ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਖੇਡਦੇ-ਖੇਡਦੇ 3 ਸਾਲ ਦੇ ਬੱਚੇ ਨਾਲ ਵਰਤਿਆ ਭਾਣਾ

ਸੰਗਰੂਰ ਵਿੱਚ ਖੇਡਦੇ-ਖੇਡਦੇ ਤਿੰਨ ਕੁ ਸਾਲ ਦੇ ਬੱਚੇ ਨਾਲ ਵਰਤਿਆ ਭਾਣਾ ‘ਇੱਕ ਪਾਸੇ ਪੰਜਾਬ ਕਰੋ ਨਾ ਨਾਲ ਜੂਝ ਰਿਹਾ ਹੈ ਉੱਧਰ ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਸੰਗਰੂਰ ਦੇ ਪਿੰਡ ਸ਼ੇਰੋਂ ਮਾਡਲ ਟਾਊਨ-1 ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਬੱਚੇ ਦੀ ਕੰਬਾਈਨ ਦੇ ਟਾਇਰ ਹੇਠ ਆਉਣ ਨਾਲ mout ਹੋ ਗਈ ਹੈ। ਇਹ dukhਦਾਈ ਭਾਣਾ ਅੱਜ ਸਵੇਰੇ ਉਸ ਸਮੇਂ ਵਰਤਿਆ ਜਦੋਂ ਖੇਡਦਾ-ਖੇਡਦਾ ਜਾਵੁਕ ਕੰਬਾਈਨ ਦੀ ਸਟਿੱਪਨੀ ਹੇਠ ਆਇਆ ਗਿਆ। ਜੁਵਾਕ ਨੂੰ ਸੰਗਰੂਰ ਦੇ ਇੱਕ ਨਿੱਜੀ ਹਸਪ ਤਾਲ ਲਿਜਾਇਆ ਗਿਆ ਪਰ ਡਾਕਟਰਾਂ ਨੇ mirtak ਐਲਾਨ ਦਿੱਤਾ। ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦਿਆਂ ਜੁਵਾਕ ਦੇ ਚਾਚਾ ਰਾਮਪਾਲ ਸਿੰਘ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਸਵੇਰੇ ਕਰੀਬ ਗਿਆਰਾਂ ਕੁ ਵਜੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਤਿੰਨ ਕੁ ਸਾਲ ਦਾ ਭਤੀਜਾ ਪ੍ਰਦੀਪ ਸਿੰਘ ਵਾਸੀ ਸ਼ੇਰੋਂ ਮਾਡਲ ਟਾਉਨ-1 ਆਪਣੇ ਘਰ ‘ਚ ਹੀ ਖੇਡ ਰਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਉਹ ਖੇਡਦਾ-ਖੇਡਦਾ ਉੱਥੇ ਹੀ ਖੜ੍ਹੀ ਕੰਬਾਈਨ ਜਿਸ ਦੇ ਸ਼ਿਕੰਜੇ ‘ਚ ਕੰਬਾਈਨ ਦੀ ਸਟਿੱਪਨੀ ਰੱਖੀ ਹੋਈ ਸੀ ‘ਤੇ ਕਿਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਚੜ੍ਹ ਗਿਆ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਕੰਬਾਈਨ ਦਾ ਸਟਿੱਪਨੀ ਵਾਲਾ ਵੱਡਾ ਟਾ ਇਰ ਬੱਚੇ ਪ੍ਰਦੀਪ ਸਿੰਘ ਦੇ ਉੱਪਰ ਆ ਡਿੱਗਾ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਉਹ gabir jakhmi ਹੋ ਗਿਆ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਜੁਵਾਕ ਨੂੰ ilaz ਲਈ ਪਹਿਲਾਂ ਸੁਨਾਮ ਦੇ ਅਤੇ ਫਿਰ ਸੰਗਰੂਰ ਦੇ ਇਕ ਨਿੱਜੀ ਹਸਪ ਤਾਲ ‘ਚ ਲਿਜਾਇਆ ਗਿਆ ਪਰ ਉਸ ਨੂੰ ਸੰਗਰੂਰ ਦੇ ਡਾਕ ਟਰਾਂ ਵੱਲੋਂ ਜੁਵਾਕ ਪ੍ਰਦੀਪ ਸਿੰਘ ਨੂੰ mirtai ਐਲਾਨ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ। ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਪੰਜਾਬ ਚ ਲੋਕੀ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਬੁਰੇ ਦੌਰ ਚ ਲੱਗ ਰਹੇ ਹਨ। ਪਰ ਵਾਹਿਗੁਰੂ ਨੇ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਦੁਨੀਆ ਨੂੰ ਕੀ ਕੀ ਰੰਗ ਦਿਖਾਉਣੇ ਹਨ। ਵਾਹਿਗੁਰੂ ਜੀ ਸਭ ਨੂੰ ਸੁੱਖ ਰੱਖੇ ਪ੍ਰਮਾਤਮਾ ਮਿਹਰ ਕਰੇ ਦੁਨੀਆ ਤੇ ਤੋਂ ਹੀ ਰਾਖਾ ਹੈ।ਆਤਮਿਕ ਸ਼ਾਂਤੀ ਲਈ ਵਾਹਿਗੁਰੂ ਲਿਖੋ ਜੀ ਵਾਹਿਗੁਰੂ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਭਾਣਾ ਮੰਨਣ ਦਾ ਬਲ ਬਖਸ਼ਣਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *