Home / ਵੀਡੀਓ / ਬੇਅੰਤ ਲਵਪ੍ਰੀਤ ਬਾਰੇ ਆਈ ਵੱਡੀ ਖਬਰ

ਬੇਅੰਤ ਲਵਪ੍ਰੀਤ ਬਾਰੇ ਆਈ ਵੱਡੀ ਖਬਰ

ਜਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਆਪਾਂ ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਹੀ ਪਤਾ ਕਿ ਬੇਅੰਤ ਕੌਰ ਤੇ ਲਵਪ੍ਰੀਤ ਦਾ ਮਾਮਲਾ ਕਾਫੀ ਚਰਚਾ ਚ ਆਇਆ ਹੋਇਆ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤੇ ਬੇਅੰਤ ਕੌਰ ਕੁੜੀ ਕਨੇਡਾ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹੀ ਅਤੇ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਵਿਚ ਨਵਾਂ ਮੋੜ ਵੀ ਆਇਆ ਹੈ ਅੱਗੇ ਕੀ ਸੁਨੀਲ ਮੱਲਣ ਕਰ ਰਹੇ ਨੇ ਕੁੜੀ ਡਿਪੋਰਟ ਹੋਵੇਗੀ ਜਾਂ ਨਹੀਂ ਤੇ ਅੱਗੇ ਜਿਹੜੇ ਕੰਡਕਟਰ ਮੈਰਿਜ ਹੋ ਰਹੀਆਂ ਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਕੀ ਕੀ ਸਾਵਧਾਨੀਆਂ ਰੱਖਣੀਆਂ ਪੈਣਗੀਆਂ ਤੇ ਹਾਜ਼ਰੀ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਨਹੀਂ ਟਲਦੇ ਅਜੇ ਵੀ ਪੈਸਾ ਲਾ ਰਹੇ ਨੇ ਕੁੜੀਆਂ ਨੂੰ ਵਿਦੇਸ਼ ਭੇਜ ਰਹੇ ਨੇ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮੇਂ ਵਿਚ ਇਹ ਕੇਸ ਹੋਰ ਵੱਧ ਸਕਦੇ ਹਨ।ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਜਿਹੜਾ ਲਵਪ੍ਰੀਤ ਤੇ ਬੇਅੰਤ ਕੌਰ ਦਾ ਮਾਮਲਾ ਨੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਉਦਾਸ ਕੇ ਰੱਖ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਤੇ ਬੇਅੰਤ ਕੌਰ ਤਾਂ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹੀ ਗਿਆ ਪਰ ਉਸ ਦੇ ਪਤੀ ਨੇ ਦੁਨੀਆਂ ਖਤਮਕਰ ਲਈ ਹੈ ਤਾਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਵੱਲੋਂ ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਡਿਪੋਰਟ ਕਰਕੇ ਇੱਧਰ ਲਿਆਂਦਾ ਜਾਵੇ ਕੀ ਨਵਾਂ ਮੋਡ ਲਊਗਾ ਇਹ ਮਾਮਲਾ ਕੀ ਬੇਅੰਤ ਕੌਰ ਡਿਪੋਰਟ ਹੋ ਕੇ ਇਥੇ ਆਵੇਗੀ ਤਾਂ ਸੁਨੀਲ ਮਲਣ ਲਵਪ੍ਰੀਤ ਦੇ ਵਕੀਲ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਡਿਪੋਰਟ ਸ਼ਬਦ ਬਹੁਤ ਛੋਟਾ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਰਿਪੋਰਟ ਲਈ ਦੋ ਚੀਜ਼ਾਂ ਬਡ਼ੀਆਂ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ।ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਜੇ ਤੁਸੀ ਬਾਹਰਲੇ ਮੁਲਕ ਚ ਅਮਰੀਕਾ ਕਨੇਡਾ ਕਿਤੇ ਵੀ ਬੈਠਿਆਂ ਹੋ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਗ਼ਲਤ ਇਨਫੋਰਮੇਸ਼ਨ ਦੇ ਕੇ ਪੀਆਰ ਲੈਂਦੇ ਹੋ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਟੂਡੈਂਟ ਵੀਜ਼ਾ ਲਲਿਤਾ ਗਲਤ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਕਸੂਰਵਾਰ ਹਨ ਤਾਂ ਜੇਕਰ ਮੈਂ ਕਿਸੇ ਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਜਾ ਕੇ ਕੋਈ ਗਲਤ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਹਾਂ ਤੇ ਮੈਂ ਆਪਣੇ ਉੱਪਰ ਕੇਸ ਹੋਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹਿਲਾਂ ਇੰਡੀਆ ਆ ਜਾਨਾਂ ਤਾਂ ਇੱਥੇ ਉੱਥੋਂ ਦੀ ਪੁਲੀਸ ਆਪਣੀ ਭਾਰਤ ਦੀ ਪੁਲੀਸ ਨਾਲ ਕੰਡਕਟ ਕਰੇਗੀ ਅਤੇ ਮੈਨੂੰ ਘਰੋਂ ਲੈ ਕੇ ਜਾਣਗੀਆਂ ਇਥੇ ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਅਦਾਲਤਾਂ ਹਨ।

error: Content is protected !!