Home / ਦੁਨੀਆ ਭਰ / ਕਨੇਡਾ ਤੋਂ ਆਈ ਵੱਡੀ ਖਬਰ

ਕਨੇਡਾ ਤੋਂ ਆਈ ਵੱਡੀ ਖਬਰ

ਕੈਨੇਡਾ ਚ ਗੱਲਬਾਤ ਬੰਦ ਪਰਿਵਾਰਾਂ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਦੇਖੋ ਕਮੀ ਪਈ ਹੱਥਾਂ ਪੈਰਾਂ ਦੀ ! ਜਿਹੜੇ ਕਿ ਉਪਭੋਗਤਾ ਨੇ ਹਾਸਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਸਾਰੀਆਂ ਦਿੱਕਤਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਰਿਹਾ ਕਿਉਂਕਿ ਰੌਜਰ ਦੀਆਂ ਜਿੰਨੀਆਂ ਵੀ ਸੇਵਾਵਾਂ ਨੇ ਓ ਐਸ ਵੇਲੇ ਅਾਪਣੀ ਠੱਪ ਹਨ ਲਾਹ ਕੇ ਸਵੈਟਰ ਚੌਲਾਂ ਨਾਲ ਇਨਸਾਫ ਕਰ ਪਾ ਰਿਹਾ ਉਹ ਕੈਸ਼ ਪੌਣ ਸਿਮਜ਼ ਵੀ ਕਈਆਂ ਦੇ ਬਾਂਦਰੀ ਔਰ ਇੱਥੋਂ ਤਕ ਕਿ ਏਟੀਐਮ ਚੋਂ ਪੈਸੇ ਵੀ ਨਹੀਂ ਨਿਕਲ ਰਿਹਾ ਜਿਹੜੇ ਰੋਜ਼ ਦੇ ਉਪਭੋਗਤਾ ਨੇ ਰੌਜਰਜ਼ ਐਸ ਵੇਲੇ ਕਹਿਣਾ ਕਿ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

ਜਲਦ ਤੋਂ ਜਲਦ ਇਸ ਸਮੱਸਿਆ ਨੂੰ ਠੀਕ ਅਕਾਲੀਆਂ ਰਾਏ ਤੇ ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਸੇਵਾਵਾਂ ਜਿਹੜੀਆਂ ਨੇ ਮੁੜ ਬਹਾਲ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾਣਗੀਆਂ ਇਸ ਸਬੰਧੀ ਵਿਸਥਾਰ ਨਾਲ ਜਾਣਕਾਰੀ ਹਾਸਲ ਕਰਾਂਗੇ ਸ਼ੁਰੂਅਾਤ ਕਰ ਲੈਂਦੀਆਂ ਹਨ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਕੈਨੇਡਾ ਚ ਮੌਜੂਦ ਵਿਚੋਂ ਹੋਇਆ ਤਰਤਾਲੀ ਹਜ਼ਾਰ ਨੌਕਰੀਆਂ ਦਾ ਨੁਕਸਾਨ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਆਂਕੜਿਆਂ ਚ ਸਤਾਰਾਂ ਨਹੀਂ ਕੋਈ ਪਤਲਾ ਚੌਰਾਸੀ ਚੌਰਾਸੀ ਸੇਵਾਵਾਂ ਠੱਪ ਹੋਣ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਬਹੁਤੇ ਸ਼ਹਿਰਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਰਮਾਇਣ ਬਾਗਬਾਨ ਕੌਰ ਸੇਵਾ ਵੀ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ

ਇਨ੍ਹਾਂ ਚੋਣਾਂ ਲਈ ਡਿਵਾਈਸ ਯੂਰੀ ਇਲੈਕਸ਼ਨ ਦੇ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕਿਹਾ ਸੂਬਾ ਸਰਕਾਰ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਨਹੀਂ ਮਿਲੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਜੂਨ ਦੇ ਵਿੱਚ ਡੇਰਾ ਦੇ ਇਮਪਲੋਇਮੈਂਟ ਪੱਧਰ ਚ ਗਿਰਾਵਟ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੀ ਸਟੈਟਿਸਟਿਕਸ ਕੈਨੇਡਾ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਬੀਤੇ ਮਹੀਨੇ ਪੂਰੇ ਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਤਰਤਾਈ ਹਜਾਰ ਨੌਕਰੀਆਂ ਦਾ ਨੁਕਸਾਨ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚੋਂ ਬੇਰੁਜ਼ਗਾਰੀ ਦਰ ਦੇ ਅੰਕੜਿਆਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਤਾਂ ਬਹੁਤਾ ਬਦਲਾਅ ਹੋਣਾ ਨਹੀਂ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੂਬੇ ਵਿੱਚ ਬੇਰੁਜ਼ਗਾਰੀ ਦਰ ਚਾਰ ਇਸ਼ਾਰਿਆਂ ਛੇ ਫ਼ੀਸਦ ਤੇ ਟਿਕੀ ਦੱਸੀ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਬੇਰੁਜ਼ਗਾਰੀ ਦਰ ਹੇਠਾਂ ਆਈ ਦੱਸੀ ਗਈ

ਅਤੇ ਇਲਾਕੇ ਵਿੱਚ ਬੇਰੁਜ਼ਗਾਰੀ ਦਰ ਚਾਰ ਫੀਸਦੀ ਦਰਜ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ ਹਾਲਾਂਕਿ ਦੇਸ਼ ਵਿਚ ਬੇਰੁਜ਼ਗਾਰੀ ਦਰਦ ਹੁਣ ਚਾਰ ਇਸ਼ਾਰਿਆਂ ਨੌੰ ਫ਼ੀਸਦ ਤੇ ਪਹੁੰਚੀ ਹੋਈ ਦੱਸੀ ਗਈ ਹੈ ਅੰਕੜਿਆਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਜਾਣਕਾਰੀ ਰੇਡੀਓ ਦਿੱਤੀ ਗੲੀ ਹੈ ਕਿ ਜੂਨ ਇਨ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੀ ਉਸ ਪ੍ਰਤੀ ਘੰਟਾ ਤਨਖ਼ਾਹ ਵਿੱਚ ਡਾਲਰ ਇਕ ਸ਼ਰੀਆ ਵੀਹ ਦਾ ਵਾਧਾ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ ਸਟੈਟਿਸਟਿਕਸ ਕੈਨੇਡਾ ਮੁਤਾਬਕ ਕੈਨੇਡਾ ਦੀ ਤਾਜ਼ਾ ਲੇਬਰ ਮਾਰਕੀਟ ਰਿਪੋਰਟ ਵਿੱਚ ਜੂਨ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕੈਨੇਡਾ ਚ ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਦੇ ਪੱਧਰ ਵਿੱਚ ਗਿਰਾਵਟ ਦਰਜ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ ਏਜੰਸੀ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਪਚਵੰਜਾ ਸਾਲ ਜਾਂ ਇਸ ਤੋਂ ਵੱਧ ਉਮਰ ਦੇ ਕਾਮਿਆਂ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਕਾਰਨ ਤਰਤਾਈ ਹਜ਼ਾਰ ਨੌਕਰੀਆਂ ਖ਼ਤਮ ਹੋ ਗਈਆਂ ਜੋ

ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਜਾਣਨ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਹਰ ਇਕ ਨਵੀਂ ਅਪਡੇਟ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ। ਆਪਣੀ ਰਾਇ ਸਾਨੂੰ ਕੁਮੈਂਟ ਕਰਕੇ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਚੰਗੀਆਂ ਮਾੜੀਆਂ ਅਤੇ ਨਵੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ।ਤਾਂ ਦੋਸਤੋ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਵੀਡੀਓ ਕਲਿੱਪ ਹੁਣੀ ਦੇਖੀ ਹੈ ਕਿ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਉਹ ਵੀਡੀਓ ਕਲਿੱਪ ਨਾਲ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਹੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਪੂਰੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਦੇ ਨਾਲ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬਣੇ ਰਹੋ ਕਿਉਂਕਿ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਅੱਗੇ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਅਸੀਂ ਹਰ ਇੱਕ ਖ਼ਬਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਜੀ ਅਤੇ ਜੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੀਆਂ ਵੀਡਿਓਜ਼ ਪਸੰਦ ਆਈਆਂ ਤਾਂ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰਿਓ ਧੰਨਵਾਦ ਜੀ

Check Also

Ravneet Bittu ਨੇ ਸਿੱਖਾਂ ਲਈ ਕੀਤਾ ਦਿਲ ਵੱਡਾ ?