Home / ਦੁਨੀਆ ਭਰ / ਕਨੇਡਾ ਗਈ ਵਿਦਿਆਰਥਣ ਬਾਰੇ ਆਈ ਇਹ ਵੱਡੀ ਖਬਰ

ਕਨੇਡਾ ਗਈ ਵਿਦਿਆਰਥਣ ਬਾਰੇ ਆਈ ਇਹ ਵੱਡੀ ਖਬਰ

ਕੁਝ ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਕੈਨੇਡਾ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਮਾ ੜੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸੁਣਨ ਨੂੰ ਮਿਲ ਰਹੀਆਂ ਹਨ ਥੋੜੇ ਦਿਨ ਹੋਏ ਸੀ ਇਕ ਮੁੰਡੇ ਦੀ ਡੁੱਬਨ ਦੀ ਖਬਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਸੀ ਅਤੇ ਹੁਣ ਇਕ ਹੋਰ ਮੰਦ ਭਾਗੀ ਖਬਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਇੱਕ ਨੌਜਵਾਨ ਕੁੜੀ ਜੋ ਆਪਣੇ ਸੁਪਨਿਆਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋ ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਕੈਨੇਡਾ ਆਈ ਸੀ ਹੁਣ ਉਹ ਇਸ ਦੁਨੀਆਂ ਤੇ ਨਹੀਂ ਰਹੀ ਉਸ ਨੇ ਉਹ ਕਦਮ ਚੁੱਕ ਲਿਆ ਜੋ ਉਸ ਨੂੰ ਕਦੇ ਵੀ ਨਹੀਂ ਚੁੱਕਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਸੀ ਬਾਕੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਆਖਿਰ ਤੱਕ ਜਰੂਰ ਦੇਖੋ ਪੂਰੀ ਵੀਡੀਉ ਜ਼ਰੂਰ ਦੇਖੋ ਅਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਨਾ ਨਾ ਭੁਲਣਾ ਦੇਖੋ ਪੂਰੀ ਵੀਡੀਓ ਪੂਰੀ ਵੀਡੀਓ ਥੱਲੇ ਜਾ ਕੇ ਦੇਖੋ। ਸਤਿਕਾਰਯੋਗ ਪਾਠਕ ਵੀਰੋ ਅਸੀਂ ਸਾਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਵਾਸਤੇ ਇੰਟਰਨੈਟ, ਯੂਟਿਊਬ, ਫੇਸਬੁੱਕ, ਅਖ਼ਬਾਰਾਂ, ਚੈਨਲਾਂ ਅਤੇ ਸਰੋਤਾਂ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਹਾਂ। ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਤਾਜ਼ੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ, ਖੇਤੀਬਾੜੀ ਤੇ ਮੌਸਮ ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ, ਦੁਨੀਆਂ ਤੇ ਪੰਜਾਬ ਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ, ਸਿਹਤ ਤੇ ਖੇਡਾਂ ਦੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ, ਮੁੱਦਿਆਂ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੇ ਖ਼ਬਰਾਂ ਅਤੇ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਹਾਂ। ਅਸੀਂ ਉਹਨਾਂ ਸਾਰੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਅਤਿ ਧੰਨਵਾਦੀ ਹਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਹਨ ਅਤੇ ਸਾਨੂੰ ਸਪੋਰਟ ਕਰਦੇ ਆ ਰਹੇ ਹਨ। ਦੋਸਤੋ ਜਿਹੜੇ ਵੀਰਾਂ-ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਾਡਾ ਫੇਸਬੁੱਕ ਪੇਜ ਜਾਂ ਸਾਡਾ ਯੂਟਿਊਬ ਚੈਨਲ ਪੰਜਾਬ ਲੋਕਮਤ ਟੀਵੀ ਤੇ ਦੇਸੀ ਬਾਬਾ ਟੈਲੀਵਿਜ਼ਨ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਬਸਕ੍ਰਾਈਬ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਉਹ ਜਰੂਰ ਕਰ ਲੈਣ ਕਿਉਂਕਿ ਅਸੀਂ ਹਰ ਖ਼ਬਰ ਤੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਯੂਟਿਊਬ ‘ਤੇ ਅਪਲੋਡ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਅਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੀ ਉਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਫੇਸਬੁੱਕ ਪੇਜ ‘ਤੇ ਆਉਂਦੀ ਹੈ। ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਵਾਸਤੇ ਮੇਹਰਬਾਨੀ ਅਤੇ ਉਮੀਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਏਸੇ ਤਰਾਂ ਹੀ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜ ਕੇ ਸਾਡਾ ਸਾਥ ਦਿਓਗੇ। ਮੇਹਰਬਾਨੀ ਜੀਓ

error: Content is protected !!