Home / ਵੀਡੀਓ / ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਰਾਜਪੂਤ ਨੇ ਆਖਰੀ ਸਮੇਂ ਦੇਖੋ ਕੀ ਕੀ ਕੀਤਾ

ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਰਾਜਪੂਤ ਨੇ ਆਖਰੀ ਸਮੇਂ ਦੇਖੋ ਕੀ ਕੀ ਕੀਤਾ

ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਰਾਜਪੂਤ ਨੇ ਆਖਰੀ ਸਮੇਂ ਦੇਖੋ ਕੀ ਕੀ ਕੀਤਾ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਦਾ ਦਿਨ ਸਵੇਰੇ 6:30 ਵਜੇ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਇਆ ਸੀ. ਜਾਗਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਆਪਣੇ ਕਮਰੇ ਵਿਚ ਸੀ. ਸਵੇਰੇ ਸਾਢੇ 9 ਵਜੇ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਨੇ ਅਨਾਰ ਦਾ ਜੂਸ ਲਿਆ ਅਤੇ ਆਪਣਾ ਕਮਰਾ ਬੰਦ ਕਰ ਲਿਆ।
ਇਹ ਆਖਰੀ ਵਾਰ ਸੀ ਜਦੋਂ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਨੂੰ ਉਸ ਦੇ ਰਸੋਈਏ ਨੇ ਵੇਖਿਆ. ਸਵੇਰੇ 10:30 ਵਜੇ ਕੁੱਕ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਨੂੰ ਪੁੱਛਣ ਗਿਆ ਕਿ ਦੁਪਹਿਰ ਦੇ ਖਾਣੇ ਲਈ ਕੀ ਖਾਣਾ ਹੈ, ਪਰ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਨੇ ਦਰਵਾਜ਼ਾ ਨਹੀਂ ਖੋਲ੍ਹਿਆ। ਕੁੱਕ ਦੁਪਹਿਰ 12 ਵਜੇ ਦੇ ਕਰੀਬ ਦੁਬਾਰਾ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਕੋਲ ਗਿਆ ਕਿ ਦੁਪਹਿਰ ਦੇ ਖਾਣੇ ਲਈ ਕੀ ਖਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਇਸ ਵਾਰ ਵੀ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਨੇ ਦਰਵਾਜ਼ਾ ਨਹੀਂ ਖੋਲ੍ਹਿਆ, ਬਹੁਤ ਦੇਰ ਤੱਕ ਦਰਵਾਜ਼ਾ ਖੜਕਾਇਆ ਅਤੇ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਨੂੰ ਫੋਨ ਕਰਨ ਦੇ ਬਾਅਦ ਵੀ, ਜਦੋਂ ਉਸਨੂੰ ਕੋਈ ਜਵਾਬ ਨਹੀਂ ਮਿਲਿਆ, ਕੁੱਕ ਅਤੇ ਦੋ ਹੋਰ ਵਿਅਕਤੀ ਜਿਸ ਵਿਚ ਇੱਕ ਨੌਕਰ ਹੈ ਘ-ਬਰਾ ਗਏ। ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਇੱਕ ਨੌਕਰ ਨੇ 12.15 ਵਜੇ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਦੀ ਭੈਣ ਨੂੰ ਫੋਨ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਉਸਨੂੰ ਸਾਰੀ ਕਹਾਣੀ ਦੱਸੀ। ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਦੀ ਭੈਣ ਗੋਰੇਗਾਓਂ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਲਗਭਗ 40 ਮਿੰਟਾਂ ਵਿੱਚ ਬਾਂਦਰਾ ਪਹੁੰਚ ਗਈ। ਉਸਨੇ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਨੂੰ ਬੁਲਾਇਆ, ਬੁਲਾਇਆ ਪਰ ਕੋਈ ਜਵਾਬ ਨਹੀਂ ਮਿਲਿਆ. ਫਿਰ ਚਾਬੀਆਂ ਲਗਾਉਣ ਵਾਲੇ ਨੂੰ ਬੁਲਾਇਆ ਗਿਆ ਅਤੇ ਦੁਪਹਿਰ 1:15 ਵਜੇ। ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਜਦੋਂ ਚਾਬੀਆਂ ਨਾਲ ਲੌਕ ਨਹੀਂ ਖੁਲਿਆ ਤਾਂ ਉਸ ਨੇ ਤਾਲਾ ਤੋ ੜ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ
ਜਦੋਂ ਇਹ ਲੋਕ ਅੰਦਰ ਗਏ ਤਾਂ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਦੀ ਬਾਡੀ ਹਰੇ ਰੰਗ ਦੇ ਕੁੜਤੇ ਨਾਲ ਲਟ-ਕ ਰਹੀ ਸੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਜਲਦੀ ਬਾਅਦ ਸੁ-ਸ਼ਾਂਤ ਨੂੰ ਉਸਦੇ ਕੁ-ੜਤੇ ਦੇ ਇਕ ਹਿੱਸੇ ਨੂੰ ਚਾ-ਕੂ ਨਾਲ ਕੱ-ਟ ਕੇ ਹੇਠਾਂ ਉਤਾ-ਰ ਲਿਆ ਗਿਆ। ਡਾਕਟਰ ਨੂੰ ਬੁਲਾਇਆ ਗਿਆ ਅਤੇ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਸੂ-ਚਿਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ। ਪਰ ਉਹ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਰੱਬ ਨੂੰ ਪਿਆਰਾ ਹੋ ਗਿਆ ਸੀ।

error: Content is protected !!