Home / ਦੁਨੀਆ ਭਰ / ਪੰਜਾਬ ਸਰਕਾਰ ਵੱਲੋਂ ਵੱਡਾ ਐਲਾਨ

ਪੰਜਾਬ ਸਰਕਾਰ ਵੱਲੋਂ ਵੱਡਾ ਐਲਾਨ

ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਕਾਫੀ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਪੰਜਾਬ ਸਰਕਾਰ ਦਾ ਵੱਡਾ ਐਲਾਨ ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਖੁੱਲ੍ਹ ਰਹੇ ਨੇ ਮੁਹੱਲਾ ਕਵੀਨ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਇਮਾਰਤਾਂ ਦੀ ਮੰਗੀ ਪੰਜਾਬ ਦੀ ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਇਕ ਹੋਰ ਚੋਣ ਵਾਅਦਾ ਕਰਨ ਬਾਰੇ ਇਸ ਉੱਤੇ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ

ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸੌ ਸਤਾਰਾਂ ਵਿਧਾਨ ਹਲਕਾ ਕਲੀਨਿਕ ਮੁਹੱਲਾ ਖੋਲ੍ਹੇ ਜਾਣਗੇ ਇਸ ਵਿੱਚ ਪੰਜਾਬ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਹਲਕੇ ਸਵਾ ਨੂੰ ਪੱਤਰ ਜਾਰੀ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਤੇਈ ਇਮਾਰਤਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਮੰਗੀ ਹੈ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਤੁਸੀਂ ਪੱਤਰ ਵੀ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਹੈ ਸਾਨੂੰ ਜਗ੍ਹਾ ਦੱਸੋ ਇਸ ਵਿਚ ਸਿਹਤ ਮੰਤਰੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਹੈ ਇਸ ਸਾਲ ਦੇ ਅੰਤ ਤਕ ਮੁਹੱਲਾ ਕਲੀਨਿੰਗ ਦਾ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ ਜਿਹੜਾ ਇਲਾਜ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ ਇਸ ਵਿਚ ਨੈਸ਼ਨਲ ਹੈਲਥ ਸਿਵਲ ਸਬੰਧੀ ਪੱਤਰ ਲਿਖ ਕੇ ਕਿਹਾ ਹੈ

ਉਹ ਆਪਣੇ ਵਿਧਾਇਕਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਇਸ ਦੇ ਸੰਬੰਧੀ ਜਗ੍ਹਾ ਵੇਖੋ ਤੇ ਇਮਾਰਤ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਬਾਰੇ ਕਿਹਾ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇਕ ਮਈ ਤਕ ਮੰਗੀ ਹੈ ਰਿਪੋਰਟ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਚੰਡੀਗਡ਼੍ਹ ਵਿਚ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਕੇ ਮੁਹੱਲਾ ਕਲੀਨਿਕ ਤੇ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਡਾ ਵਿਜੇ ਸਿੰਘ ਨੇ ਕਿਹਾ ਸੀ ਅਸੀਂ ਦਿੱਲੀ ਗਏ ਸੀ ਉੱਥੇ ਵੀ ਮੁਹੱਲਾ ਕਲੀਨਿਕ ਵਿੱਚ ਅਮੀਰ ਮਰੀਜ਼ ਇਲਾਜ ਕਰਾ ਰਹੇ ਸੀ ਗ਼ਰੀਬਾਂ ਨੇ ਤਾਂ ਕਰਾਉਣਾ ਹੀ ਹੈ ਉੱਥੇ ਸਾਰਿਆਂ ਦੇ ਬਰਾਬਰ ਹੀ ਟੈਸਟ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੇ ਸੀ ਪੰਜਾਬ ਵਿਚ ਮੁਹੱਲਾ ਕਲੀਨਿਕ ਖੋਲੇ ਜਾਣਗੇ ਸਰਕਾਰੀ ਹਸਪਤਾਲਾਂ ਦੀ ਵੀ ਵਿਵਸਥਾ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇ ਇਸ ਸਬੰਧੀ ਪੰਜਾਬ ਵਿਚ ਵੱਡੀ ਖ਼ਬਰ ਹੈ ਪੰਜਾਬ ਸਰਕਾਰ ਵੱਡਾ ਐਲਾਨ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਸਿਹਤ ਸਹੂਲਤਾਂ ਨੂੰ ਵੇਖ ਕੇ ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਮੁਹੱਲਾ ਕਲੀਨਿਕ ਖੋਲ੍ਹੇ ਜਾਣਗੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਲਈ ਗਈ ਹੈ

Check Also

Ravneet Bittu ਨੇ ਸਿੱਖਾਂ ਲਈ ਕੀਤਾ ਦਿਲ ਵੱਡਾ ?