Home / ਦੁਨੀਆ ਭਰ / ਕਨੇਡਾ ਤੋਂ PR ਬਾਰੇ ਆਈ ਵੱਡੀ ਖਬਰ

ਕਨੇਡਾ ਤੋਂ PR ਬਾਰੇ ਆਈ ਵੱਡੀ ਖਬਰ

ਇਸ ਵੇਲੇ ਦੀ ਵੱਡੀ ਖ਼ਬਰ ਕਨੇਡਾ ਤੋਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਕੈਨੇਡਾ ਨੇ ਹੁਨਰਮੰਦ ਕਾਮਿਆਂ ਲਈ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਦਰਵਾਜ਼ੇ ਖੋਲ੍ਹ ਦਿੱਤੇ ਹਨ ਫੈਡਰਲ ਸਕਿੱਲਡ ਵਰਕਰਜ਼ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਦੇ ਤਹਿਤ ਅਪਲਾਈ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਇਸ ਐਕਸਪ੍ਰੈਸ ਐਂਟਰੀ ਦੇ ਮੁੱਦਿਆਂ ਦਾ ਦੌਰ ਜੁਲਾਈ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ

new

1967 ਵਿੱਚ ਫੈਡਰਲ ਸਕਿੱਲਡ ਵਰਕਰਜ਼ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਅਤੇ ਮਹਾਂਮਾਰੀ ਵਿਸ਼ਵਭਾਰਤੀ ਵਿਚਕਾਰ ਫੈੱਡਰੇਸ਼ਨ ਪੀ ਐੱਸ ਐੱਸ ਪੀ ਹੁਨਰਮੰਦ ਕਾਮਿਆਂ ਲਈ ਕਨੇਡਾ ਆਉਣ ਦਾ ਮੁੱਖ ਇਮੀਗਰੇਸ਼ਨ ਸੀ ਦਸੰਬਰ ਦੋ ਹਜਾਰ ਵੀਹ ਤੋਂ ਲਾਗੂ ਸਤਾਈ ਦੋ ਸੌ ਬਾਹਠ ਇੱਕ ਐਸਡੀਐਮ ਉਮੀਦਵਾਰਾਂ ਲਈ ਐਕਸਪ੍ਰੈੱਸ ਐਂਟਰੀ ਸੱਦਾ ਦੌੜ ਰਿਲਾਈ ਵਿਚ ਦੁਬਾਰਾ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਣੀ ਏ ਐਫ ਐਸ ਡਬਲਯੂ ਪੀ ਇੱਕ ਆਕਰਸ਼ਕ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਮਾਰਗ ਹੈ

ਐਕਸਪ੍ਰੈੱਸ ਐਂਟਰੀ ਸਿਸਟਮ ਪੂਰਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਤੇ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਦੇ ਐੱਫ ਐੱਸ ਡਬਲਯੂ ਪੀ ਲੋਕ ਹਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਵਿਆਪਕ ਦਰਜਾਬੰਦੀ ਸਿਸਟਮ ਯਾਨੀ ਸੀ ਆਰ ਐੱਸ ਤੇਈ ਇੱਕ ਸਕੋਰ ਮਿਲਦਾ ਹੈ ਮੋਟੇ ਤੌਰ ਤੇ ਜੋ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਮਾਰਕ ਕ੍ਰਿਸਟੀਅਨ ਸੁੱਖ ਕੈਨੇਡਾ ਜਾਣਗੇ ਆਈਆਰਸੀਸੀ ਐਕਸਪ੍ਰੈਸ ਐਂਟਰੀ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਕੋਰ ਵਾਲੇ ਉਮੀਦਵਾਰਾਂ ਨੂੰ ਕੈਨੇਡੀਅਨ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਭਾਰਤ ਲਈ ਬਿਨੈ ਪੱਤਰ ਕਰਨ ਲਈ

newhttps://punjabiinworld.com/wp-admin/options-general.php?page=ad-inserter.php#tab-4

ਸੱਦਾ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਂਝੀ ਕਰਾਂਗੇ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਐਫ ਐਸ ਪੀ ਡਬਲਿਊ ਦੁਆਰਾ ਕੈਨੇਡੀਅਨ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਦੁਆਰਾ ਆਖੀ ਕਿਵੇਂ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹਨ ਪਹਿਲਾ ਕਦਮ ਫੈਡਰਲ ਸਕਿੱਲਡ ਵਰਕਰਜ਼ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਦੇ ਤਹਿਤ ਹੈ ਇਸ ਵਿਚ ਅਰਜ਼ੀ ਦੇਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਣ ਲਈ ਸੰਭਾਵਿਤ ਉਮੀਦਵਾਰਾਂ ਨੂੰ ਕੰਮ ਭਾਸ਼ਾ ਯੋਗਤਾ ਅਤੇ ਸਿੱਖਿਆ ਲਈ ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਲੋੜਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਕਰਨੀਆਂ ਚਾਹੀਦੀਆਂ ਨੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਦੇ ਫੋਕਲ ਪੁਆਇੰਟ

new

ਗਰੇਡ ਦੇ ਤਹਿਤ ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਸਤਾਹਠ ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ ਦੂਜਾ ਕਦਮ ਆਪਣੀ ਐਕਸਪ੍ਰੈਸ ਐਂਟਰੀ ਆਈਆਰਸੀਟੀਸੀ ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਤੇ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕਰੋ ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਸਰਕਾਰੀ ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਤੇ ਜਾਂਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਕ ਆਈਆਰਸੀਸੀ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਖ਼ਾਤਾ ਬਣਾਓ ਅਤੇ ਹਦਾਇਤਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰੋ ਆਨਲਾਈਨ ਟੂਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਐਕਸਪ੍ਰੈਸ ਐਂਟਰੀ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਪੁੱਛੇਗਾ ਜੇ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡਾ ਨਿੱਜੀ ਹਵਾਲਾ ਦਰਜ ਕਰੋ

ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਨਿੱਜੀ ਵੇਰਵੇ ਵੀ ਦਰਜ ਕਰ ਦਿਓ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਆਪਣੀ ਐਕਸਪ੍ਰੈਸ ਐਂਟਰੀ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਲਈ ਜਮ੍ਹਾ ਕਰਨ ਲਈ ਸੱਠ ਦਿਨ ਨੇ ਇਸ ਤਹਿਤ ਪੁਲੀਸ ਕੈਨੇਡਾ ਦਾ ਵੀਜ਼ਾ ਹਾਸਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ ਬਾਕੀ ਦੀ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨੂੰ ਅਤੇ ਇਸ ਸਬੰਧੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਡਿਟੇਲ ਲਈ ਪੋਸਟ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਦੇਖੋ

Advertisement

Check Also

H-1B ਵੀਜ਼ਾ ਤੇ ਗ੍ਰੀਨ ਕਾਰਡ ਨੂੰ ਲੈਕੇ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ

ਅਮਰੀਕੀ ਰਾਸ਼ਟਰਪਤੀ ਜੋਅ ਬਾਈਡੇਨ ਐੱਚ-1ਬੀ ਵੀਜ਼ਾ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ, ਗ੍ਰੀਨ ਕਾਰਡ ਬੈਕਲਾਗ ਅਤੇ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਪ੍ਰਣਾਲੀ ਨਾਲ ਜੁੜੇ …

error: Content is protected !!