‘ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਰਾਜਪੂਤ’ ਬਾਰੇ ਵੱਡਾ ਖੁਲਾਸਾ ਪੁਲਿਸ ਵੱਲੋਂ

ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਅਦਾਕਾਰ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਸਿੰਘ ਰਾਜਪੂਤ ਨੇ ਆਪਣੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਜਿੰਦਗੀ ਮੁਕਾ ਲਈ ਹੈ। ਸਸ਼ਾਂਤ ਦੀ mout ਦੀ ਖ਼ਬਰ ਨੇ ਪੂਰੇ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਇੰਡਸਟਰੀ ਵਿੱਚ ਸੋ ਗ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਹੈ। ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਨੇ ਆਪਣੇ ਬਾਂਦਰਾ ਦੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਫਾ ਹਾ ਲੈ ਲਿਆ ਹੈ।
ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਉਸ ਦੇ ਘਰ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਨੌਕਰ ਨੇ ਦਿੱਤੀ ਸੀ। ਫ਼ਿਲਹਾਲ ਮੁੰਬਈ ਪੁਲਿਸ ਜਾਂਚ ਲਈ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਗਈ ਹੈ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਮੁੰਬਈ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਇੱਕ ਖੁਲਾਸਾ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਕੁੱਝ ਦੋਸਤ ਉਸ ਦੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸਨ। ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਦੀ\ਖ਼ਬਰ ਮਿਲਦਿਆਂ ਹੀ ਪੁਲਿਸ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਦੇ ਬਾਂਦਰਾ ਫ਼ਲੈਟ ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਗਈ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਦੇ ਨੌਕਰ ਨਾਲ ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਘਰ ਦੀ ਪੜਤਾਲ ਕੀਤੀ। ਮੁੰਬਈ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਸਿੰਘ ਰਾਜਪੂਤ ਪਿਛਲੇ 6 ਮਹੀਨਿਆਂ ਤੋਂ ਉਦਾਸੀ ਵਿੱਚ ਸੀ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਇਹ ਵੀ ਖੁਲਾਸਾ ਕੀਤਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸਦੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਉਸਦੇ ਕੁੱਝ ਦੋਸਤ ਵੀ ਸਨ। ਜਦੋਂ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਉਸਦੇ ਕਮਰੇ ਦਾ ਦਰਵਾਜ਼ਾ ਤੋੜਿਆ ਤਾਂ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਕਮਰੇ ਵਿੱਚ ਲਟ-ਕਿਆ ਮਿਲਿਆ ਸੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਸਿੰਘ ਰਾਜਪੂਤ ਯੰਗ ਜਨਰੇਸ਼ਨ ਦਾ ਮਹਾਨ ਕਲਾਕਾਰ ਸੀ। ਉਸ ਦੀ ਅਦਾਕਾਰੀ ਕਾਰਨ ਦਰਸ਼ਕ ਉਸ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਬਣ ਗਏ ਸੀ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਇਸ ਬਿਆਨ ਤੋਂ ਕੁੱਝ ਸਪੱਸ਼ਟ ਨਹੀਂ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਫ਼ਿਲਹਾਲ ਪੁਲਿਸ ਜਾਂਚ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਸਿੰਘ ਰਾਜਪੂਤ ਇੰਜੀਨੀਅਰਿੰਗ ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਸਨ, ਪਰ ਅਦਾਕਾਰੀ ਦੇ ਸ਼ੌਕ ਕਾਰਨ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਨੇ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਟੈਲੀਵੀਜ਼ਨ ਵਿੱਚ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ 2008 ਵਿੱਚ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਇਸ ਸੀਰੀਅਲ ਦਾ ਨਾਮ ਸੀ ‘ਕਿਸ ਦੇਸ਼ ਮੇ ਹੈ ਮੇਰਾ ਦਿਲ’।
ਪਰ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਨੂੰ ਜ਼ੀ ਟੀਵੀ ਸੀਰੀਅਲ ‘ਪਵਿੱਤਰਤਾ ਰਿਸ਼ਤਾ’ ਤੋਂ ਪਛਾਣ ਮਿਲੀ ਸੀ। ਲੋਕ ਜ਼ੀ ਟੀਵੀ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਸਾਰਿਤ ਪਵਿੱਤਰ ਰਿਸ਼ਤੇ ਸੀਰੀਅਲ ਦੇਖਣਾ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਸਨ। ਇਸ ਸੀਰੀਅਲ ਵਿਚ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਅਤੇ ਅੰਕਿਤਾ ਲੋਖੰਡੇ ਨੂੰ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੇ ਖ਼ੂਬ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਦੋਵਾਂ ਦਾ ਅਫੇਅਰ ਕਾਫ਼ੀ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਦੱਸ ਦਈਏ ਸ਼ੁਸ਼ਾਂਤ ਦੇ ਚਲੇ ਜਾਣ ਦਾ ਲੋਕੀ ਅਜੇ ਵੀ ਸੱਚ ਨਹੀ ਮੰਨ ਰਹੇ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *