ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ Flipkart ‘ਤੇ 1 ਜੂਨ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਮਹੀਨੇ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਸੇਲ

ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਜੋ online ਸਮਾਨ ਜਿਆਦਾ ਖ੍ਰੀਦਣ ਦੇ ਸ਼ੌਕੀਨ ਹਨ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਹੁਣ ਈ-ਕਾਮਰਸ ਵੈਬਸਾਈਟ ਫਲਿੱਪਕਾਰਟ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ‘ਤੇ ਫਲਿੱਪਸਟਾਰਟ ਡੇਅ ਦੀ ਘੋਸ਼ਣਾ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਹਰ ਮਹੀਨੇ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਤਾਰੀਖ ਤੋਂ ਤਿੰਨ ਦਿਨਾਂ ਤੱਕ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਇਸ ਸੇਲ ਵਿਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ਾਂ ਉਪਲਬਧ ਹਨ। ਅਤੇ ਇਸ ਵਾਰ ਫਿਰ ਫਲਿੱਪਕਾਰਟ ਦੇ ਅਧਿਕਾਰਤ ਪੇਜ ਤੋਂ ਪਤਾ ਚੱਲਿਆ ਹੈ ਕਿ ਫਲਿੱਪਕਾਰਟ ਡੇਅਜ਼ ਸੇਲ 1 ਜੂਨ ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਇਸ ਨੂੰ 3 ਜੂਨ ਤੱਕ ਰੱਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਜਿਸ ਵਿਚ, ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਕਈ ਕਿਸਮਾਂ ਦੀਆਂ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ਾਂ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਫਲਿੱਪਕਾਰਟ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪੇਜ ‘ਤੇ ਇਕ ਸੇਲ ਦੀ ਇਕ ਮਾਈਕਰੋ ਸਾਈਟ ਬਣਾਈ ਹੈ, ਜਿੱਥੋਂ ਸੇਲ ਬਾਰੇ ਕੁਝ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੀ ਹੈ। ਪਤਾ ਲੱਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਸੇਲ ਨੂੰ ਆਈਸੀਆਈਸੀਆਈ ਕ੍ਰੈਡਿਟ ਕਾਰਡ ਅਤੇ ਈਐਮਆਈ ਟ੍ਰਾਂਜੈਕਸ਼ਨਾਂ ‘ਤੇ 10% ਦੀ ਤੁਰੰਤ ਛੋਟ ਮਿਲੇਗੀ। ਸੇਲ ਵਿਚ ਜ਼ਰੂਰੀ ਚੀਜ਼ਾਂ ਦੀ ਖਰੀਦ ‘ਤੇ ਬਚਤ ਵੀ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇੱਥੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਘਰ ਅਤੇ ਰਸੋਈ ਦੀਆਂ ਖਾਣ ਪੀਣ ਦੀਆਂ ਵਸਤਾਂ ‘ਤੇ 70% ਤੱਕ ਦੀ ਛੋਟ ਮਿਲੇਗੀ, ਜਦਕਿ ਬੇਬੀ ਡਾਇਪਰ, ਚਮੜੀ ਦੀ ਦੇਖਭਾਲ ਵਰਗੇ ਉਤਪਾਦ 99 ਰੁਪਏ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਕੀਮਤ ‘ਤੇ ਖਰੀਦੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਇਹ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਸੀ ਕਿ ਸੇਲ ਵਿਚ ਸੁੰਦਰਤਾ ਅਤੇ ਨਿੱਜੀ ਦੇਖਭਾਲ ਵਾਲੇ ਉਤਪਾਦਾਂ ‘ਤੇ 20-70% ਦੀ ਛੋਟ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਵਿਚ 1 ਲੱਖ ਤੋਂ ਵੱਧ ਉਤਪਾਦ ਉਪਲਬਧ ਕਰਵਾਏ ਗਏ ਹਨ। ਵਿਕਰੀ ਵਿਚ ਜੁੱਤੀਆਂ ਅਤੇ ਸੈਂਡਲ ‘ਤੇ 30-70% ਦੀ ਛੋਟ ਦਿੱਤੀ ਜਾਏਗੀ। ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ, ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਘੜੀ, ਬੈਕਪੈਕ, ਵਾਲਿਟ ਵਰਗੇ ਸਮਾਨ ਖਰੀਦਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ‘ਤੇ 70% ਦੀ ਛੋਟ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਟੀ-ਸ਼ਰਟ, ਸ਼ਰਟ ‘ਤੇ 40-70% ਦੀ ਛੋਟ ਦਿੱਤੀ ਜਾਏਗੀ ਅਤੇ ਟਾਪ ਵੇਅਰ, ਬੌਟਮ ਵਰਗੇ ਉਪਕਰਣਾਂ ‘ਤੇ 50-80% ਦੀ ਛੋਟ ਦਿੱਤੀ ਜਾਏਗੀ। ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਫਲਿੱਪਕਾਰਟ ਡੇਅਜ਼ ਸੇਲ ਵਿਚ ਟੀਵੀ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਉਪਕਰਣਾਂ ਉੱਤੇ ਵੀ ਭਾਰੀ ਛੋਟ ਦਾ ਲਾਭ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸੇਲ ਵਿਚ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਹਾਟ ਡੀਲਜ਼ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਲੈਪਟਾਪ, ਟੀਵੀ ਅਤੇ ਹੋਰ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ‘ਤੇ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ਾਂ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਫਲਿੱਪਕਾਰਟ ਡੀਲਜ਼ ਆਫ ਦਿ ਡੇ ਵੀ ਇਥੇ ਰੱਖਿਆ ਜਾਵੇਗਾ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਕੱਪੜੇ, ਸੁੰਦਰਤਾ ਉਤਪਾਦਾਂ, ਘਰੇਲੂ ਸਜਾਵਟ ਵਰਗੀਆਂ ਕਈ ਚੀਜ਼ਾਂ ‘ਤੇ ਆਫਰ ਹੋਣਗੇ। ਇਸ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *