ਅਕਸ਼ੇ ਕੁਮਾਰ ਦੇ ਘਰ ਤੋਂ ‘ਵੱਡੀ ਖਬਰ’

ਅਕਸ਼ੇ ਕੁਮਾਰ ਦੇ ਘਰ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਖਬਰ’ਇਸ ਵੇਲੇ ਦੀ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਮੁੰਬਈ ਤੋਂ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਥੇ ਪਿਛਲੇ ਥੋੜੇ ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਕਿਸੇ ਨਾ ਕਿਸੇ ਹਸਤੀ ਦੀ mout ਦੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਆ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਹੁਣ ਫਿਰ ਇੱਕ ਹੋਰ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਮਸ਼ਹੂਰ ਬੋਲੀਵੁਡ ਐਕਟਰ ਅਕਸ਼ੇ ਕੁਮਾਰ ਦੇ ਘਰ ਤੋਂ ਜਿਹਨਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰੀਵਾਰ ਵਿਚ mout ਹੋ ਗਈ ਹੈ ਜਿਸ ਨਾਲ ਅਕਸ਼ੇ ਕੁਮਾਰ ਬਹੁਤ ਸ-ਦ-ਮੇ ਵਿਚ ਹਨ। ਅਦਾਕਾਰ ਸਚਿਨ ਕੁਮਾਰ, ਜਿਸਨੇ ਟੀਵੀ ਸ਼ੋਅ ਕਹਾਨੀ ਘਰ ਘਰ ਕੀ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਸੀ, ਹੁਣ ਇਸ ਦੁਨੀਆ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਸਚਿਨ ਕੁਮਾਰ ਦਿਲ ਦਾ ਦੌਰਾ ਪੈਣ ਕਾਰਨ ਦਿ-ਹਾਂ-ਤ ਹੋ ਗਿਆ ਸੀ। ਇਸ ਖਬਰ ਨਾਲ ਪੂਰਾ ਟੀਵੀ ਜਗਤ ਹੈਰਾਨ ਹੈ। ਸਿਰਫ ਟੀਵੀ ਹੀ ਨਹੀਂ ਬਲਕਿ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਵੀ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਹਿੱਟ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਸਚਿਨ ਨਾ ਸਿਰਫ ਟੀਵੀ ਵਿਚ ਇਕ ਵੱਡਾ ਨਾਮ ਸੀ ਬਲਕਿ ਉਹ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਖਿਡਾਰੀ ਕੁਮਾਰ ਅਰਥਾਤ ਅਕਸ਼ੈ ਦਾ ਚਚੇਰਾ ਭਰਾ ਵੀ ਸੀ. ਦਿਲ ਦਾ ਦੌ-ਰਾ ਪੈਣ ਕਾਰਨ ਉਸ ਦੀ mout ਕਾਰਨ ਹੁਣ ਹਰ ਕੋਈ ਡੂੰ-ਘੇ ਸੋ-ਗ ਵਿੱਚ ਹੈ। ਇਸ ਖਬਰ ਦੇ ਆਉਣ ਨਾਲ ਅਕਸ਼ੇ ਕੁਮਾਰ ਦੇ ਘਰੇ ਅਫ-ਸੋਸ ਕਰਨ ਵੱਡੇ ਵਡੇ ਫ਼ਿਲਮੀ ਸਟਾਰ ਪਹੁੰਚ ਰਹੇ ਹਨ। ਸਭ ਤੋਂ ਹੈਰਾਨੀ ਵਾਲੀ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਸਚਿਨ ਬਹੁਤ ਜਿਆਦਾ ਵੱਡੀ ਉਮਰ ਦਾ ਨਹੀਂ ਸੀ. ਸਿਰਫ 42 ਸਾਲਾ ਸਚਿਨ ਨੂੰ ਦਿਲ ਦਾ ਦੌ-ਰਾ ਪਿਆ ਅਤੇ ਉਹ ਆਪਣੀ jaan ਗੁਆ ​​ਬੈਠਾ। ਖ਼ਬਰ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਉਸਦੇ ਦੋਸਤ ਰਾਕੇਸ਼ ਪੌਲ ਨੇ ਕੀਤੀ। ਉਸਨੇ ਇੱਕ ਵੈਬਸਾਈਟ ਨੂੰ ਖਬਰ ਦਿੱਤੀ ਅਤੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਹ ਕਹਿਣਾ ਬਹੁਤ dukhi ਹੈ ਕਿ ਸਚਿਨ ਇਸ ਦੁਨੀਆ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਮੈਂ ਆਖਰੀ ਵਾਰ ਉਸਨੂੰ ਮਿਲਣ ਲਈ ਵੀ ਨਹੀਂ ਆਇਆ. ਰਾਕੇਸ਼ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜਦੋਂ ਉਸ ਨੂੰ ਦੋਸਤ ਬਾਰੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੀ, ਉਸ ਨੂੰ ਅੰਤਿਮ ਸੰਸ-ਕਾਰ ਵਿਚ ਲਿਜਾਇਆ ਗਿਆ ਸੀ। ਸਚਿਨ ਨੇ ਸੀਰੀਅਲ ‘ਕਹਾਨੀ ਘਰ ਘਰ ਕੀ’ ‘ਚ ਕੰਮ ਕਰਕੇ ਆਪਣੀ ਪਛਾਣ ਬਣਾਈ ਸੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਇੱਕ ਹੋਰ ਸ਼ੋਅ ਵਿੱਚ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਆਇਆ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਉਹ ਪਿਛਲੇ ਕਈ ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਅਦਾਕਾਰੀ ਅਤੇ ਛੋਟੇ ਪਰਦੇ ਤੋਂ ਦੂਰ ਚਲਾ ਗਿਆ ਸੀ. ਸਚਿਨ ਪਿਛਲੇ ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਫੋਟੋਗ੍ਰਾਫਰ ਵਜੋਂ ਕੰਮ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਉਸਨੇ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ 13 ਮਈ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਜਨਮਦਿਨ ਵੀ ਕੀਤਾ ਸੀ ਜਿਸ ਨੂੰ ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਮਨਾਇਆ ਸੀ. ਸਚਿਨ ਘਰ ਦੇ ਬਿਸਤਰੇ ਤੇ ਪਾਇਆ ਗਿਆ ਸੀ ਰਾਕੇਸ਼ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਘਰ ਤੋਂ ਮਿਲੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਸਚਿਨ ਸੌਣ ਲਈ ਆਪਣੇ ਕਮਰੇ ਵਿੱਚ ਗਿਆ ਸੀ, ਪਰ ਅਗਲੀ ਸਵੇਰ ਉਸਨੇ ਆਪਣਾ ਦਰਵਾਜ਼ਾ ਨਹੀਂ ਖੋਲ੍ਹਿਆ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹਰ ਕੋਈ ਪ ਰੇ ਸ਼ਾ ਨ ਹੋ ਗਿਆ। ਜਦੋਂ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੇ ਦੂਜੀ ਚਾਬੀ ਨਾਲ ਦਰਵਾਜ਼ਾ ਖੋਲ੍ਹਿਆ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇਖਿਆ ਕਿ ਸਚਿਨ ਮੰਜੇ ‘ਤੇ ਪਿਆ ਸੀ। ਬਾਅਦ ਵਿਚ ਪਤਾ ਲੱਗਿਆ ਕਿ ਉਸ ਦੀ mout ਦਿਲ ਦੇ ਦੌਰੇ ਨਾਲ ਹੋਈ ਸੀ। ਰਾਕੇਸ਼ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਸਚਿਨ ਅਤੇ ਉਹ ਬਹੁਤ ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤ ਹਨ ਅਤੇ ਅਸੀਂ ਅਭਿਨੈ ਦੀ ਦੁਨੀਆ ਵਿਚ ਇਕੱਠੇ ਕਦਮ ਰੱਖਿਆ ਸੀ। ਰਾਕੇਸ਼ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਇਕ ਦੂਜੇ ਦੇ ਸੰਪਰਕ ਵਿਚ ਰਹਿੰਦੇ ਸੀ ਅਤੇ ਇਕ ਦੂਜੇ ਦੀਆਂ ਜ਼ਿੰਦਗੀਆਂ ਬਾਰੇ ਸਭ ਕੁਝ ਜਾਣਦੇ ਸੀ, ਪਰ ਮੈਂ ਪਿਛਲੇ 5 ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਉਸ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਮਿਲ ਸਕਿਆ ਸੀ. ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਮਿਲਣ ਦੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਬਣਾਈਆਂ, ਪਰ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਕਿਸੇ ਕਾਰਨ ਕਰਕੇ ਨਹੀਂ ਮਿਲ ਸਕੇ. ਸਚਿਨ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕਰਦਿਆਂ ਰਾਕੇਸ਼ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਬਹੁਤ ਹੀ ਹੱਸਮੁੱਖ ਅਤੇ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਵਿਅਕਤੀ ਸੀ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *