Home / ਦੁਨੀਆ ਭਰ / Airtel ਨੇ ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਦਿੱਤਾ ਵੱਡਾ ਤੋਹਫ਼ਾ

Airtel ਨੇ ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਦਿੱਤਾ ਵੱਡਾ ਤੋਹਫ਼ਾ

‘ਏਅਰਟੈਲ ਨੇ ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਦਿੱਤਾ ਵੱਡਾ ਤੋਹਫ਼ਾ, ਲੱਗਣਗੀਆਂ ਮੌਜਾਂ ਹੀ ਮੌਜਾਂ ਲੌਕਡਾਊਨ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਵਿਚ ਰੱਖਦਿਆਂ,ਮੀਡੀਆ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਭਾਰਤੀ ਏਅਰਟੈਲ (Bharti Airtel) ਆਪਣੇ ਗਾਹਕਾਂ ਲਈ ਵੱਧ ਫਾਇਦੇ ਵਾਲੇ ਦੋ ਸਸਤੇ ਪਲਾਨ ਲੈ ਕੇ ਆਈ ਹੈ। ਕੰਪਨੀ ਨੇ ਏਡ-ਆਨ (Add-On Plan) ਪਲਾਨ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਜੋ ਘਰ ਤੋਂ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ (Work from home) ਗਾਹਕਾਂ ਲਈ ਬਹੁਤ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਰਹੇਗਾ।ਕੰਪਨੀ ਦੀ ਨਵੀਂ Add-On Plan ਪਲਾਨ ਦੀ ਕੀਮਤ 100 ਰੁਪਏ ਹੈ,ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਜਿਸ ‘ਚ ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ 15 ਜੀ.ਬੀ. ਡਾਟਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਇਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਲਈ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੋਏਗਾ ਜਿਹੜੇ ਘਰ ਤੋਂ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਇਹ ਪਲਾਨ ਪੋਸਟਪੇਡ ਗਾਹਕਾਂ ਲਈ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ 100 ਰੁਪਏ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਕੰਪਨੀ ਦੇ ਦੂਜੇ ਪਲਾਨ ਦੀ ਕੀਮਤ 200 ਰੁਪਏ ਹੈ, ਮੀਡੀਆ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ 35 ਜੀਬੀ ਡਾਟਾ ਦਾ ਫਾਇਦਾ ਦਿੱਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਕੰਪਨੀ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਪਭੋਗਤਾ ਏਅਰਟੈਲ ਥੈਂਕਸ ਐਪ ਦੇ ਮੈਨੇਜ ਸਰਵਿਸਿਜ਼ ਸੈਕਸ਼ਨ ‘ਤੇ ਜਾ ਕੇ ਡਾਟਾ ਪੈਕ ਨੂੰ ਐਕਟਿਵ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਆਂਧਰਾ ਪ੍ਰਦੇਸ਼, ਦਿੱਲੀ-ਐਨਸੀਆਰ ਅਤੇ ਤਾਮਿਲਨਾਡੂ ਵਰਗੇ ਸਰਕਲਾਂ ਵਿੱਚ, ਏਅਰਟੈਲ ਦੀ ਪੋਸਟਪੇਡ ਯੋਜਨਾ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਕੀਮਤ 349 ਰੁਪਏ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਗਾਹਕ ਬੇਅੰਤ ਕਾਲਿੰਗ, 5 ਜੀਬੀ ਰੋਲਓਵਰ ਅਤੇ 100 ਮੈਸੇਜਿੰਗ ਪ੍ਰਤੀ ਦਿਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ । ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਜ਼ੀ 5 ਅਤੇ ਏਅਰਟੈਲ ਟੀਵੀ ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਦਾ ਅਕਸੈਸ ਵੀ ਦਿੱਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਇਹ ਸਹੂਲਤਾਂ ਮਿਲਣਗੀਆਂ .. ਮੀਡੀਆ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਏਅਰਟੈਲ ਦੀ ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਪੋਸਟਪੇਡ ਯੋਜਨਾ 499 ਰੁਪਏ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੁੰਦੀ ਹੈ।ਇਸ ਵਿੱਚ, ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਨੂੰ 75 ਜੀਬੀ ਦਾ ਰੋਲਓਵਰ ਡਾਟਾ ਦਾ 75GB, ਅਨਲਿਮਟਿਡ ਕਾਲਾਂ ਅਤੇ ਹਰ 100 ਐਸ ਐਮ ਐਸ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਐਮਾਜ਼ਾਨ ਪ੍ਰਾਈਮ, ਜ਼ੀ 5 ਅਤੇ ਏਅਰਟੈਲਸਟ੍ਰੀਟਮ ਵੀ ਇਸ ਯੋਜਨਾ ਦੇ ਨਾਲ ਗਾਹਕੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਦੇ ਹਨ ।

error: Content is protected !!