Home / ਦੁਨੀਆ ਭਰ / ਧਰਮਿੰਦਰ ਨੇ ‘ਸ਼ੁਸ਼ਾਂਤ’ ਦੀ ਯਾਦ ਚ ਕਹੀ ਵੱਡੀ ਗੱਲ

ਧਰਮਿੰਦਰ ਨੇ ‘ਸ਼ੁਸ਼ਾਂਤ’ ਦੀ ਯਾਦ ਚ ਕਹੀ ਵੱਡੀ ਗੱਲ

ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਲੋਕ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਸਿੰਘ ਰਾਜਪੂਤ ਦੀ ਚਲੇ ਜਾਣ ਦੇ ਗ-ਮ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਨਹੀਂ ਆ ਸਕੇ। ਪੂਰਾ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਦੀ ਹੀ ਚਰਚਾ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ. ਆਮ ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੀਆਂ ਹਸਤੀਆਂ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਦੇ ਜਾਣ ਦਾ ਸੋਗ ਮਨਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਬਜ਼ੁਰਗ ਅਦਾਕਾਰ ਧਰਮਿੰਦਰ ਵੀ ਨੂੰ ਵੀ ਇਸ ਗੱਲ ਤੋਂ ਝਟ ਕਾ ਲਗਾ ਹੈ । ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਧਰਮਿੰਦਰ ਨੇ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਬਾਰੇ ਇੱਕ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਪੋਸਟ ਦੇ ਜ਼ਰੀਏ ਆਪਣਾ dukh ਜ਼ਾਹਰ ਅਤੇ ਇਕ ਉਸ ਨੇ ਟਵੀਟ ਕੀਤਾ, ‘ਪਿਆਰੇ ਸੁਸ਼ਾਂਤ, ਮੈਂ ਕਦੇ ਤੇਰੀ ਫਿਲਮ ਨਹੀਂ ਵੇਖੀ ਤੇ ਨਾ ਹੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲਿਆ… ਪਰ ਤੁਹਾਡੇ ਅਚਾ ਨਕ ਜਾਣ ਤੋਂ ਮੈਂ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਗਿਆ। ਇਹ ਪਿਆਰੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਫਿਲਮ ਜਗਤ ਬਹੁਤ ਹੀ ਜ਼ਾ ਲਮ ਹੈ.ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਦਾ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਜਿਵੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਪੁੱਤ ਚਿਲਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਮੈਂ ਤੁਹਾਡੇ Dard ਨੂੰ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਦਾ ਹਾਂ. ਮੈਂ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਿਵਾਰ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ Dard  ਨੂੰ ਸਮਝ ਸਕਦਾ ਹਾਂ. ‘ ਧਰਮਿੰਦਰ ਦੇ ਇਸ ਟਵੀਟ ਦੀ ਸਾਰੇ ਬੋਲੀਵੁਡ ਵਿਚ ਖਲ ਬਲੀ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ਕੇ ਧਰਮਿੰਦਰ ਨੇ ਇਹ ਸਭ ਕਿਸ ਵਲ੍ਹ ਇਸ਼ਾਰਾ ਕਰ ਕੇ ਕਿਹਾ ਹੈ। ਸੋ ਇਹ ਤਾਂ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਦਿਨਾਂ ਚ ਸਭ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਜਾਵੇਗਾ ਕੇ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਨੇ ਅਜਿਹਾ ਕਿਓਂ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਧਰਮਿੰਦਰ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਅਮਿਤਾਭ ਬੱਚਨ ਨੇ ਇਕ ਪੋਸਟ ਲਿਖ ਕੇ ਆਪਣਾ dard ਜ਼ਾਹਰ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਆਪਣੀ ਪੋਸਟ ਵਿਚ, ਉਸਨੇ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਸਿੰਘ ਰਾਜਪੂਤ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਸ਼ਖਸੀਅਤ ਨਾਲ ਆਪਣੀ ਮੁਲਾਕਾਤ ਦਾ ਜ਼ਿਕਰ ਕੀਤਾ. ਅਮਿਤਾਭ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, ‘ਕਿਉਂ.. ਕਿਉਂ-ਕਿਉਂ’ ਕਿਉਂ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਸਿੰਘ ਰਾਜਪੂਤ? ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਕਿਉਂ ਖਤ ਮ ਕੀਤੀ? ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਹੋਣਹਾਰ ਅਦਾਕਾਰ ਸੀ. ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਦਿਮਾਗ … ਕੁਝ ਵੀ ਕਹੇ ਬਿਨਾਂ, ਬਿਨਾਂ ਕੁਝ ਪੁੱਛੇ ਹਮੇਸ਼ਾ ਲਈ ਸੌਂਦੇ ਹਨ … ਕਿਉਂ? ਉਸਦਾ ਕੰਮ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਸੀ, ਉਸਦਾ ਦਿਮਾਗ ਹੋਰ ਵਧੀਆ ਸੀ. ‘ਪੋਸਟ ਵਿੱਚ, ਅਮਿਤਾਭ ਬੱਚਨ ਨੇ ਅੱਗੇ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਸਿੰਘ ਰਾਜਪੂਤ ਲਈ ਲਿਖਿਆ,
‘ਉਸਨੇ ਕਈ ਵਾਰ ਕਹਾਣੀਆਂ ਰਾਹੀਂ ਆਪਣੇ ਬਾਰੇ ਦੱਸਿਆ। ਕੁਝ ਲੋਕ ਅਕਸਰ ਉਸਦੀ ਡੂੰ ਘਾਈ ਬਾਰੇ ਜਾਣ ਕੇ ਹੈਰਾਨ ਹੁੰਦੇ ਸਨ ਜਾਂ ਉਹ ਉਸਦੀ ਤਾਕਤ ਦੇ ਅਰਥ ਨਹੀਂ ਸਮਝਦੇ ਸਨ. ਕੁਝ ਲੋਕਾਂ ਲਈ, ਇਹ ਇੱਕ ਹੈਰਾਨੀ ਵਾਲੀ ਗੱਲ ਸੀ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਦੂਜਿਆਂ ਲਈ, ਇੱਕ ਹਲਕੇ ਦਿਲ ਵਾਲੇ ਚੀਜ਼ ਨੂੰ ਸਮਝਣ ਤੋਂ ਪਰਹੇਜ਼ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ।

error: Content is protected !!