Home / ਦੁਨੀਆ ਭਰ / ਸਿੱਖ ਭਾਈਚਾਰੇ ਲਈ ਆਈ ਵੱਡੀ ਖਬਰ

ਸਿੱਖ ਭਾਈਚਾਰੇ ਲਈ ਆਈ ਵੱਡੀ ਖਬਰ

ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਹੋਈ ਇੱਕ ਸੌ ਪੰਜਾਹ ਮਿਲੀਅਨ ਡਾਲਰ ਦੀ ਸਰਵਿਸ ਸੈਂਟਰ ਸਰਕਾਰੀ ਹੈਲਥ ਖਰਚਿਆਂ ਦੇ ਸੰਬੰਧੀ ਕੈਨੇਡੀਅਨ ਇਤਿਹਾਸ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਫੈਸਲਾ ਬਾਬਾ ਨਾਨਕ ਦੇ ਨਾਮ ਤੇ ਸਿਟੀ ਕੌਂਸਲ ਵੱਲੋਂ ਮਿਲੀ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਦੇ ਸੀਨੀਅਰ ਫੋਮ ਸੈਂਟਰ ਦਾ ਗੁਰੂ ਨਾਨਕ ਪੈਲੇਸ ਵੇ ਹੋਵੇ ਸ੍ਰੀ ਦਾ ਚੋਣ ਮੈਨੀਫੈਸਟੋ ਕਿਹੜੇ ਮੁੱਦਿਆਂ ਤੇ ਰਹੇਗਾ ਫੋਕਸ ਗੈਰਕਾਨੂੰਨੀ ਕੰਸਟ੍ਰਕਸ਼ਨ ਨੂੰ ਰੋਕ ਅੰਦਰੇਟਾ ਵਿੱਚ ਸਖ਼ਤ ਕਿਹੜੇ ਨਿਯਮ ਖਬਰਾਂ ਵਿਸਥਾਰ ਦੇ ਨਾਲਾਸੋਪਾਰਾ ਦੱਸੇ ਕਿ ਫੈਡਰਲ ਪ੍ਰੋਵਿੰਸ਼ੀਅਲ ਅਤੇ ਟੈਰੀਟੋਰੀਅਲ ਸਰਕਾਰਾਂ ਦੀ ਪਰਡਿਊ ਫਾਰਮਾ ਕੇਰਲਾ ਦੇ ਨਾਲ

new

ਇੱਕ ਸੌ ਪੰਜਾਹ ਮਿਲੀਅਨ ਡਾਲਰ ਦੀ ਸੱਚ ਯੂਨਿਟ ਹੋਈ ਹੈ ਬੀਸੀ ਦੇ ਨਾਲ ਐਚਆਈਵੀ ਦੇ ਇਹਦੇ ਵੱਲੋਂ ਇਸ ਸਬੰਧੀ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਭੜਕਾਊ ਫਾਰਮਾ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਨਾਲ ਇੱਕ ਸੌ ਪੰਜਾਹ ਬਿਲੀਅਨ ਡਾਲਰ ਦੀ ਚੜ੍ਹਿਆ ਉਹ ਸੈਟਲਮੈਂਟ ਕਰ ਰਿਹਾ ਇਹ ਵੀ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਇਹ ਫੈਸਲਾ ਸਰਕਾਰੀ ਹੈਲਥ ਕੇਅਰ ਖਰਚਿਆਂ ਸਬੰਧੀ ਕੈਨੇਡੀਅਨ ਇਤਿਹਾਸ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਸੈਟਲਮੈਂਟ ਐਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਸ ਦੇ ਲਈ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਵਿੱਚ ਵੱਖੋ ਵੱਖਰੀਆਂ ਸਰਕਾਰਾਂ ਨੇ ਸੈਂਤੀ ਵੀ ਜ਼ਾਹਰ ਕੀਤੀ ਹੈ ਤੇ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਬੀਸੀ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਸਾਲ ਦੋ ਹਜਾਰ ਅਠਾਰਾਂ ਦੇ ਵਿਚ ਕਲਾਸ ਐਕਸ਼ਨ ਮੁਕੱਦਮਾ ਠੋਕਿਆ ਗਿਆ ਸੀ ਇਕ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਓਪੀਓਇਡ ਨਿਰਮਾਤਾ

ਨੇ ਪੀ ਸੀ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਕਾਨੂੰਨੀ ਲੜਾਈ ਵਿੱਚ ਡਾਲਰ ਇੱਕ ਸੌ ਪੰਜਾਹ ਮਿਲੀਅਨ ਦਾ ਨਿਪਟਾਰਾ ਕੀਤਾ ਜੇ ਇਸ ਤੇ ਅਟਾਰਨੀ ਜਨਰਲ ਡੇਵਿਡ ਡੇਬੀ ਨੇ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ ਹੈ ਕਿ ਪਰਡਿਊ ਫਾਰਮਾ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਨਾਲ ਡਾਲਰ ਇੱਕ ਸੌ ਪੰਜਾਹ ਮਿਲੀਅਨ ਦੀ ਸੈਟਲਮੈਂਟ ਹੋ ਗਈ ਹੈ ਪਾਬਲਾ ਓਪੀਓਇਡ ਆਧਾਰਤ ਦਰਦ ਲਈ ਵਰਤੀ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਮੈਡੀਕੇਸ਼ਨ ਦੀ ਵਿਕਰੀ ਤੇ ਮਾਰਕੀਟਿੰਗ ਤੇ ਆਏ ਐਸ ਖ਼ੈਰ ਖ਼ਰਚਿਆਂ ਦੀ ਰਿਕਵਰੀ ਤੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਹੈ ਡੇਵਿਡ ਲੇਵੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਪੀ ਸੀ ਵਲੋਂ ਕਵੀਸ਼ਰੀ ਤੇ ਫੈਡਰਲ ਸਰਕਾਰਾਂ ਨਾਲ ਮਿਲ ਕੇ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਜਾਏਗਾ ਤਾਂ ਜੋ ਇਸ ਪੈਸੇ ਦੀ ਵੰਡ ਸਬੰਧਤ ਫੈਸਲਾ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕੇ

newhttps://punjabiinworld.com/wp-admin/options-general.php?page=ad-inserter.php#tab-4

ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਜਾਣਨ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਹਰ ਇਕ ਨਵੀਂ ਅਪਡੇਟ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ।
ਆਪਣੀ ਰਾਇ ਸਾਨੂੰ ਕੁਮੈਂਟ ਕਰਕੇ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਚੰਗੀਆਂ ਮਾੜੀਆਂ ਅਤੇ ਨਵੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ।ਤਾਂ ਦੋਸਤੋ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਵੀਡੀਓ ਕਲਿੱਪ ਹੁਣੀ ਦੇਖੀ ਹੈ ਕਿ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਉਹ ਵੀਡੀਓ ਕਲਿੱਪ ਨਾਲ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਹੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਪੂਰੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਦੇ ਨਾਲ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬਣੇ ਰਹੋ ਕਿਉਂਕਿ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਅੱਗੇ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਅਸੀਂ ਹਰ ਇੱਕ ਖ਼ਬਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਜੀ ਅਤੇ ਜੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੀਆਂ ਵੀਡਿਓਜ਼ ਪਸੰਦ ਆਈਆਂ ਤਾਂ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰਿਓ ਧੰਨਵਾਦ ਜੀ

new
Advertisement

Check Also

H-1B ਵੀਜ਼ਾ ਤੇ ਗ੍ਰੀਨ ਕਾਰਡ ਨੂੰ ਲੈਕੇ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ

ਅਮਰੀਕੀ ਰਾਸ਼ਟਰਪਤੀ ਜੋਅ ਬਾਈਡੇਨ ਐੱਚ-1ਬੀ ਵੀਜ਼ਾ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ, ਗ੍ਰੀਨ ਕਾਰਡ ਬੈਕਲਾਗ ਅਤੇ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਪ੍ਰਣਾਲੀ ਨਾਲ ਜੁੜੇ …

error: Content is protected !!