ਰਾਮਦੇਵ ਨੇ ਲਾਂਚ ਕੀਤੀ ਦਵਾ

ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ! ਰਾਮਦੇਵ ਨੇ ਲਾਂਚ ਕੀਤੀ ਕਰੋਨਾ ਦੀ ਦਵਾ ਕੋਰੋਨਿਲ, ਸਫਲ ਇਲਾ ਜ ਦਾ ਦਾਅਵਾ ”ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਭਾਰਤ ਵਿਚ ਕਰੋਨਾ ਲਾਗ ਦੇ ਮਾਮਲੇ 4 ਲੱਖ 40 ਹਜ਼ਾਰ 215 ਹੋ ਗਏ ਹਨ। ਪਰ ਅਜੇ ਤੱਕ ਕੋਈ ਇ ਲਾਜ ਨਹੀਂ ਮਿਲਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਕੋਈ ਦ ਵਾਈ ਆਈ ਹੈ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਯੋਗ ਗੁਰੂ ਬਾਬਾ ਰਾਮਦੇਵ ਦੀ ਸੰਸਥਾ ਪਤੰਜਲੀ ਨੇ ਅੱਜ ਵਿਗਿਆਨਕ ਵੇਰਵਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕਰੋਨਾ ਦੀ ਆਯੂਰਵੈਦਿਕ ਦਵਾਈ ਕੋਰੋਨਿਲ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਹੈ।। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਬਾਬਾ ਰਾਮਦੇਵ ਨੇ ਹਰਿਦੁਆਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਪ੍ਰੈਸ ਕਾਨਫਰੰਸ ਵਿੱਚ ਕੋਰੋਨਿਲ ਦਵਾਈ ਲਾਂਚ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਪਤੰਜਲੀ ਦਾ ਦਾਅਵਾ ਹੈ ਕਿ ਕੋਰੋ ਨਿਲ ਕਰੋਨਾ ਦੇ ਇ ਲਾ ਜ ਵਿਚ ਪ੍ਰਭਾਵ ਸ਼ਾਲੀ ਹੈ। ਰਾਮਦੇਵ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਤਿੰਨ ਦਿਨਾਂ ਦੇ ਅੰਦਰ-ਅੰਦਰ ਇਸ ਦਵਾਈ ਨਾਲ 69 ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ ਵਿਅਕਤੀ ਠੀਕ ਹੋ ਗਏ ਹਨ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ, ਇਸ ਦਵਾਈ ਰਾਹੀਂ 7 ਦਿਨਾਂ ਵਿਚ 100 ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ ਮ ਰੀ ਜ਼ ਠੀਕ ਹੋ ਚੁੱਕੇ ਹਨ। ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਰਾਮਦੇਵ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜਿਸ ਪਲ ਦਾ ਦੇਸ਼ ਅਤੇ ਦੁਨੀਆਂ ਨੂੰ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਸੀ, ਉਹ ਅੱਜ ਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਕੋਰੋਨਿਲ, ਕਰੋਨਾ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਆਯੁਰਵੈਦਿਕ ਦਵਾਈ ਤਿਆਰ ਹੈ। ਇਸ ਦਵਾਈ ਦੇ ਨਾਲ, ਅਸੀਂ ਕਰੋਨਾ ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਕਿਸਮਾਂ ਦੀਆਂ ਜਟਿਲਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਕਾ ਬੂ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋ ਗਏ ਹਾਂ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਯੋਗਗੁਰੂ ਰਾਮਦੇਵ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਕੋਰੋਨਿਲ ਦਾ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ 280 ਕਰੋਨਾ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਉਤੇ ਟੈਸਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਦ ਵਾਈ ਪੂਰੀ ਖੋਜ ਨਾਲ ਤਿਆਰ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਦੇ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਇਸ ਸਮੇਂ ਪੂਰੀ ਦੁਨੀਆ ਕਰੋਨਾ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾ ਵ ਲਗਾਤਾਰ ਪਹਿਲਾਂ ਵਾਂਗ ਜਾਰੀ ਹੈ ਪਰ ਅਜੇ ਤੱਕ ਇਸ ਦੀ ਦਵਾ ਨਹੀ ਬਣੀ ਹੈ।ਹਾਜੀ ਤੁਹਾਡਾ ਇਸ ਬਾਰੇ ਕੀ ਵਿਚਾਰ ਹੈ ਆਪਣੇ ਸੁਝਾਅ ਜਰੂਰ ਦੇਣਾ ਜੀ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *