Home / ਦੁਨੀਆ ਭਰ / ਸਸਤੇ ਘਰ ਤੇ ਦੁਕਾਨ ਖਰੀਦਣ ਦਾ ਸੁਨਿਹਰਾ ਮੌਕਾ

ਸਸਤੇ ਘਰ ਤੇ ਦੁਕਾਨ ਖਰੀਦਣ ਦਾ ਸੁਨਿਹਰਾ ਮੌਕਾ

ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਆਮ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਸਟੇਟ ਬੈਂਕ ਆਫ ਇੰਡੀਆ (ਐਸਬੀਆਈ) 25 ਅਕਤੂਬਰ ਨੂੰ ਗਿਰਵੀ ਰੱਖਿਆ ਹੋਈਆਂ ਕਮਰਸ਼ੀਅਲ ਅਤੇ ਰਿਹਾਇਸ਼ੀ ਜਾਇਦਾਦਾਂ ਦੀ ਇੱਕ ਮੈਗਾ ਨਿਲਾਮੀ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੈ। ਦੇਸ਼ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਬੈਂਕ ਬਕਾਏ ਦੀ ਵਸੂਲੀ ਲਈ ਡਿਫਾਲਟਰਾਂ ਦੀਆਂ ਕਮਰਸ਼ੀਅਲ ਅਤੇ ਰਿਹਾਇਸ਼ੀ ਜਾਇਦਾਦਾਂ ਦੀ ਮੈਗਾ ਨਿਲਾਮੀ ਕਰੇਗਾ। ਇਸ ਤਹਿਤ ਬੈਂਕ ਵੱਲੋਂ ਪਲਾਟ, ਮਕਾਨ, ਉਦਯੋਗਿਕ ਅਤੇ ਵਪਾਰਕ ਜਾਇਦਾਦਾਂ ਦੀ ਨਿਲਾਮੀ ਕਰੇਗਾ।

ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਐਸਬੀਆਈ ਨੇ ਆਪਣੇ ਅਧਿਕਾਰਤ ਟਵਿੱਟਰ ਹੈਂਡਲ ਤੋਂ ਟਵੀਟ ਕੀਤਾ, “ਇਹ ਤੁਹਾਡਾ ਅਗਲਾ ਵੱਡਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਮੌਕਾ ਹੈ। ਈ-ਨਿਲਾਮੀ ਦੌਰਾਨ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੋ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਪੂਰੀ ਬੋਲੀ ਲਗਾਓ। ‘

ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਐਸਬੀਆਈ ਦੀਆਂ ਸਬੰਧਤ ਸ਼ਾਖਾਵਾਂ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਹਿੰਦੀ ਅਤੇ ਅੰਗਰੇਜ਼ੀ ਅਖਬਾਰਾਂ ਵਿੱਚ ਨਿਲਾਮੀ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਇਸ਼ਤਿਹਾਰ ਵੀ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕਰਨਗੀਆਂ। ਵਿਗਿਆਪਨ ‘ਚ ਉਸ ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਦਾ ਲਿੰਕ ਵੀ ਹੋਵੇਗਾ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਨੀਲਾਮ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾਣ ਵਾਲੀਆਂ ਜਾਇਦਾਦਾਂ ਦਾ ਵੇਰਵਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਜਨਤਕ ਨੋਟਿਸ ਸੰਭਾਵਿਤ ਖਰੀਦਦਾਰਾਂ ਨੂੰ ਜਾਇਦਾਦ ਦੇ ਫ੍ਰੀਹੋਲਡ ਜਾਂ ਲੀਜ਼ਹੋਲਡ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਇਸਦੇ ਆਕਾਰ ਅਤੇ ਸਥਾਨ ਬਾਰੇ ਸੂਚਿਤ ਕਰੇਗਾ। ਐਸਬੀਆਈ ਸ਼ਾਖਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਨਿਲਾਮੀ ਵਿੱਚ ਸਹਾਇਤਾ ਕਰਨ ਲਈ ਇੱਕ ਸਹਾਇਕ ਅਧਿਕਾਰੀ ਵੀ ਨਿਯੁਕਤ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਇਹ ਨਿਲਾਮੀ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਵਿੱਚ ਖਰੀਦਦਾਰਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਵੀ ਕਰੇਗਾ। ਬੈਂਕ ਖਰੀਦਦਾਰ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਦਿਲਚਸਪੀ ਦੀ ਜਾਇਦਾਦ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰਨ ਦੀ ਆਗਿਆ ਦੇਵੇਗਾ।

error: Content is protected !!