Home / ਦੁਨੀਆ ਭਰ / ਦਲਜੀਤ ਦੁਸਾਂਝ ਤੇ ਕੰਗਨਾ ਮੁੜ ਚਰਚਾ ਚ

ਦਲਜੀਤ ਦੁਸਾਂਝ ਤੇ ਕੰਗਨਾ ਮੁੜ ਚਰਚਾ ਚ

ਹੁਣ ਇਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਤੋਂ ਕੰਗਣਾ ਅਤੇ ਦਿਲਜੀਤ ਦੁਸਾਂਝ ਦੇ ਵਿਚਾਲੇ ਟਵਿੱਟਰ ‘ਤੇ ਸ਼ਬਦੀ ਵਾਰ ਚੱਲ ਗਈ ਹੈ। ਜਿਸਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਦਲਜੀਤ ਦੁਸਾਂਝ ਦੀ ਫ੍ਰੀਜ਼ਿੰਗ ਫੋਟੋ ਬਣੀ ਹੈ। ਦਰਅਸਲ, ਦਿਲਜੀਤ ਨੇ ਆਪਣੀਆਂ ਕੁਝ ਬਰਫ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਟਵਿੱਟਰ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀਆਂ, ਇਨ੍ਹਾਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਰੀਟਵੀਟ ਕਰਦਿਆਂ ਕੰਗਣਾ ਨੇ ਦਿਲਜੀਤ ‘ਤੇ ਤੰਜ ਕਸਿਆ ਹੈ, ਜਿਸ ਦੇ ਜਵਾਬ ਵਿੱਚ ਦਿਲਜੀਤ ਨੇ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਪੋਸਟ ਕੀਤਾ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ‘ਤੇ ਕੰਗਨਾ ਨੇ ਮੁੜ ਜਵਾਬ ਦਿੱਤਾ ਹੈ।ਕੰਗਣਾ ਨੇ ਦਿਲਜੀਤ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਨਾਲ ਲਿਖਿਆ- ਵਾਹ ਮੇਰੇ ਭਰਾ! ਸਥਾਨਕ ਇਨਕਲਾਬੀ ਦੇਸ਼ ਚ ਆਗ ਲਾ ਕੇ ਕਿਸਾਨਾਂ ਨੂੰ ਸੜਕ ‘ਤੇ ਬਿਠਾ ਕੇ ਵਿਦੇਸ਼ਾਂ ਵਿਚ ਠੰਡ ਦਾ ਆਨੰਦ ਲੈ ਰਹੇ ਹਨ। ਵਾਹ! ਇਸ ਨੂੰ ਸਥਾਨਕ ਕ੍ਰਾਂਤੀ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਤਸਵੀਰਾਂ ਵਿੱਚ ਦਿਲਜੀਤ ਸੰਤਰੀ ਓਵਰ ਕੋਟ ਅਤੇ ਚਿੱਟੇ ਪੈਂਟ ਪਾਏ ਹੋਏ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ। ਸਿਰ ਤੇ ਟੋਪੀ ਹੈ ਅਤੇ ਚਿਹਰਾ ਮਾਸਕ ਨਾਲ ਢਕਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਮੱਧਮ ਧੁੱਪ ਬਰਫ ‘ਤੇ ਛਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਦਿਲਜੀਤ ਨੇ ਇਹ ਨਹੀਂ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਤਸਵੀਰਾਂ ਕਿੱਥੇ ਲਈਆਂ ਗਈਆਂ ਸਨ।ਕੰਗਣਾ ਦੇ ਟਵੀਟ ਦੇ ਜਵਾਬ ਵਿਚ ਦਿਲਜੀਤ ਨੇ ਪੰਜਾਬ ਦੀ ਇਕ ਬਜ਼ੁਰਗ ਕਿਸਾਨ ਔਰਤ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਪੋਸਟ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਰੋਮਨ-ਪੰਜਾਬੀ ਵਿਚ ਲਿਖਿਆ ਕਿ “ਨਾ ਸੋਚੋ, ਅਸੀਂ ਭੁੱਲ ਗਏ ਹਾਂ”। ਇਸਦੇ ਜਵਾਬ ਵਿਚ ਕੰਗਨਾ ਨੇ ਲਿਖਿਆ- ਸਮਾਂ ਦੱਸੇਗਾ ਦੋਸਤ, ਕੌਣ ਕਿਸਾਨੀ ਦੇ ਹੱਕਾਂ ਲਈ ਕੌਣ ਆਇਆ ਅਤੇ ਕੌਣ ਵਿ ਰੁੱਧ ਰਿਹਾ। ਸੌ ਝੂਠ ਇਕ ਸੱਚ ਨੂੰ ਛੁਪਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ ਅਤੇ ਇਕ ਜਿਸ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਸੱਚਮੁੱਚ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਇਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਦੇ ਨਫ਼ ਰਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ. ਤੁਸੀਂ ਕੀ ਸੋਚਦੇ ਹੋ, ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰਨ ਪੰਜਾਬ ਮੇਰੇ ਉਲਟ ਹੋਵੇਗਾ? ਹਾਹਾ … ਇੰਨਾ ਵੱਡਾ ਸੁਪਨਾ ਨਾ ਵੇਖ, ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਲ ਟੁਟ ਜਾਵੇਗਾ।ਜ਼ਿਕਰਯੋਗ ਹੈ ਕਿ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰਾ ਕੰਗਨਾ ਵਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕਿਸਾਨ ਘੋਲ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਈ ਇੱਕ ਬੇਬੇ ਦਾ ਮਜ਼ਾਕ ਉਡਾਉਂਦੇ ਲਿਖਿਆ ਕਿ ਉਹ 100 ਰੁਪਏ ਵਿੱਚ ਰੋਸ ਕਰਨ ਪਹੁੰਚੀ ਹੈ। ਬੇਸ਼ੱਕ ਕੰਗਨਾ ਨੇ ਇਹ ਟਵੀਟ ਡਿਲੀਟ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਸੀ ਪਰ ਫਿਰ ਵੀ ਲਗਾਤਾਰ ਉਹ ਪੰਜਾਬੀਆਂ ਦੀਆਂ ਅੱਖਾਂ ‘ਤੇ ਹੈ।

error: Content is protected !!