Home / ਦੁਨੀਆ ਭਰ / ਇਮਰਾਨ ਖਾਨ ਬਾਰੇ ਵੱਡੀ ਖਬਰ

ਇਮਰਾਨ ਖਾਨ ਬਾਰੇ ਵੱਡੀ ਖਬਰ

ਇਮਾਨਦਾਰੀ ਅਤੇ ਸੱਚਾਈ ਦੀ ਜਿੱਤ ਹੋਈ ਇਮਰਾਨਖਾਨ ਨੂੰ ਅੱਜ ਤੋਂ ਦੋ-ਤਿੰਨ ਮਹਿਨੇ ਪਹਿਲਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਦੀ ਕੁਰਸੀ ਤੋ ਲਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ਇਹ ਕਹਿ ਲਓ ਕੇ ਇਮਰਾਨ ਖਾਨ ਦਾ ਸਿਆਸੀ ਕੈਰੀਅਰ ਖਤਮ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਸੀ, ਇਮਰਾਨ ਖਾਨ ਦੇ ਵਿਰੋਧੀਆ ਨੇ ਉਸਦੇ ਗਠਜੋੜ ਵਾਲੀ ਪਾਰਟੀ ਹੀ ਖਰੀਦ ਲਈ ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਇਮਰਾਨ ਖਾਨ ਦੀ ਸਰਕਾਰ ਡਿੱਗ ਗਈ ਪਰ ਇਮਰਾਨ ਖਾਨ ਨੇ ਹਿੰਮਤ ਨਹੀ ਹਾਰੀ ਕਿਉਕਿ ਉਹ ਇਕ ਸੱਚਾ ਇਮਾਨਦਾਰ ਬੰਦਾ ਹੈ ਸੋ ਸਾਰੇ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਨੂੰ ਇਮਰਾਨ ਖਾਨ ਦੀ ਇਮਾਨਦਾਰੀ ਤੇ ਯਕੀਨ ਹੈ,

new

ਸਾਰਾ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਇਮਰਾਨ ਖਾਨ ਦੇ ਨਾਲ ਸੀ ਸਾਰਿਆ ਨੇ ਉਸ ਵਕਤ ਹੌਸਲਾ ਵੀ ਦਿੱਤਾ ਕੇ ਇਮਰਾਨਾ ਤੂੰ ਘਬ ਰਾਉਣਾ ਨਹੀ ਸਾਰਾ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਤੇਰੇ ਨਾਲ ਆ ਸੋ ਉਹੀ ਹੋਇਆ ਕਲ ਜਦ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਇਲੈਕਸ਼ਨ ਹੋਈ ਤਾ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਇਕ ਪਾਸਾ ਕਰ ਸਿਟਿਆ ਇਮਰਾਨ ਖਾਨ ਨੂੰ ਭਾਰੀ ਬਹੁਮਤ ਨਾਲ ਦੁਬਾਰਾ ਵਾਪਸ ਲੈ ਕੇ ਆਦਾ ਇਮਰਾਨ ਖਾਨ ਦੀ ਹਿੰਮਤ ਤੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਵਫਾਦਾਰੀ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਚ ਇਕ ਨਵੀ ਉਮੀਦ ਲੈ ਕੇ ਆਏਗੀ ।

ਸਿੱਖ ਕੌਮ ਅਤੇ ਪੰਜਾਬੀ ਕਿਉ ਇਮਰਾਨ ਖਾਨ ਦੀ ਇੱਜਤ ਕਰਦੇ, ਇਮਰਾਨ ਖਾਨ ਉਹ ਬਂਦਾ ਜਿਸਨੇ ਸਿੱਖ ਕੌਮ ਲਈ ਕਰਤਾਰਪੁਰ ਸਾਹਿਬ ਦਾ #ਲਾਂਘਾ ਖੁਲਵਾ ਸਿੱਖ ਸੰਗਤਾ ਨੂੰ ਪਹਿਲੀ ਪਾਤਸ਼ਾਹੀ ਦੇ ਜਨਮ ਅਸਥਾਨ ਦੇ ਖੁੱਲੇ ਦਰਸ਼ਨ ਦੀਦਾਰੇ ਕਰਵਾਏ ਨੇ ਸੋ ਸਾਡੇ ਸਾਰੇ ਪੰਜਾਬੀਆ ਵੱਲੋ ਸਿੱਖ ਕੌਮ ਵੱਲੋ ਇਮਰਾਨ ਖਾਨ ਨੂੰ ਜਿੱਤ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਮੁਬਾਰਕਾਂ ਹੋਣ ਪਰਮਾਤਮਾ ਚੜਦੀ ਕਲਾ ਬਖਸ਼ਣ ਤੇ ਚੜਦਾ ਪੰਜਾਬ ਤੇ ਲਹਿਦਾ ਪੰਜਾਬ ਜੁਗ ਜੁਗ ਜੀਵੇ (ਸੱਚ ਤੇ ਕੱਚ ਹਮੇਸ਼ਾ ਚੁੱਭਦਾ)

newhttps://punjabiinworld.com/wp-admin/options-general.php?page=ad-inserter.php#tab-4
Advertisement

Check Also

H-1B ਵੀਜ਼ਾ ਤੇ ਗ੍ਰੀਨ ਕਾਰਡ ਨੂੰ ਲੈਕੇ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ

ਅਮਰੀਕੀ ਰਾਸ਼ਟਰਪਤੀ ਜੋਅ ਬਾਈਡੇਨ ਐੱਚ-1ਬੀ ਵੀਜ਼ਾ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ, ਗ੍ਰੀਨ ਕਾਰਡ ਬੈਕਲਾਗ ਅਤੇ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਪ੍ਰਣਾਲੀ ਨਾਲ ਜੁੜੇ …

error: Content is protected !!