ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੁਣ ਇਸ ਮਸ਼ਹੂਰ ਫ਼ਿਲਮੀ ਹਸਤੀ ਨੇ ਕੀਤੀ

ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਅੱਜ ਦੇ ਸਮੇਂ ਵਿਚ ਲੋਕ ਕਰੋਨਾ ਦਾ ਕਰਕੇ ਬਹੁਤ ਪ੍ਰੇ ਸ਼ਾਨ ਚਲ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਕਈ ਲੋਕ ਨਿਕੀ ਜਿਹੀ ਗੱਲ ਨੂੰ ਬਾਰ ਬਾਰ ਏਨਾ ਸੋਚਦੇ ਹਨ ਕੇ ਉਹ ਬੋਝ ਵਿਚ ਜਾ ਕੇ ਆਪਣੀ ਜਿੰਦਗੀ ਗਵਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਸਿੰਘ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿਚ ਵੀ ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕੇ ਕਰੋਨਾ ਦਾ ਕਰਕੇ ਘਰ ਵਿਚ ਜਿਆਦਾ ਸਮਾਂ ਰਹਿਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਉਹ ਜਿਆਦਾ ਡਿਪ੍ਰੈ ਸ਼ਨ ਵਿਚ ਚਲੇ ਗਏ ਅਤੇ ਫਿਰ ਇਸ ਤਰਾਂ ਦਾ ਕਦਮ ਚੁੱਕ ਲਿਆ।ਪਰ ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਇਨਸਾਨ ਨੂੰ ਸੋਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਜਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਕਈ ਤਰਾਂ ਦੇ ਉਤਾਰ ਚੜਾ ਆਉਂਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇਨਸਾਨ ਨੂੰ ਦਲੇਰਤਾ ਨਾਲ ਉਸ ਪ੍ਰਸਥਿਤੀਆਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਹੁਣ ਫ਼ਿਲਮੀ ਜਗਤ ਲਈ ਅਜਿਹੀ ਹੀ ਇਕ ਹੋਰ ਮਾ ੜੀ ਖਬਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਹੁਣ ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਮਾਮਲਾ ਹਾਲੀਵੁੱਡ ਤੋਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ। ਹਾਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਨਿਰਮਾਤਾ ਅਤੇ ਐਕਟਰ ਸਟੀਵ ਬਿੰਗ ਨੇ। ਖੁ ਦ ਕੁ ਸ਼ੀ ਕਰ ਲਈ ਹੈ। ਉਸਨੇ 27 ਵੀਂ ਮੰਜ਼ਲ ਤੋਂ ਛਾਲਗ ਮਾਰ ਕੇ ਅਜਿਹਾ ਕੀਤਾ । ਸਟੀਵ ਦੇ ਇਸ ਕਦਮ ਨੇ ਫ਼ਿਲਮੀ ਜਗਤ ਨੂੰ ਸੋ ਗ ਵਿਚ ਪਾ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਦੱਸਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਸਟੀਵ ਪਿਛਲੇ ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਉਦਾ ਸ ਸੀ। ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਉਹ ਪਿਛਲੇ ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਕਰੋਨਾ ਕਾਰਨ ਆਈਸੋਲੇਸ਼ਨ ਵਿਚ ਸੀ। ਸਟੀਵ ਹਾਲੀਵੁੱਡ ਦਾ ਇੱਕ ਵੱਡਾ ਨਾਮ ਸੀ ਅਤੇ 55 ਸਾਲਾਂ ਦਾ ਸੀ। ਹੁਣ ਜਦੋਂ ਉਸਨੇ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ, ਤਾਂ ਉਸਦਾ ਪਰਿਵਾਰ ਅਤੇ ਫ਼ਿਲਮੀ ਜਗਤ ਸੋਗ ਵਿੱਚ ਹਨ। ਸਟੀਵ ਲਾਸ ਏਂਜਲਸ ਦੇ ਇੱਕ ਲਗਜ਼ਰੀ ਅਪਾਰਟਮੈਂਟ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦਾ ਸੀ, ਇਸ ਲਈ ਉਸਨੇ ਆਪਣੀ ਜਿੰਦਗੀ ਛਾਲ ਮਾਰ ਦਿੱਤੀ। ਸਟੀਵ ਦੀ ਇੰਡਸਟਰੀ ਵਿੱਚ ਵੱਖਰੀ ਪਛਾਣ ਸੀ ਅਤੇ ਉਸਨੇ ਗੇਟ ਕਾਰਟਰ, ਹਰ ਬ੍ਰੀਥ ਵਰਗੀਆਂ ਕਈ ਮਸ਼ਹੂਰ ਫਿਲਮਾਂ ਦਾ ਨਿਰਮਾਣ ਕੀਤਾ। ਆਪਣੀ ਕੀਮਤ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰਦਿਆਂ, ਉਹ ਇਕ ਅਮੀਰ ਪਰਿਵਾਰ ਤੋਂ ਆਏ। ਉਸ ਨੂੰ ਲਗਭਗ 600 ਮਿਲੀਅਨ ਡਾਲਰ ਦਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿਰਾਸਤ ਵਿਚ ਮਿਲਿਆ ਸੀ।।। ਸਟੀਵ ਦੇ ਦੋ ਬੱਚੇ ਸਨ ਅਤੇ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਐਲਿਜ਼ਾਬੈਥ ਹਰਲੀ ਨਾਲ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿਚ ਸੀ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਦੋਵਾਂ ਵਿਚਾਲੇ ਰਿਸ਼ਤਾ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸਮਾਂ ਨਹੀਂ ਚੱਲ ਸਕਿਆ। ਐਲਿਜ਼ਾਬੇਥ ਨੇ ਟਵੀਟ ਕਰਕੇ ਸਟੀਵ ਦੀ mout ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਨੂੰ ਯਾਦ ਕਰਦਿਆਂ ਕਿਹਾ। ਇਸ ਟਵੀਟ ਵਿੱਚ ਉਸਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜਦੋਂ ਤੋਂ ਉਸਨੂੰ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲੀ ਹੈ ਉਹ ਬਹੁਤ ਪ੍ਰੇ ਸ਼ਾ ਨ ਹੈ। ਉਸਨੇ ਲਿਖਿਆ, “ਮੈਂ ਬਹੁਤ dukhi ਹਾਂ ਅਤੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ ਕਿ ਸਟੀਵ ਹੁਣ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਇਕੱਠੇ ਬਿਤਾਏ ਉਹ ਬਹੁਤ ਚੰਗਾ ਸੀ। ਉਸਦੀਆਂ ਯਾਦਾਂ ਸੁੰਦਰ ਹਨ। ਉਹ ਇਕ ਚੰਗਾ ਆਦਮੀ ਸੀ। ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਪੁੱਤਰ ਦੇ 18 ਵੇਂ ਜਨਮਦਿਨ ‘ਤੇ ਵੀ ਉਸ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਇਹ ਬਹੁਤ ਹੀ ਮਾ ੜੀ ਖ਼ਬਰ ਹੈ. ”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *