ਪੰਜਾਬੀ ਗਾਇਕ ਵੱਡਾ ਗਰੇਵਾਲ ਲਈ ਆਈ ਇੱਕ ਹੋਰ ਵੱਡੀ ਖਬਰ

ਪੰਜਾਬੀ ਗਾਇਕ ਵੱਡਾ ਗਰੇਵਾਲ ਲਈ ਆਈ ਇੱਕ ਹੋਰ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ‘ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਪੰਜਾਬੀ ਗਾਇਕ ਵੱਡਾ ਗਰੇਵਾਲ ਆਪਣੇ ਕਿਸੇ ਨਾ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਕਰਕੇ ਹਰ ਵੇਲੇ ਚਰਚਾ ਚ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ ਜਿਆਦਾਤਾਰ ਉਹ ਪੁੱਠੇ ਕੰਮਾਂ ਕਰਕੇ ਸੁਰਖੀਆਂ ਚ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ ਪਿੱਛੇ ਜਿਹੇ ਉਹ ਉਸ ਸਮੇਂ ਸੁਰੱਖਿਆ ਚ ਰਿਹਾ ਸੀ ਜਦੋਂ ਉਸ ਦੀ ਫੋਟੋ ਵਾਇ-ਰਲ ਹੋਈ ਸੀ ਜਿਸ ਉਹ ਬੈਡ ਤੇ ਪਿਆ ਹੈ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਸ਼ੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਉਸ ਦੀ ਬਾਰੇ ਇੱਧਰ ਉੱਧਰ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਬਣੀਆਂ। ਹੁਣ ਉਹ ਇੱਕ ਹੋਰ ਪੰਗੇ ਚ ਫਸ ਗਿਆ ਹੈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਪੰਜਾਬੀ ਗਾਇਕ ਗੁਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ (ਵੱਡਾ ਗਰੇਵਾਲ) ਨੂੰ ਮੁਹਾਲੀ ਪੁ-ਲਿਸ ਨੇ ਅਫ਼ੀ-ਮ ਸਮੇਤ ਗਿ੍ਫ਼-ਤਾਰ ਕਰਨ ‘ਚ ਸਫ਼ਲਤਾ ਹਾਸਲ ਕੀਤੀ ਹੈ | ਉਸ ਦੇ ਿਖ਼ਲਾ-ਫ਼ ਥਾਣਾ ਸੋਹਾਣਾ ਵਿਖੇ ਮਾ-ਮਲਾ ਦਰਜ ਕਰਕੇ ਉਸ ਅਦਾਲਤ ‘ਚ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਗਿਆ, ਜਿਥੋਂ ਉਸ ਨਿਆਇਕ ਹਿ-ਰਾਸਤ ‘ਚ ਭੇਜ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ | ਪੁਲਿਸ ਤੋਂ ਮਿਲੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮੁਤਾਬਿਕ ਪੰਜਾਬੀ ਗਾਇਕ ਗੁਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਉਰਫ਼ ਵੱਡਾ ਗਰੇਵਾਲ ਵਾਸੀ ਪਿੰਡ ਕੰਮੋਮਾਜਰਾ ਕਲਾਂ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਸੰਗਰੂਰ ਨੂੰ ਨ-ਸ਼ੇ ਦੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਡੋਜ਼ ਲੈਣ ਕਾਰਨ ਮੁਹਾਲੀ ਦੇ ਇਕ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿਖੇ ਦਾਖ਼ਲ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ ਸੀ | ਇਸੇ ਦੌਰਾਨ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਸੂਚਨਾ ਮਿਲਣ ‘ਤੇ ਜਦੋਂ ਸਬ-ਇੰਸਪੈਕਟਰ ਹਰਜਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਗਰੇਵਾਲ ਨੇ ਸੋਹਾਣਾ ਸਥਿਤ ਨਿੱਜੀ ਹਸ-ਪਤਾਲ ਵਿਖੇ ਪਹੁੰਚ ਕੇ ਗੁਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਗਰੇਵਾਲ ਦੇੇ ਬੈਗ ਦੀ ਤਲਾ-ਸ਼ੀ ਲਈ ਤਾਂ ਉਸ ‘ਚੋਂ ਇਕ ਲਿਫ਼ਾਫ਼ੇ ‘ਚ ਬੰਦ 30 ਗ੍ਰਾਮ ਕਾਲਾ ਮਾਲ ਭਾਵ ਅ-ਮੀਫ ਮਿਲੀ ਹੈ। ਇਸ ਸਬੰਧੀ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਥਾਣਾ ਸੋਹਾਣਾ ਵਿਖੇ ਗੁਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਉਰਫ਼ ਵੱਡੇ ਗਰੇਵਾਲ ਿਖ਼-ਲਾਫ਼ ਐਨ. ਡੀ. ਪੀ. ਐਸ. ਐਕਟ ਦੀ ਧਾਰਾ 27 ਅਤੇ 18 ਤਹਿ-ਤ ਮਾ-ਮਲਾ ਦਰਜ ਕਰਕੇ ਉਸ ਨੂੰ ਗਿ੍ਫ਼-ਤਾਰ ਕਰ ਲਿਆ ਅਤੇ ਅੱਜ ਮੁਲ-ਜ਼ਮ ਨੂੰ ਅਦਾ-ਲਤ ‘ਚ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਗਿਆ, ਜਿਥੋਂ ਉਸ ਨੂੰ ਨਿਆਇਕ ਹਿ-ਰਾਸਤ ‘ਚ ਭੇਜ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ |

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *