Home / ਦੁਨੀਆ ਭਰ / ਕਨੈਡਾ ਤੋਂ ਆਈ ਵੱਡੀ ਖਬਰ

ਕਨੈਡਾ ਤੋਂ ਆਈ ਵੱਡੀ ਖਬਰ

ਵੱਡੀ ਖ਼ਬਰ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਕੈਨੇਡਾ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਵੱਡਾ ਤੇ ਅਹਿਮ ਫੈਸਲਾ ਲਿਆ ਹੈ ਜਿਸ ਦੇ ਚਲਦਿਆਂ ਲੰਮੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਜੁੜੇ ਡਰਾਅ ਬੰਦ ਪੈਸੇ ਐਕਸਪ੍ਰੈਸ ਐਂਟਰੀ ਦੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹਣ ਦਾ ਫ਼ੈਸਲਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਮੁੜ ਇਹ ਡਰਾਅ ਜੁਲਾਈ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਣਗੇ ਅਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਭਾਤ ਕਰਨ ਦੇ ਕੀ ਫ਼ਾਇਦੇ ਨਹੀਂ ਕੀ ਸਹੂਲਤਾਂ ਮਿਲਦੀਆਂ ਨੇ ਉਸ ਬਾਰੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੱਸਦੇ ਹਾਂ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਜੁਲਾਈ ਚ ਸਾਰੇ ਉਮੀਦਵਾਰਾਂ ਲਈ ਐਕਸਪ੍ਰੈੱਸ ਐਂਟਰੀ ਡਰਾਅ ਮੁੜ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਦਾ ਅੈਲਾਨ ਕੀਤਾ ਐਕਸਪ੍ਰੈਸ ਐਂਟਰੀ ਮੁੱਖ ਤਰੀਕਾ ਹੈ ਜਿਸ ਦੇ ਚਲਦਿਆਂ ਫੈੱਡਰਲ ਸਰਕਾਰ ਹੁਨਰਮੰਦ ਪਰਵਾਸੀਆਂ ਦਾ ਸੁਆਗਤ ਕਰਦਿਆਂ ਐਨਹੋਲਟ ਇਪਸੋਸ ਨੇਸ਼ਨ ਬ੍ਰੈਂਡਸ ਇੰਡੈਕਸ ਦੋ ਹਜਾਰ ਇੱਕੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਕੈਨੇਡਾ

new

ਹੁਣ ਦੁਨੀਆ ਵਿੱਚ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਦੇ ਚੋਟੀ ਦੇ ਦੇਸ਼ ਦਾ ਦਰਜਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਦੁਨੀਆਂ ਭਰ ਦੇ ਲੋਕ ਇੱਕ ਬਿਹਤਰ ਜੀਵਨ ਦੀ ਭਾਲ ਲਈ ਭਾਵੇਂ ਇਹ ਰਾਜਨੀਤਿਕ ਸਥਿਰਤਾ ਕਰੀਅਰ ਦੀਆਂ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਜਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਭਵਿੱਖ ਲਈ ਹੋਵੇ ਕਿਹੜਾ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਦੀ ਧਰਤੀ ਹੈ ਇਸ ਲਈ ਕੈਨੇਡਾ ਵੱਲ ਪਰਵਾਸ ਕਰਨ ਯਾਨੀ ਕਹਿਣਾ ਚਾਹ ਦੇ ਕਈ ਫ਼ਾਇਦੇ ਨੇ ਸਭ ਤੋਂ ਅਹਿਮ ਹੈ ਕਿ ਨੌਕਰੀਆਂ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਲੰਮੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਕਾਮਿਆਂ

ਦੀ ਘਾਟ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕੀਤਾ ਜੋ ਕਿ ਮਹਾਂਮਾਰੀ ਦੌਰਾਨ ਹੋਰ ਵੀ ਵਧ ਗਈ ਹੈ ਬੇਰੁਜ਼ਗਾਰੀ ਦੀ ਦਰ ਹੇਠਲੇ ਪੱਧਰ ਦੀ ਹੈ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਕੈਨੇਡਾ ਚ ਨੌੰ ਲੱਖ ਤੋਂ ਵੱਧ ਖਾਲੀ ਨੌਕਰੀਆਂ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਕੈਨੇਡਾ ਨੂੰ ਬਹੁਤੀ ਸਥਿਰ ਲੋਕਤੰਤਰ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਰਥ ਸ਼ਾਸਤਰੀ ਇੰਟੈਲੀਜੈਂਸ ਯੂਨਿਟ ਦੇ ਵਿਸ਼ਾਲ ਲੋਕਤੰਤਰ ਇੰਡੈਕਸ ਦੋ ਹਜਾਰ ਉੱਤਰੀ ਅਮਰੀਕਾ ਦੇ ਸਾਰੇ ਦੇਸ਼ਾਂ ਤੋਂ ਕੈਨੇਡਾ ਅੱਕੇ ਤੇ ਪੰਜਵੇਂ ਨੰਬਰ ਤੇ ਹੈ ਕੱਲ੍ਹ

newhttps://punjabiinworld.com/wp-admin/options-general.php?page=ad-inserter.php#tab-4

ਸੁਰੱਖਿਆ ਦੀ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਕੈਨੇਡਾ ਨੂੰ ਦੁਨੀਆ ਦੇ ਸਭ ਤੋਂ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਸਥਾਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਬੀਮੇ ਦੀ ਸਹੂਲਤ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਉਣ ਵਾਲੀ ਬਰਕਸ਼ਾਇਰ ਪ੍ਰੋਟੈਕਸ਼ਨ ਪ੍ਰੋਟੈਕਸ਼ਨ ਦੀ ਦੋ ਹਜਾਰ ਬਾਈ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਕਹਿਣਾ ਤੀਆਂ ਦਾ ਤੀਜਾ ਸਭ ਤੋਂ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਅਤੇ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਸ਼ਹਿਰ ਮਾਂਟਰੀਅਲ ਨੂੰ ਦੁਨੀਆ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਸ਼ਹਿਰ ਮੰਨਿਆ ਗਿਆ

new

ਤਿੱਨ ਭਿੱਜੇ ਕਈ ਪੱਖਾਂ ਤੋਂ ਕੀਤੇ ਗਏ ਸਰਵੇਖਣ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਜਾਰੀ ਕੀਤੇ ਗਏ ਨੇ ਜੇਕਰ ਗੱਲ ਮੁਫਤ ਸਿਹਤ ਸੰਭਾਲ ਦੀ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਕਿਹੜਾ ਇਹਦੀ ਵਿੱਚ ਵੀ ਮੋਹਰੀ ਕਿਹੜਾ ਨਾਗਰਿਕ ਕਾਫੀ ਸਥਾਈ ਨਿਵਾਸੀਆਂ ਨੂੰ ਮੁਫ਼ਤ ਸਿਹਤ ਦੇਖਭਾਲ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕਰਦਾ ਹੈ ਹਰੇਕ ਸੂਬੇ ਅਤੇ ਖੇਤਰ ਦੀ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਯੋਜਨਾ ਹੈ

Advertisement

Check Also

H-1B ਵੀਜ਼ਾ ਤੇ ਗ੍ਰੀਨ ਕਾਰਡ ਨੂੰ ਲੈਕੇ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ

ਅਮਰੀਕੀ ਰਾਸ਼ਟਰਪਤੀ ਜੋਅ ਬਾਈਡੇਨ ਐੱਚ-1ਬੀ ਵੀਜ਼ਾ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ, ਗ੍ਰੀਨ ਕਾਰਡ ਬੈਕਲਾਗ ਅਤੇ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਪ੍ਰਣਾਲੀ ਨਾਲ ਜੁੜੇ …

error: Content is protected !!