ਲੈ ਸਕਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਫਾਰਮ ਅਪਲਾਈ ਕਰਨਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਜਿਸ ਦੇ ਬਾਦ ਹੀ ਤੁਸੀ ਇਸ ਸਕੀਮ ਦਾ ਲਾਭ ਲੈ ਸਕਦੇ ਓ ਜਨਰਲ, ਐਸ ਸੀ, ਬੀ ਸੀ ਕੋਈ ਵੀ ਇਸ ਦਾ ਲਾਭ ਲੈ ਸਕਦਾ ਹੈ ਇਹ ਮਹਿਲਾਵਾ ਦੇ ਲਈ ਹੈ। ਇਸ ਨੂੰ ਅਪਲਾਈ ਕਰਨ ਦੇ ਲਈ ਅਧਾਰ ਕਾਰਡ

ਮੋਬਾਇਲ ਨੰਬਰ ਦੇ ਨਾਲ ਲਿੰਕ, ਫਿਮੇਲ ਦੇ ਨਾਮ ਤੇ ਸਿੰਗਲ ਬੈਕ ਖਾਤਾ, ਘਟ ਆਮਦਨੀ ਦਾ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਜੇਕਰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਮੈਂਬਰ ਦੇ ਕੋਲ ਪੀ ਐਮ ੳੁਜਵਲ ਯੋਜਨਾ ਹੈ ਤਾ ਤੁਸੀ ਇਸ ਦੇ ਲਈ ਵੀ ਅਪਲਾਈ ਕਰ ਸਕਦੇ ਓ । ਜਿਹੜੀ ਏਜੰਸੀ ਹੈ ੳੁੱਥੇ ਜਾ ਕੇ ਵੀ ਇਹ ਫਾਰਮ ਭਰ ਸਕਦੇ ਓ ਇਸ ਦੇ ਲਈ ਫਾਰਮ ਭਰਨਾ ਬੜਾ ਹੀ ਅਸਾਨ ਹੈ ਜਿਸ ਦੇ ਲਈ ਤੁਸੀ ਮੋਬਾਇਲ ਫੋਨ ਜਾ ਕਿਸੇ ਕੈਫੇ ਤੋ ਵੀ ਭਰਵਾ ਸਕਦੇ ਓ। ਕੇਂਦਰ ਸਰਕਾਰ ਦੇ ਵਲੋ ਲੋਕਾ ਦੇ ਲਈ ਇਹ ਸਕੀਮ ਚਲਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।

newhttps://punjabiinworld.com/wp-admin/options-general.php?page=ad-inserter.php#tab-4
Advertisement

Check Also

Ravneet Bittu ਨੇ ਸਿੱਖਾਂ ਲਈ ਕੀਤਾ ਦਿਲ ਵੱਡਾ ?

ਸਾਬਕਾ ਮੰਤਰੀ ਤੇ ਸ਼੍ਰੋਮਣੀ ਅਕਾਲੀ ਦਲ ਦੇ ਸੀਨੀਅਰ ਆਗੂ ਬਿਕਰਮ ਸਿੰਘ ਮਜੀਠੀਆ ਨੇ ਅੱਜ ਨਵੇਂ …

error: Content is protected !!