Home / ਦੁਨੀਆ ਭਰ / ਕੈਨੇਡਾ ਤੋਂ ਸਫਰ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਲਈ ਵੱਡੀ ਖਬਰ

ਕੈਨੇਡਾ ਤੋਂ ਸਫਰ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਲਈ ਵੱਡੀ ਖਬਰ

ਕੈਨੇਡਾ ਤੋਂ ਭਾਰਤ ਦਾ ਸਫਰ ਜਲਦ ਹੋ ਰਿਹਾ ਮਹਿੰਗਾ-ਹੁਣੇ ਹੁਣੇ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਕੀਤਾ ਵੱਡਾ ਐਲਾਨ ! ਜਦੋਂ ਤੋਂ ਭਾਰਤ ਤੱਕ ਦਾ ਸਫਰ ਜਲਦ ਮਹਿੰਗਾ ਹੋ ਰਿਹੈ ਏਅਰ ਕੈਨੇਡਾ ਵੱਲੋਂ ਤੇਲ ਖਰਚਾ ਵਧਣ ਅਤੇ ਪਹਿਲੀ ਤਿਮਾਹੀ ਦੌਰਾਨ ਪਏ ਘਾਟੇ ਨੂੰ ਵੇਖਦਿਆਂ ਕਿਰਾਏ ਵਧਾਉਣ ਤੇ ਗੰਭੀਰਤਾ ਨਾਲ ਵਿਚਾਰ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹੈ ਹਵਾਈ ਟਿਕਟਾਂ ਦੇ ਭਾਅ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਆਰਜ਼ੀ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਸਥਾਈ ਇਸ ਬਾਰੇ ਕੈਨੇਡਾ ਦੀ ਕੌਮੀ ਏਅਰਲਾਈਨ ਵੱਲੋਂ ਕੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੀ ਗਈ

new

ਇਸ ਸਾਲ ਜਨਵਰੀ ਤੋਂ ਮਾਰਚ ਦਰਮਿਆਨ ਏਅਰ ਕੈਨੇਡਾ ਦੀ ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਤਿੰਨ ਗੁਣਾ ਵਾਧਾ ਹੋਇਆ ਪਰ ਇਸਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਇੱਕ ਅਰਬ ਡਾਲਰ ਦਾ ਘਾਟਾ ਬਰਦਾਸ਼ਤ ਕਰਨਾ ਪਿਆ ਕੌਮੀ ਕਰੋਲ ਵੈਰੀਐਂਟ ਫੈਲਣ ਮਗਰੋਂ ਜਨਵਰੀ ਵਿੱਚ ਸੀਟ ਬੁਕਿੰਗ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਦਰਜ ਕੀਤੀ ਗਈ ਪਰ ਮਾਰਚ ਵਿੱਚ ਆਵਾਜਾਈ ਬੰਦਸ਼ਾਂ ਵਿਚ ਢਿੱਲ ਮਗਰੋਂ ਟਿਕਟਾਂ ਦੀ ਵਿਕਰੀ ਦੋ ਹਜਾਰ ਉਨੀ ਦੇ ਮੁਕਾਬਲੇ ਨੱਬੇ ਫ਼ੀਸਦੀ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚ ਗਏ ।ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਏਅਰ ਟਰਾਂਸਪੋਰਟ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਦੇ ਅੰਕੜਿਆਂ ਮੁਤਾਬਕ ਜਦ ਫਿਊਲ ਦੀਆਂ ਕੀਮਤਾਂ ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਅਪ੍ਰੈਲ ਦੇ ਮੁਕਾਬਲੇ ਇੱਕ ਸੌ ਉਨੀ ਫੀਸਦੀ ਵਧ ਚੁੱਕੀਆਂ ਨੇ ਇਸ ਹਿਸਾਬ ਨਾਲ ਟੋਰਾਂਟੋ ਦਿੱਲੀ ਫਲਾਈਟ ਦੀ ਟਿਕਟ ਦਸ ਤੋਂ ਪੰਦਰਾਂ ਵੀਂ ਸਦੀ ਤੱਕ ਮਹਿੰਗੀ ਹੋਣ ਦੇ ਆਸਾਰ ਨੇ ਕੈਨੇਡਾ ਵੱਲੋਂ ਇਕਤਾਲੀ ਅਮਰੀਕੀ ਸ਼ਹਿਰਾਂ ਤੱਕ ਪੁਆਇੰਟਸ ਬਹਾਲ ਕਰਨ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਵੀ ਬਣਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

ਜੋ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿੱਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਇਕਵੰਜਾ ਅਤੇ ਅਮਰੀਕਾ ਦੇ ਛਿਆਲੀ ਹਵਾੲੀ ਅੱਡਿਅਾਂ ਤੱਕ ਹਵਾਈ ਸਫਰ ਦੀ ਸਹੂਲਤ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਉਣਗੇ ਲਾਵਾ ਚੌਂਤੀ ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਰੂਟਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਤਰਜੀਹੀ ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਜਾਣਨ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਹਰ ਇਕ ਨਵੀਂ ਅਪਡੇਟ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ।।।

newhttps://punjabiinworld.com/wp-admin/options-general.php?page=ad-inserter.php#tab-4
Advertisement

Check Also

H-1B ਵੀਜ਼ਾ ਤੇ ਗ੍ਰੀਨ ਕਾਰਡ ਨੂੰ ਲੈਕੇ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ

ਅਮਰੀਕੀ ਰਾਸ਼ਟਰਪਤੀ ਜੋਅ ਬਾਈਡੇਨ ਐੱਚ-1ਬੀ ਵੀਜ਼ਾ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ, ਗ੍ਰੀਨ ਕਾਰਡ ਬੈਕਲਾਗ ਅਤੇ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਪ੍ਰਣਾਲੀ ਨਾਲ ਜੁੜੇ …

error: Content is protected !!