Home / ਦੁਨੀਆ ਭਰ / ਦੁਬਈ ਤੋਂ ਆਈ ਵੱਡੀ ਖਬਰ

ਦੁਬਈ ਤੋਂ ਆਈ ਵੱਡੀ ਖਬਰ

ਖ਼ਬਰ ਦੁਬਈ ਤੋਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਦੁਬਈ ਨੇ ਨਵੇਂ ਵੀਜ਼ਾ ਤੇ ਨਿਵਾਸ ਯੋਜਨਾ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ ਹੈ ਜਿਸ ਨਾਲ ਭਾਰਤੀਆਂ ਨੂੰ ਵੱਡਾ ਫਾਇਦਾ ਹੋਵੇਗਾ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਯੂ ਏ ਈ ਨੇ ਇਕ ਪੱਤਰਕਾਰੀ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਅਤੇ ਨਿਵਾਸ ਯੋਜਨਾ ਅਪਣਾਇਆ ਜਿਸ ਦੇ ਵਿਚ ਨਵੀਆਂ ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ ਸ਼ਾਮਲ ਨਹੀਂ ਅਤੇ

new

ਲਾਭਪਾਤਰੀਆਂ ਦੇ ਦਾਇਰੇ ਦਾ ਵਿਸਥਾਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਇਸ ਪਹਿਲਕਦਮੀ ਦਾ ਉਦੇਸ਼ ਸੈਰ ਸਪਾਟਾ ਆਰਥਿਕ ਅਤੇ ਵਿੱਦਿਅਕ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਦੇਸ਼ ਨੂੰ ਸਮਰਥਨ ਦੇਣਾ ਯੂ ਏ ਈ ਇਸ ਯੋਜਨਾ ਨਾਲ ਭਾਰਤ ਨੂੰ ਵੱਡੇ ਪੱਧਰ ਤੇ ਲਾਭ ਹੋ ਸਕਦੇ ਗਲੋਬਲ ਪ੍ਰਤਿਭਾ ਨੂੰ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਅਤੇ ਬਰਕਰਾਰ ਰੱਖਣ ਦੇ ਉਦੇਸ਼ ਨਾਲ ਦੁਬਈ ਨੇ ਨਵੀਂ ਐਂਟਰੀ ਅਤੇ ਨਿਵਾਸ ਯੋਜਨਾ ਦੇ ਹਿੱਸੇ ਦੀ ਵਜੋਂ ਗੋਲਡਨ ਰੈਜੀਡੈਂਸ ਨਿਯਮਾਂ ਨੂੰ ਅਪਡੇਟ ਕੀਤਾ ਹੈ

ਦਸ ਸਾਲਾਂ ਦੇ ਨਵਿਆਉਣਯੋਗ ਨਿਵਾਸ ਸਮੇਤ ਹੋਰ ਲਾਭਾਂ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕਰ ਲਈ ਲਾਭਪਾਤਰੀਆਂ ਦੇ ਦਾਇਰੇ ਦਾ ਵਿਸਥਾਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਨਵੇਂ ਇੰਦਰਾਜ ਅਤੇ ਨਿਵਾਸ ਯੋਜਨਾ ਸਰ ਲੋੜਾਂ ਅਤੇ ਹੋਰ ਲਾਭਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਦੱਸ ਕਿਸਮਾਂ ਦੇ ਪਰਵੇਸ਼ ਵੀਜ਼ੇ ਦੀ ਇਹ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਵੀ ਕਰਦੀ ਹੈ ਨਵੇਂ ਵੀਜ਼ਾ ਲਈ ਕਿਸੇ ਹੋਸਟ ਜਾਂ ਸਪਾਂਸਰ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ ਇਹ ਵਧੇਰੇ ਲਚਕਤਾ ਬਹੁਤ ਪਰਵੇਸ਼ ਸੱਠ ਦਿਨ ਦੀ ਵੈਧਤਾ ਅਤੇ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨਾਂ ਲਈ ਇੱਕ

newhttps://punjabiinworld.com/wp-admin/options-general.php?page=ad-inserter.php#tab-4

ਯੂਨੀਫਾਈਡ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕਰਦਾ ਹੈ ਨਿਵਾਸ ਵੀਜ਼ਾ ਅਤੇ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਪਰਮਿਟਾਂ ਲਈ ਨਵੀਂ ਪ੍ਰਣਾਲੀ ਨਿਵੇਸ਼ਕਾਂ ਹੁਨਰਮੰਦ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਸਵੈ ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਲਈ ਨਿਵਾਸ ਪਰਮਿਟ ਦੀਆਂ ਨਵੀਂਆਂ ਕਿਸਮਾਂ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕਰਦੀ ਹੈ ਨਵੀਆਂ ਵੀਜ਼ਾ ਕਿਸਮਾਂ ਹਰੇਕ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਨੂੰ ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਲਾਭ ਪ੍ਰਧਾਨ ਕਰਦੀਆਂ ਨੇ ਬਾਕੀ ਦੀ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਪੋਸਟ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਦੇਖੋ

new
Advertisement

Check Also

H-1B ਵੀਜ਼ਾ ਤੇ ਗ੍ਰੀਨ ਕਾਰਡ ਨੂੰ ਲੈਕੇ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ

ਅਮਰੀਕੀ ਰਾਸ਼ਟਰਪਤੀ ਜੋਅ ਬਾਈਡੇਨ ਐੱਚ-1ਬੀ ਵੀਜ਼ਾ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ, ਗ੍ਰੀਨ ਕਾਰਡ ਬੈਕਲਾਗ ਅਤੇ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਪ੍ਰਣਾਲੀ ਨਾਲ ਜੁੜੇ …

error: Content is protected !!