Home / ਦੁਨੀਆ ਭਰ / ਕਨੇਡਾ ਚ ਖੁੱਲ੍ਹਾ ਲਾਟਰੀ ਸਿਸਟਮ

ਕਨੇਡਾ ਚ ਖੁੱਲ੍ਹਾ ਲਾਟਰੀ ਸਿਸਟਮ

ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਕਾਫੀ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਤਿੰਨ ਤਿੰਨ ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਵਿਚ ਮੁੰਡੇ ਕੁੜੀਆਂ ਦੀ ਲੱਗ ਰਹੀ ਹੈ ਕੈਨੇਡਾ ਦੀ ਲੈਟਰੀ ਇਹ ਤਸਵੀਰਾਂ ਜਲੰਧਰ ਦੀ ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਕੈਂਬਰਿਜ ਅਕੈਡਮੀ ਦਫ਼ਤਰ ਦੀਆਂ ਨੇ ਜਿਸ ਵਿਚ ਇਹ ਮੁੰਡੇ ਕੁੜੀਆਂ ਆਪਣੇ ਚੰਗੇ ਭਵਿੱਖ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਵਿਚ ਬੈਠੇ ਨੇ ਅਕੈਡਮੀ ਦੇ ਮਾਲਕ ਜੇ ਪੀ ਸਿੰਘ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਬਿਹਤਰੀਨ ਪਡ਼੍ਹਾਈ ਅਤੇ ਚੰਗੇ ਭਵਿੱਖ ਦੇ ਮਾਰਤੀ ਬਣੇ ਹੋਏ ਨੇ ਸਾਫ਼ ਸੁਥਰੇ ਅਤੇ ਪਾਰਦਰਸ਼ੀ ਢੰਗ ਨਾਲ ਜਾਣੇ ਜਾਂਦੇ ਕੈਂਬਰਿਜ ਅਕੈਡਮੀ ਦੇ ਮਾਲਕ ਜੇਪੀ ਸਿੰਘ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਤਿੱਨ ਲੱਖ ਵਿਚ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਜਹਾਜ਼ ਚੜ੍ਹਾਉਣ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਤਿੱਨ ਲੱਖ ਰੁਪਿਆ ਵੀ ਇਹ ਉਦੋਂ ਲੈਣਗੇ ਜਦੋਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹੱਥ ਵਿਚ ਕੈਨੇਡਾ ਦਾ ਵੀਜ਼ਾ ਆ ਜਾਵੇਗਾ ਜਲੰਧਰ ਅਤੇ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਦੇ ਆਫਿਸ ਵਿਚ ਚਾਰ ਦਿਨਾਂ ਦਾ ਕਨੇਡਾ ਮੇਲਾ ਕਰਵਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਜਲੰਧਰ ਦੇ ਆਫਿਸ ਵਿਚ ਭੀੜ ਜੇ ਪੀ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਲਈ ਬੈਠੀ ਰਹੀ ਉਨੀ ਅਤੇ ਵੀਹ ਤਰੀਕ ਨੂੰ ਕੈਂਬਰਿਜ ਚ ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਮੇਲਾ

ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਦੇ ਰਣਜੀਤ ਰੈਵਨਿਊ ਦਫਤਰ ਵਿਚ ਚੱਲੇਗਾ ਬਾਈ ਤਰੀਕ ਤੋਂ ਮੋੜੇ ਕਾਫਲਾ ਜਲੰਧਰ ਵਿੱਚ ਪਹੁੰਚੇਗਾ ਇਸ ਮੇਲੇ ਵਿੱਚ ਨਾ ਕਿ ਮੁੰਡੇ ਕੁਡ਼ੀਆਂ ਪੰਜਾਬ ਦਿੱਲੀ ਤੋਂ ਹਰਿਆਣਾ ਦੇ ਲੋਕ ਵੀ ਇਸ ਵਿੱਚ ਹਿੱਸਾ ਲੈਣ ਲਈ ਪਹੁੰਚੇ ਤੇ ਆਪਣਾ ਤਜਰਬਾ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ ਇਸ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਮੁੰਡੇ ਕੁੜੀਆਂ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਸਾਡਾ ਜੀਪੀ

ਸਿੰਘ ਨੇ ਕੈਨੇਡਾ ਦਾ ਤਿੰਨ ਲੱਖ ਵਿੱਚ ਵੀਜ਼ਾ ਲਵਾ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਇਸ ਦੀ ਤਿੰਨ ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਫੀਸ ਜੇ ਆਈਸੋਨ ਛੇ ਲੱਖ ਅਲੱਗ ਤੋਂ ਫੀਸ ਲੈ ਗਏ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਉੱਥੇ ਪਹੁੰਚੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਗਾਈਡ ਕੀਤਾ ਜੇ ਪੀ ਸਿੰਘ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਲਗਾਤਾਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤਿੱਨ ਲੱਖ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇ ਵੀਜ਼ੇ ਦਿਖਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਅੱਜ ਹੀ

ਇੱਕ ਵੀਜ਼ਾ ਆਇਆ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਫਾਦਰ ਸਾਹਿਬ ਬਹੁਤ ਗ਼ਰੀਬ ਸੀ ਉਹਨਾਂ ਦੀ ਇੱਕ ਡਿਮਾਂਡ ਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਬੇਟੀ ਦਾ ਕੈਨੇਡਾ ਦਾ ਵੀਜ਼ਾ ਲੱਗ ਜਾਵੇ ਪਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕੈਨੇਡਾ ਦਾ ਵੀਜ਼ਾ ਲੱਗ ਗਿਆ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਕੋਈ ਟਿਕਾਣਾ ਨਾ ਰਿਹਾ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਗ਼ਰੀਬ ਹੋ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦਾ ਵੀਜ਼ਾ ਜਾਰੀ ਪੈਸਿਆਂ ਵਿਚ ਨਹੀਂ ਲਗਵਾ

ਸਕਦੇ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਤਿੱਨ ਲੱਖ ਕੈਂਬਰਿਜ ਚ ਅਕੈਡਮੀ ਦੇ ਮੇਲੇ ਰਾਹੀਂ ਹਿੰਸਾ ਬਣੋ ਉਨੀ ਤੋਂ ਬਾਈ ਅਪ੍ਰੈਲ ਤੱਕ ਜਲੰਧਰ ਵਿਚ ਕੈਨੇਡਾ ਦਾ ਸਿੱਖਿਆ ਮੇਲਾ ਕਰਵਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਆਈਲੈੱਟਸ ਵਿਚ ਛੇ ਸਾਢੇ ਪੰਜ ਬੈਂਡ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਤਿੰਨ ਰੱਖ ਵਿੱਚ ਕੈਨੇਡਾ ਜਾ ਸਕੇ ਜਲਦੀ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਸੀਟ

ਬੁੱਕ ਕਰੋ ਤੇ ਸੈਮੀਨਾਰ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਬਣਾ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਜਾ ਸਕਦੇ ਤਿੰਨ ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਵਿੱਚ ਕੈਨੇਡਾ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਰਿਕਾਰਡ ਜਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾ। ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਜੇ ਅੱਗੇ ਤੋ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤਾ ਜੋ ਹਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਦੀ ਹੋ ਸਕੇ।

Check Also

Ravneet Bittu ਨੇ ਸਿੱਖਾਂ ਲਈ ਕੀਤਾ ਦਿਲ ਵੱਡਾ ?